Ukweli mtupu kuhusu Mchungaji Gwajima, Lowassa na anguko la CCM

Ukweli mtupu kuhusu Mchungaji Gwajima, Lowassa na anguko la CCM

Joined
Apr 9, 2015
Posts
29
Reaction score
14
Miaka kama 2 au 3, niliwahi udhuria ibada moja kwa kanisani kwa mchungaji Gwajima ufufuo na Uzima na alisema maneno haya kwamba "CCM wasipokuwa makini wanaweza anguka na kusambaratika 2015, na anaiona CCM ikianguka kwahiyo watu wasafi waliomo ndani waanze fanya maamuzi sahihi na kuwa upande sahihi hasa aliwaambia akina Mwakyembe na wengine" na akasema anaiona Tanzania Mpya na ya kijani inayong'ara baada ya uchaguzi mkuu 2015,

Kiukweli sikutilia maanani nikaona kama ni vitu visivyowezekana na haviwezi kutokea na nikaona mchungaji hapo umeongea vitu havitakaa vitokeee.

Lakini leo hii naanza kuona nikitu kinawezekena kabisa kutokea CCM kuanguka.

Kingine ni huu wakati wakutangaza nia, nilivyoona Mchungaji Gwajima ameudhuria mkutano wachadema na kusema anaiona CHADEMA na Slaa kama Joshua watanzania, wanatuvusha kwenda hatua nyingine. Na baada ya wiki nikamuona katika mkutano wa CCM anasema namuona Lowassa ni Joshua watanzania anatuvusha watanzania kwenda hatua nyingine, Kiukweli nilishangaa sana na watu wengi walishangaa sana na kuanza kumponda na kumuona kama mchungaji amechanganyikiwa.

Lakini Leo hii naanza kuona alikuwa anamaanisha nini katika hili, Maana LOWASSA yupo CHADEMA, Slaa yupo CHADEMA na wote watakuwepokati mapambano ya kuivusha Tanzania katika Hatua Mpya inayofata, na wote ni majoshua watakao shirikiana kutufikisha ile nchi ya ahadi.

Ushauri

Tuwemakini sana Hasa maneno yanapotoka kwa watumishi wa Mungu, Tbjoshua anasemaga kama kweli mtu ni mtumishi kweli wa Mungu sikuzote anaweza akaongea neno leo msielewe lakini baada ya Miaka kadhaa likitokea mtaelewa, na Mungu yupo anafanya kazi na Siku zote hutumia watumishi wake aliowachague kufikisha Ujumbe wake.
 
Hii strategy nashindwa kabisa kuielewa:-

(i) Chadema watangaza List of Shame (ile Orodha ya Aibu pale Mwembe yanga) na kuisimamia.
(ii) Dr. Slaa amtembelea Nabii Gwajima na kuwa na ibada ya pamoja na waumini wake huku wakiahidi full support kwa CDM
(iii) Nabii Gwajima adiwa kumkashifu Kadinali Pengo (kiongozi wa kiroho wa Dr. Slaa). Gwajima akana.
(iv) Nabii Gwajima akamatwa na Polisi kwa mahojiano; azimia wakati akihojiwa.
(v) Lowasa atangaza nia huko Arusha; Nabii Gwajima amuahidi full support tena asiyemtaka Lowasa akakamue malimao anywe.
(vi) Lowasa apata zaidi ya wadhamini 200,000; CCM yasema idadi sio hoja.
(vii) CCM yasema kanuni za chama hizo haziruhusu kukata rufaa kwa watakaoondolewa.
(viii) Lowasa "achinjiwa" mbali kwenye Kamati ya Maadili ambayo haina mamlaka hiyo; yeye abaki kimya.
(ix) UKAWA yachelewa kumtangaza mgombea wake; tetesi zaenea.
(x) Habari zaenea kwenye mitandao ya kijamii Lowasa kuonekana kwenye kikao cha dharura cha Kamati Kuu Chadema.
(xi) UKAWA waitisha waandishi wa habari; Lowasa "asamehewa" makosa yake.
(xii) Lowasa akabidhiwa kadi ya Chadema rasmi na kuwa mwanachama wa chama hicho na hivyo mshirika wa UKAWA.
(xiii) Dr. Slaa kimya; hatma yake bado kujulikana;

... nasubiria kwa hamu hili picha; sijui litaishaje hili.
 
