Ukweli mchungu ambao watu hawataki waujue

Ben Zen Tarot

JF-Expert Member
Dec 13, 2014
1,380
2,000
.
FB_IMG_1612804818347.jpg


Sent from my TECNO S1 using JamiiForums mobile app
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
3,862
2,000
Fedha nyingi bila upeo imefanya apitilize asione mbele.

Uwe na fedha na elimu . ndio maana ya pic
Mwenye pesa na elimu ana clear view; mwenye pesa au asiye na vyote wako obstructed kabisa.


NB: Ukiwa na pesa bila elimu ni uzembe wa kiwango cha SGR; ukiwa na elimu bila pesa ni kutoelimika kwa kweli.
 

Ezekiel Mbaga

Verified Member
May 28, 2018
7,518
2,000
Mwenye pesa na elimu ana clear view; mwenye pesa au asiye na vyote wako obstructed kabisa.


NB: Ukiwa na pesa bila elimu ni uzembe wa kiwango cha SGR; ukiwa na elimu bila pesa ni kutoelimika kwa kweli.
Mm nadhani mwenye pesa ameona sana ad amepitiliza, hvy huwezi kumfananisha na ambaye hana pesa kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Behaviourist Ukweli ambao ni mchungu!! Jamii Photos 23
DeepPond Ukweli mchungu Jamii Photos 19
kombaME Ukweli Mchungu kwa Waafrika Jamii Photos 17
J Ukweli mchungu..! Jamii Photos 1
GeoMex Ukweli Mchungu Jamii Photos 5

Similar Discussions

Top Bottom