Ukweli uko wapi juu ya hili?

Shedangio

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
455
250
Assalaam alaykum warahmatullah wabarakatuh
Naomba bila kugusa dhehebu wala itikadi ya mtu
Mwenye upeo wa hili afafanue Kidogo.
1.Nini maana haswa ya maulid
2.Ni lini yalianza haya maulidi
3.Ni nani mwazilishi wa haya maulidi.
4.Je mtume,maswahaba,Taabi'i au hawa maimamu wanne kuna mmoja wapo alishaawahi kusherehekea kama ifanywavyo sasa.

Naomba tuchangie kwa upole,uvumilivu na kuhurumiana itikadi zetu na madhehebu yetu.
karibuni kwa mchango.
 

Shedangio

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
455
250
Assalaam alaykum warahmatullah wabarakatuh
Naomba bila kugusa dhehebu wala itikadi ya mtu mwenye upeo wa hili afafanue kdg
1.Nini maana haswa ya maulid
2.Ni lini yalianza haya maulidi
3.Ni nani mwazilishi wa haya maulidi.
4.Je mtume,maswahaba,Taabi'i au hawa maimamu wanne kuna mmoja wapo alidhaawahi kusherwhekea kama ifanywavyo sasa.

Naomba tuchangie kwa upole,uvumilivu na kuhurumiana itikadi zetu na madhehebu yetu.
Mie nipo njia panda mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom