ukweli kwanini serikali ya CCM imekubali LEMA APEWE UBUNGE wake

ukweli kwanini serikali ya CCM imekubali LEMA APEWE UBUNGE wake

Ukweli huwa ni mchungu sana lakini huwa ni dawa nzuri sana maishani.

Kitendo cha Ikulu kuingilia uhuru wa mahakama ili tu kumvua Lema ubunge wake kimeigharimu sana Serikali, mahakama na chama changu cha mapinduzi.

Leo hii Lema anaonekana ni Shujaa huku baadhi ya majaji, Kikwete na CCM wanadharaulika na kutukanwa na wananchi wengi.

Kwa hili sasa CCM tujifunze......
 
ulichoandika ndivyo na roho yako ilivyo. Tatizo ni ukurutu wa kutu ulio nao kwa uelewa finyu. Mwisho wa maandiko haya ya mtapo uu karibu. Usifikiri umechangia kitu mwana! Tunao mda wa kukujibu kuwa ujumbe wako umefungiwakwenye jeneza na unanuka kuliko maiti mana tumeufanyia postmatamu tukagundua ujumbe huo haukustahili kuishi. Chadema ni "chama" vingine ni "viama" hata tuvipe mkongojo haviwezi tena.
 
CCM walizidiwa hoja za kisheria, JM Chande aligundua hilo, akajitoa kuepusha aibu kutoka kwa mteule wake.
 
Jiji la Arusha limeshazinduliwa kwa hiyo lema hana madhara tena.

LEMA ameshajifunza ustaarabu alipokuwa bench kwa hiyo atafanya siasa za kistaarabu sasa.

Wananchi wa arusha wameona madhara ya siasa za vurugu kwa hiyo hawatapenda kuona tena siasa hizo ziendelee.

Lema amepoteza mvuto kama zamani kwa hiyo hana madhara tena.

SERIKALI IMEONA ITAKUWA GHARAMA KUBWA KUINGIA KWENYE UCHAGUZI MDOGO HIVYO NI BORA KUMRUDISHIA LEMA UBUNGE WAKE ILI KUEPUKA UCHAGUZI HADI MWAKA 2015

My take: HONGERA LEMA KWA USHINDI ULIOUPATA.WANA ARUSHA TUNAHITAJI UONGOZI WAKO ILA KUMBUKA TUNATAKA MAENDELEO

Nape? Au mawazo yako na mtazamo wako yamekuwa remoted!
 
Unajaribu kujipa moyo tu! Ni kwa njia hii pia Wapiga kura wanapata kuelewa ni kiasi gani wanadanganywa kuwa opposition sio tishio
 
Ha ha ha ha haaa, sasa mbona umemvua nguo.,

Anyway siyo mbaya sana, binafsi nimegundua kuwa kwanini kaandika vile, si unajua njuka tena...

huyu sio njuka mkuu ni mzoefu humu jamvini, kwani umewasahau masalia! wale wazee wa pm7!
 
arusha watu niwajanja hakuna aliyewahi kusukumwa kuandamana na hakuna aliyeandamana bila sababu. wasidanganyike kama ndiyo vijisababu vyao hivyo wamagonga mwamba. Nawapa pole
 
Jiji la Arusha limeshazinduliwa kwa hiyo lema hana madhara tena.

LEMA ameshajifunza ustaarabu alipokuwa bench kwa hiyo atafanya siasa za kistaarabu sasa.

Wananchi wa arusha wameona madhara ya siasa za vurugu kwa hiyo hawatapenda kuona tena siasa hizo ziendelee.

Lema amepoteza mvuto kama zamani kwa hiyo hana madhara tena.

SERIKALI IMEONA ITAKUWA GHARAMA KUBWA KUINGIA KWENYE UCHAGUZI MDOGO HIVYO NI BORA KUMRUDISHIA LEMA UBUNGE WAKE ILI KUEPUKA UCHAGUZI HADI MWAKA 2015

My take: HONGERA LEMA KWA USHINDI ULIOUPATA.WANA ARUSHA TUNAHITAJI UONGOZI WAKO ILA KUMBUKA TUNATAKA MAENDELEO

Maneno yako ni ujinga na utumbo. Kamtamkie mkeo huu upuuzi. Cdm tunasonga mbele hadi kitaeleweka tu. Magamba kwishney! Hamna jipya.
 
Tupingane kwa hoja na tutofautiane kwa hoja.matusi kwa great thinker yanatushushia heshima hata kama wewe ni senior expert member.ndio mana tunasema urais waachiwe vijana
 
:israel::israel:Nashukuru kwa kukubali maneno ya Lema kuwa hukumu ilitoka kwa:horn::horn::horn: Dhaifu,
 
Bora wewe ume kubali serikali ya ccm ndio ilikuwa inafanya hujuma kwenye ubunge wa lema na kumpora ubunge wake, sasa wamezidiwa!

Na kushangaa kuwa na mawazo tofauti na Nnauye Jr aliyebisha kuwa serikali ya ccmweli hasa ikulu haikuingilia hukumu ya lema!

Asante kwa kutoboa ukweli!
 
Last edited by a moderator:
Jiji la Arusha limeshazinduliwa kwa hiyo lema hana madhara tena.

LEMA ameshajifunza ustaarabu alipokuwa bench kwa hiyo atafanya siasa za kistaarabu sasa.

Wananchi wa arusha wameona madhara ya siasa za vurugu kwa hiyo hawatapenda kuona tena siasa hizo ziendelee.

Lema amepoteza mvuto kama zamani kwa hiyo hana madhara tena.

SERIKALI IMEONA ITAKUWA GHARAMA KUBWA KUINGIA KWENYE UCHAGUZI MDOGO HIVYO NI BORA KUMRUDISHIA LEMA UBUNGE WAKE ILI KUEPUKA UCHAGUZI HADI MWAKA 2015

My take: HONGERA LEMA KWA USHINDI ULIOUPATA.WANA ARUSHA TUNAHITAJI UONGOZI WAKO ILA KUMBUKA TUNATAKA MAENDELEO

Cjui ulisaau ulichotaka kuadres coz imekaa km vile ushatupia kitu cha mirungi umechanganya kile cha kenya na cha a.twn by the way lema ataendelea kuwa mbunge wa a.twn adi aache mwenyewe ndio batlda kateuliwa balozi wa bongoland nairobi hii ni ishara tosha
 
Shule ni kiasi gani hapo?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom