Sizinga
Platinum Member
- Oct 30, 2007
- 9,566
- 7,457
Jamani mi napata Kizungumkuti kujua hili Fumbo..."Nime-google" sijaambulia kitu!! Reference za watu hapa Jamvini ni "Head-ache"..kipi ni kipi? Nani kapata pesa ndefu kati ya Simba mshindi au Yangu mzibua vizibo?????????????
Kuna mchambuzi mmoja alifika mbali zaidi akasema...Nanukuu..." Zilitengwa Milioni 100, Simba zao mil 50 na Yanga mil 50....Sasa ukituma msg moja kwa Simba basi Tsh 1000 katika ile mil 50 za Yanga inaenda Simba & Vice Versa is also true and same". Hadi mwisho wa game Simba kaambulia milioni 1+, na Yanga Mil 98+....Ukweli Halisi ni Upi manake nilisikia Bingwa anakabidhiwa Milioni 100. Na Simba ndio Bingwa.
Kuna mchambuzi mmoja alifika mbali zaidi akasema...Nanukuu..." Zilitengwa Milioni 100, Simba zao mil 50 na Yanga mil 50....Sasa ukituma msg moja kwa Simba basi Tsh 1000 katika ile mil 50 za Yanga inaenda Simba & Vice Versa is also true and same". Hadi mwisho wa game Simba kaambulia milioni 1+, na Yanga Mil 98+....Ukweli Halisi ni Upi manake nilisikia Bingwa anakabidhiwa Milioni 100. Na Simba ndio Bingwa.
Kama ni kweli wamemtimua bure kwa sababu Yanga ndiyo iliyonufaika zaidi ya Simba katika mechi hiyo ya nani mtani jembe, Yanga imenufaika kwa sababu zifuatazo
1. Imeweka kibindoni shs million 99 wakati wao Simba wakiambulia million 1 tu na kombe le bati
2. Makosa ya kiufundi yameonekena ambapo kocha angeyafanyia kazi kabla ya mechi ya kugombania point tatu mhimu
3. Kulingana mna matokeo ya mechi hiyo mechi ijayo piga uwa garagaza lazima Simba itafungwa tu.
Wamwache kocha huyo afanye kazi yake.
Simba kama mshidi wa mechi kapewa 100-M, 1.ya mtani jembe,...,furaha ya washabiki...........pia Simba haikuhitaji kuhangaika kuokta vizibo baa kama abayo Yanga walifanya,bali tulihitaji Kuwachapa kwa sababu nia,sababu na uwezo tunao matokeo yake ni kwamba mashabik zaidi ya wane wa Yanga walizirai........Yanga wote hawana furaha........Yanga wnatafuta mchawi............Huku Simba taratiiibu tuna kula sikukuu za mwisho wa mwaka bonge la tabasamu...............Hiii ndio Simbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!