ukweli kwanini serikali ya CCM imekubali LEMA APEWE UBUNGE wake

ukweli kwanini serikali ya CCM imekubali LEMA APEWE UBUNGE wake

Kweli nimeamini T kuna watu wajinga mimi sasa naanza kukubaliana na watu kutoka nje ya Tz wanavyo tudefine kumbe ni kweli sasa mtu kama huyu aliyeleta hii mada hapa akikutana na mtu kutoka mfano Kenya au Uganda akamwongelesha utumbo kama huu aliandika hapa kweli watabaki kushangaa na kusema Tz hakuna kitu inabidi tuje tuwatawale ili waamke kumbe ni watu wachache wasiokuwa na akili wanalidhalilisha taifa. Pambafu wewe
 
Jiji la Arusha limeshazinduliwa kwa hiyo lema hana madhara tena.

LEMA ameshajifunza ustaarabu alipokuwa bench kwa hiyo atafanya siasa za kistaarabu sasa.

Wananchi wa arusha wameona madhara ya siasa za vurugu kwa hiyo hawatapenda kuona tena siasa hizo ziendelee.

Lema amepoteza mvuto kama zamani kwa hiyo hana madhara tena.

SERIKALI IMEONA ITAKUWA GHARAMA KUBWA KUINGIA KWENYE UCHAGUZI MDOGO HIVYO NI BORA KUMRUDISHIA LEMA UBUNGE WAKE ILI KUEPUKA UCHAGUZI HADI MWAKA 2015

My take: HONGERA LEMA KWA USHINDI ULIOUPATA.WANA ARUSHA TUNAHITAJI UONGOZI WAKO ILA KUMBUKA TUNATAKA MAENDELEO
Kama Arusha ni hivyo ,je hapa Ubungo kwa nini Ng'umbi amekimbia???

Pia kwa nini kesi zote ambaozo wamefungua CCM wameshindwa wakato wana Wanasheria kibao akiwemo Chenge na Werema???
 
JF imeingiliwa mwisho wa mwaka kama jina la mtoa mada loh! yaani utumbo juu ya utumbo.
 
Kama Arusha ni hivyo ,je hapa Ubungo kwa nini Ng'umbi amekimbia???

Pia kwa nini kesi zote ambaozo wamefungua CCM wameshindwa wakato wana Wanasheria kibao akiwemo Chenge na Werema???

Ngoja tuwakumbushe.....Igunga, Arusha, Sumbawanga mjini, Ububgo.

Walishinda Segerea kwa mizengwe kibao.
 
Jiji la Arusha limeshazinduliwa kwa hiyo lema hana madhara tena.

LEMA ameshajifunza ustaarabu alipokuwa bench kwa hiyo atafanya siasa za kistaarabu sasa.

Wananchi wa arusha wameona madhara ya siasa za vurugu kwa hiyo hawatapenda kuona tena siasa hizo ziendelee.

Lema amepoteza mvuto kama zamani kwa hiyo hana madhara tena.

SERIKALI IMEONA ITAKUWA GHARAMA KUBWA KUINGIA KWENYE UCHAGUZI MDOGO HIVYO NI BORA KUMRUDISHIA LEMA UBUNGE WAKE ILI KUEPUKA UCHAGUZI HADI MWAKA 2015

My take: HONGERA LEMA KWA USHINDI ULIOUPATA.WANA ARUSHA TUNAHITAJI UONGOZI WAKO ILA KUMBUKA TUNATAKA MAENDELEO
ala! Kumbe ni kweli lema alipokwa ubunge na mkulu!
 
thread zingine bwana, hazina mashiko ni kupotezeana muda tu.
 
Police na CCM ndio waleta vurugu kwa sela zao za mabavu kwa vyama vya upinzani. Si maandamano ya watu.
 
Mtazamo na fikra FINYU! asante mtoa mada, japo umeonesha ukomavu wa kufikiria kuanzia mabegan kwenda chini. Halikuwa wazo baya kama ungelitoa kwenye kikao cha NEC ya ccm dodoma, ungetunukiwa ukatibu mwenez. Acha kufikilia kupitia akili za wengine. Nawasilisha.
 
Taifa la Mungu linaangamia kwa kuwa na watu waaina yako, sasa mulipe hizo 400 milion za fidia
Jiji la Arusha limeshazinduliwa kwa hiyo lema hana madhara tena.

LEMA ameshajifunza ustaarabu alipokuwa bench kwa hiyo atafanya siasa za kistaarabu sasa.

Wananchi wa arusha wameona madhara ya siasa za vurugu kwa hiyo hawatapenda kuona tena siasa hizo ziendelee.

Lema amepoteza mvuto kama zamani kwa hiyo hana madhara tena.

SERIKALI IMEONA ITAKUWA GHARAMA KUBWA KUINGIA KWENYE UCHAGUZI MDOGO HIVYO NI BORA KUMRUDISHIA LEMA UBUNGE WAKE ILI KUEPUKA UCHAGUZI HADI MWAKA 2015

My take: HONGERA LEMA KWA USHINDI ULIOUPATA.WANA ARUSHA TUNAHITAJI UONGOZI WAKO ILA KUMBUKA TUNATAKA MAENDELEO
 
Kwa uzi huu, nimeamini MASALIA wana roho ngumu.
 
Back
Top Bottom