Ukweli, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, Jun 5, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naaaaaaaam wana jf!
    Hivi kwa nini mara nyingi mtu ukimweleza ukweli kuhusu alivyo unaweza kuzua balaa?
    Mfano mtu anaweza kuwa kahaba lakini ukimwambia kuwa yeye ni malaya unakosana nae.
    Mtu anaweza kuwa mlevi lakini mwambie kuwa yeye ni mlevi, utakosana nae,
    mtu utakuta anaiba, lakini mwambie kuwa yeye ni mwizi, mtatoana meno.

    hivi hi ni kwa nini? Kwa nini mtu asifurahi akiambiwa ukweli na ikiwezekana ajirekebishe? Hapa kuna nini?


    jumapili njema.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Ukweli unauma...........................................
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ukitaka kuwa adui namba moja wa mtu siku zote mwambie ukweli. Ukweli unauma jamani.
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina neno zaidi
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hakuna mtu anayependa kutajwa kwa tabia yake mbaya.
    Aliyemkarimu/mwenye heshima/mchapa kazi na wengine wenye tabia njema, mbona hachukiwi unapomtaja kwa tabia hizo?
    Kwanini? Coz hazimuweki hatarini na wala watu hawatomuekea tahadhari kama ile wanayoiweka kwa mtu mwizi/ mpiga chabo/ teja/ muongo na wengene wenye tabia mbaya
     
  6. innovg

    innovg Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kila ukweli lazima useme, kama huamini sema ukweli kwa vyote ulivyofanya uone
     
  7. innovg

    innovg Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kila ukweli lazima useme,
    kama huamini sema ukweli kwa vyote ulivyofanya uone
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,320
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtu anakasirika kwasababu kabla hujamwambia,yeye roho yake ilishamsuta mara kibao kuhusu tabia yake ila akashindwa kujirekebisha.kwahiyo wewe unamuongezea maumivu tu
     
  9. A

    Ados Senior Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama vile ccm na cdm ukweli unauma
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,015
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Wachache wanapenda, nilimuona mmoja akiorodhesha kwenye kitabu idadi na majina ya wanawake aliotembea (do nao) nao. Mpaka naondoka alikuwa amewakumbuka 213 na bado alikuwa anaendelea kuorodhesha. Anaitwa mzee wa KIMINYIO.
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    3244!!!
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama mtu anapenda kubadika akiambiwa ukweli unauma lakini anafanya jitihada za kujivua hilo gamba. Lakini kama hajui kuwa ana matatizo na anahitaji kupona, Ukimwambia ukweli atasema usifuatilie maisha yangu. Kwa hiyo hapa inategemea ni ukweli gani unasemwa kwa nani?
     
Loading...