Hii strategy nashindwa kabisa kuielewa:-

(i) Chadema watangaza List of Shame (ile Orodha ya Aibu pale Mwembe yanga) na kuisimamia.
(ii) Dr. Slaa amtembelea Nabii Gwajima na kuwa na ibada ya pamoja na waumini wake huku wakiahidi full support kwa CDM
(iii) Nabii Gwajima adiwa kumkashifu Kadinali Pengo (kiongozi wa kiroho wa Dr. Slaa). Gwajima akana.
(iv) Nabii Gwajima akamatwa na Polisi kwa mahojiano; azimia wakati akihojiwa.
(v) Lowasa atangaza nia huko Arusha; Nabii Gwajima amuahidi full support tena asiyemtaka Lowasa akakamue malimao anywe.
(vi) Lowasa apata zaidi ya wadhamini 200,000; CCM yasema idadi sio hoja.
(vii) CCM yasema kanuni za chama hizo haziruhusu kukata rufaa kwa watakaoondolewa.
(viii) Lowasa "achinjiwa" mbali kwenye Kamati ya Maadili ambayo haina mamlaka hiyo; yeye abaki kimya.
(ix) UKAWA yachelewa kumtangaza mgombea wake; tetesi zaenea.
(x) Habari zaenea kwenye mitandao ya kijamii Lowasa kuonekana kwenye kikao cha dharura cha Kamati Kuu Chadema.
(xi) UKAWA waitisha waandishi wa habari; Lowasa "asamehewa" makosa yake.
(xii) Lowasa akabidhiwa kadi ya Chadema rasmi na kuwa mwanachama wa chama hicho na hivyo mshirika wa UKAWA.
(xiii) Dr. Slaa kimya; hatma yake bado kujulikana;

... nasubiria kwa hamu hili picha; sijui litaishaje hili.


Either you are politically st.upid or ur CCM..!!!
What is so magic, unkown there...?

Wake up, acha kudhania siasa ni bible or Quran kuwa haibadiliki, siasa is dynamic,
sio static, so once in motion/dynamic many things change with time/situation...

So think big, stop being short minded politically, au ww ni mnafiki wa CCM...

Take the world, je ni UKAWA tu ndio wamefanya siasa za hv...!?

Hukumsikiliza Mbowe vizuri wewe, yule ndio anajua mchezo wa siasa, ALISEMA YA MOYONI WAZI... KUWA LOWASSA ALIVYOKATWA DODOMA, WAO UKAWA WAKASEMA YEEEEEEESSSS, wakafurahi, maana wakasema sasa watamchukua, na ataingia UKAWA, sbb wanamjua, na leo yametimia...!!! Siasa ni mchezo... unatakiwa kuujua kucheza...!!!

Usilete maswahili hapa...
 
Hii strategy nashindwa kabisa kuielewa:-

(i) Chadema watangaza List of Shame (ile Orodha ya Aibu pale Mwembe yanga) na kuisimamia.
(ii) Dr. Slaa amtembelea Nabii Gwajima na kuwa na ibada ya pamoja na waumini wake huku wakiahidi full support kwa CDM
(iii) Nabii Gwajima adiwa kumkashifu Kadinali Pengo (kiongozi wa kiroho wa Dr. Slaa). Gwajima akana.
(iv) Nabii Gwajima akamatwa na Polisi kwa mahojiano; azimia wakati akihojiwa.
(v) Lowasa atangaza nia huko Arusha; Nabii Gwajima amuahidi full support tena asiyemtaka Lowasa akakamue malimao anywe.
(vi) Lowasa apata zaidi ya wadhamini 200,000; CCM yasema idadi sio hoja.
(vii) CCM yasema kanuni za chama hizo haziruhusu kukata rufaa kwa watakaoondolewa.
(viii) Lowasa "achinjiwa" mbali kwenye Kamati ya Maadili ambayo haina mamlaka hiyo; yeye abaki kimya.
(ix) UKAWA yachelewa kumtangaza mgombea wake; tetesi zaenea.
(x) Habari zaenea kwenye mitandao ya kijamii Lowasa kuonekana kwenye kikao cha dharura cha Kamati Kuu Chadema.
(xi) UKAWA waitisha waandishi wa habari; Lowasa "asamehewa" makosa yake.
(xii) Lowasa akabidhiwa kadi ya Chadema rasmi na kuwa mwanachama wa chama hicho na hivyo mshirika wa UKAWA.
(xiii) Dr. Slaa kimya; hatma yake bado kujulikana;

... nasubiria kwa hamu hili picha; sijui litaishaje hili.

"Shut up and keep quiet"..
 
Miaka kama 2 au 3, niliwahi udhuria ibada moja kwa kanisani kwa mchungaji Gwajima ufufuo na Uzima na alisema maneno haya kwamba "CCM wasipokuwa makini wanaweza anguka na kusambaratika 2015, na anaiona CCM ikianguka kwahiyo watu wasafi waliomo ndani waanze fanya maamuzi sahihi na kuwa upande sahihi hasa aliwaambia akina Mwakyembe na wengine" na akasema anaiona Tanzania Mpya na ya kijani inayong'ara baada ya uchaguzi mkuu 2015,

Kiukweli sikutilia maanani nikaona kama ni vitu visivyowezekana na haviwezi kutokea na nikaona mchungaji hapo umeongea vitu havitakaa vitokeee.

Lakini leo hii naanza kuona nikitu kinawezekena kabisa kutokea CCM kuanguka.

