Ukweli wa tuhuma za Pinda huu hapa

Ukweli wa tuhuma za Pinda huu hapa

306681_10151063016359743_1581996414_n.jpg

hivi hii hospitali hiko mkoa gani?
 
Ripoti ya CAG kwanza Drama baadaye, BRING BACK OUR MONEY acheni kuburuzwa. Hoja nyepesi yenye majibu. Lete report hizo kelele tushazizoea
 
Vp tena mnapingana na kuulizana wenyewe kazi kweli kweli. Hapa mlipofikia na ulivyoandika ndio tunajua Membe,Lowassa, Pinda ni yupi. Mnalo lenu ilo.

Mlteta Mada ni Mtu wa Membe si unajua sasa membe kaja kivingine kaamua kubuni mbinu mpya ya kumchonganisha Lowasa na Pinda ili apate pa kupenyea au ikishindikana atamuunga Mkono Pinda , Maana anajua Pinda akiwa Rais Membe atakuwa Waziri Mkuu au Waziri wa Fedha, Lakini Lowasa akiwa Rais lazima atamdai aludishe zile pesa za marehemu Gadafi Pia kifo cha Yule Barozi wa Libya kitachunguzwa upya.Membe atahakikisha kwa gharama yeyote ile Lowasa asifanikiwe kwa adhima yake.
 
Ripoti ya CAG kwanza Drama baadaye, BRING BACK OUR MONEY acheni kuburuzwa. Hoja nyepesi yenye majibu. Lete report hizo kelele tushazizoea

Wamechakachua katiba Live sembuse hiyo ripoti iliyopo kwenye makabati kimya kimya, usitarajie kipya. Tambua hii ni Vita Kati ya Hizi Timu : mengi, Mkono,Membe,,Sendeka,kafulila VS maswi, mhongo,werema,pinda,tibaijuka, nk wachazaji wa akiba wapo wengi wengine wanaupenzi wa huku na huku Kama akina Zito , Mnyika na wengineo, huu sasa umegeuka Kuwa Mladi wabunge wanavuta pesa huku na huku .
 
Wewe Ray Jay kama una uwezo wa kuchunguza kweli, hebu utujulishe hizo hele za escroll account zimegawanywa vipi na wahusika ni akina nani kwa majina. Vinginevyo hata wewe ni mchumia tumbo tu unaleta blaa blaa za kisiasa kujaribu kuwasafisha watu.
 
Maneno mengi lakini hii ishu ni nyepesi sana,kinachotakiwa kwa serikali na Waziri Mkuu kuweka wazi report ya CAG ya ukaguzi wa fedha za Escrow,PERIOD!hizi poyoyo nyingine ni furahisha genge tu.
 
2005 CCM, wakati akitafutwa mgombea wa Urais, tulishuhudia mambo ya hovyo eg uzushi, fitina na kuchafuana. Taifa likaishia kukosa Rais Bora ambaye angestawisha maisha ya watanzania na Taifa...,
Laana ya 2005 itaendelea kuitafuna CCM daima.
Hizo teams za propaganda, kuchafuana na mbinu chafu ni laana tuu.
2015 hatutapenda Taifa lipate Rais aliyepatikana na nguvu ya fedha.
2006 - tumeshuhudia Taifa likididimia kiuchumi, uongozi wa kihuni usiokuwa na maadili, ubabe, ufisadi etc etc na tunaendelea kuona.
Sababu kubwa ni kuongozwa na viongozi wanaopatikana kw njia isiyo sahihi...,
Uongozi wa fedha ni janga na laana kw Taifa letu zuri la Tanzania.
 
Back
Top Bottom