ukweli utabaki kuwa ukweli tu.


A

All bright

Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
A

All bright

Member
Joined Dec 2, 2013
9 0 0
ukweli ndo huu na ukweli siku zote hauwezi changanyika na uwongo, na lazima ukweli ujitenge mbali na uongo. badhi wanataka habari positive tu kuhusiana na chadema wakati hilo haliwezekani kabisa kuwe na habari positive pekee yake. kingine hata kama hawapendi au hawataki kupewa habari za negative, lakini kwa kuwa ukweli ndio ukweli na haiwezekani uwongo kuwa ukweli itawabidi wakubaliane tu na huu ukweli mioyoni mwao, ingawa wataponda kwa hadhara.

"THIS IS IT"
 

Attachments:

Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Watanzania walishawajua hawa walaghai wa siasa slaa kadanganywa na yeye kaingia kichwa kichwa acha azalilike bure.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Sasa unalia nini?Dr.W.Slaa si amewasikiliza?Au mlitaka mwambia nani tena.Watanzania wamewasikia na kuwaona pia wamewasamehe bure.
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Ni aibu kwa chama tawala, ccm kugeuka kuwa kama chama cha upinzani!!!
 
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
173
Likes
3
Points
0
Age
28
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined Oct 3, 2013
173 3 0
hao wamepewa viroba,hawajielewi
 

Forum statistics

Threads 1,250,739
Members 481,468
Posts 29,743,643