Kingine ni huu wakati wakutangaza nia, nilivyoona Mchungaji Gwajima ameudhuria mkutano wachadema na kusema anaiona CHADEMA na Slaa kama Joshua watanzania, wanatuvusha kwenda hatua nyingine. Na baada ya wiki nikamuona katika mkutano wa CCM anasema namuona Lowassa ni Joshua watanzania anatuvusha watanzania kwenda hatua nyingine, Kiukweli nilishangaa sana na watu wengi walishangaa sana na kuanza kumponda na kumuona kama mchungaji amechanganyikiwa.

Lakini Leo hii naanza kuona alikuwa anamaanisha nini katika hili, Maana LOWASSA yupo CHADEMA, Slaa yupo CHADEMA na wote watakuwepokati mapambano ya kuivusha Tanzania katika Hatua Mpya inayofata, na wote ni majoshua watakao shirikiana kutufikisha ile nchi ya ahadi.

Ushauri

Tuwemakini sana Hasa maneno yanapotoka kwa watumishi wa Mungu, Tbjoshua anasemaga kama kweli mtu ni mtumishi kweli wa Mungu sikuzote anaweza akaongea neno leo msielewe lakini baada ya Miaka kadhaa likitokea mtaelewa, na Mungu yupo anafanya kazi na Siku zote hutumia watumishi wake aliowachague kufikisha Ujumbe wake.

Hakuna mtumishi wa Mungu hapo. Si TB Joshua wala Gwajima wote wanamtumikia shetani wakivaa ngozi ya utumishi wa Mungu
 

July 28

Tanzania Mpya Inakuja!!!

July 27

Mungu ni wa hatua kwa hatua na kila hatua unayopiga huimarishwa na Bwana. Hakuna mtu awezaye kuzuia kile ambacho Bwana amekusudia juu ya maisha yako!!! Amen.

July 22
Pale ambapo watu wote wanahisi umeanguka, ndipo Mungu anaanzia kutenda kazi.
 
ni kweli!....majibu yamefungwa ndani ya muda.tusubiri
 
Miaka kama 2 au 3, niliwahi udhuria ibada moja kwa kanisani kwa mchungaji Gwajima ufufuo na Uzima na alisema maneno haya kwamba "CCM wasipokuwa makini wanaweza anguka na kusambaratika 2015, na anaiona CCM ikianguka kwahiyo watu wasafi waliomo ndani waanze fanya maamuzi sahihi na kuwa upande sahihi hasa aliwaambia akina Mwakyembe na wengine" na akasema anaiona Tanzania Mpya na ya kijani inayong'ara baada ya uchaguzi mkuu 2015,

Kiukweli sikutilia maanani nikaona kama ni vitu visivyowezekana na haviwezi kutokea na nikaona mchungaji hapo umeongea vitu havitakaa vitokeee.

Lakini leo hii naanza kuona nikitu kinawezekena kabisa kutokea CCM kuanguka.

Kingine ni huu wakati wakutangaza nia, nilivyoona Mchungaji Gwajima ameudhuria mkutano wachadema na kusema anaiona CHADEMA na Slaa kama Joshua watanzania, wanatuvusha kwenda hatua nyingine. Na baada ya wiki nikamuona katika mkutano wa CCM anasema namuona Lowassa ni Joshua watanzania anatuvusha watanzania kwenda hatua nyingine, Kiukweli nilishangaa sana na watu wengi walishangaa sana na kuanza kumponda na kumuona kama mchungaji amechanganyikiwa.

Lakini Leo hii naanza kuona alikuwa anamaanisha nini katika hili, Maana LOWASSA yupo CHADEMA, Slaa yupo CHADEMA na wote watakuwepokati mapambano ya kuivusha Tanzania katika Hatua Mpya inayofata, na wote ni majoshua watakao shirikiana kutufikisha ile nchi ya ahadi.

Ushauri

Tuwemakini sana Hasa maneno yanapotoka kwa watumishi wa Mungu, Tbjoshua anasemaga kama kweli mtu ni mtumishi kweli wa Mungu sikuzote anaweza akaongea neno leo msielewe lakini baada ya Miaka kadhaa likitokea mtaelewa, na Mungu yupo anafanya kazi na Siku zote hutumia watumishi wake aliowachague kufikisha Ujumbe wake.

mkuu huyu jamaa mm siku hizi naanza kumuelewa mambo yake aisee zamani nilikuwa simuelewi hata kidogo ila jamaa anajua sana kitakacho tokea huyu mchungaji ni noma sana Mungu amtunze vizazi na vizazi
 
mkuu huyu jamaa mm siku hizi naanza kumuelewa mambo yake aisee zamani nilikuwa simuelewi hata kidogo ila jamaa anajua sana kitakacho tokea huyu mchungaji ni noma sana mungu amtunze vizazi na vizazi

watu hawamuelewi ila waliomuelewa wameshaanza kunyamaza kimya..wanaangalia ngoma inavyoenda
 
Back
Top Bottom