Ulazima wa kufanyia mapenzi kwenye giza

Ulazima wa kufanyia mapenzi kwenye giza

Nilichogundua kwa experienc yangu ya kuwalala hawa mabint,.
1.bint akiwa na miziwa ambayo haina mvuto,weng ndo hua wanapenda kuzima taa ama kujifunika funika,
2.wenye matumbo makubwa pia
3.wenye mapaja meus katkat
4.wenye ukurutu pia.
5.mabonge ndo kabsaaaaa,yaan kuna moja lilinambia,daah ningejua bora nisingevua hii sidiria,nkalionea huruma kinoma,..
Sisemi haya kwa ubaya,..ila tunajisahau sana kiukwel,kuna watu wanafanya mazoez sana kuepuka haya.
Kwa kweli wenye maziwa wakubwa hutia huruma sana,mda mwingine anayashikilia usiyaone. Nikamwambia napenda maziwa makubwa akaona namchora
 
Aiseeee nunua taa zile za mwanga hafifu hususan zinatoa rangi ya pink ivi au blue like usoumiza macho..

Wanawake wengi wapo sensitive sana na Rangi +mwanga ..mazingira kama hayo yanamfanya mwenyewe awe naham kubwa ya kulika.

Kwahiyo mkuu unataka kusema kwasisi wa kugegedea lodge/guest house tuanze kutembea na mataa kama fundi umeme!?
 
Kuna kubakana na Mapenzi na yote tunaita Mapenzi, Wewe unaongelea Mapenzi yapi? Kubakana siku zote ni gizani na Mapenzi siku zote yapo wazi iwe mchana au gizani.
 
Kuona kibamia kinaweza badili location [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16], nimecheka Sana!
Hiyo inatwa kibamia physiological torture
 
Kuonana muhimu kama mtu kajifugia mijipu huko down si ni kutafuta kisichojulikana!?...labda kama mnajuana sana na mmezoeana kidoogo mnaweza fanya gizani tena hii ikiwa usiku wa manane na taa imezimwa,.
 
Kulia papuchi gizani kwakweli haina raha kabisa
 
Mimi kuna wale wadada ambao pindi unachomoa dushe kwenye boxer huwa wanafumba macho mwanzo wa game mpaka mwisho ikitokeaga nimekutana na wa aina hiyo basi huwa anaoigwa mashine mpaka misuli ya shingo na macho inamsimama
 
Back
Top Bottom