Ukweli kuhusu Okwi kutua Yanga.


adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
Imebainika kuwa Okwi yuko Yanga kwa mkopo kutoka E. Du Sahel na sio kwamba amesaini kandarasi kama mchezaji halali wa Yanga.
Inaelezwa kuwa viongozi wa Yanga walimuomba kwa mkopo Okwi then E.Du Sahel wakakubali wakawaambia waongee na Villa wakubaliane kisha endapo wataafikia E. Du Sahel hawatakuwa na tatizo. Ndipo viongozi wa Yanga wakatia timu Kampala na kumalizana na Villa kwa kuwapa $20000 kama motisha katika hiyo deal then wakamwachia Okwi.
Ingawa Mimi ni shabiki wa mnyama binafsi nawapongeza watani wangu ktk kupigana kukiboresha kikosi chao.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
hapo ndipo ulipogota
Imebainika kuwa Okwi yuko Yanga kwa mkopo kutoka E. Du Sahel na sio kwamba amesaini kandarasi kama mchezaji halali wa Yanga.
Inaelezwa kuwa viongozi wa Yanga walimuomba kwa mkopo Okwi then E.Du Sahel wakakubali wakawaambia waongee na Villa wakubaliane kisha endapo wataafikia E. Du Sahel hawatakuwa na tatizo. Ndipo viongozi wa Yanga wakatia timu Kampala na kumalizana na Villa kwa kuwapa $20000 kama motisha katika hiyo deal then wakamwachia Okwi.
Ingawa Mimi ni shabiki wa mnyama binafsi nawapongeza watani wangu ktk kupigana kukiboresha kikosi chao.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
aliyekopa anakopesha deni alilokopwa
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Mshambuliaji Emmanuel Okwi amesaini Yanga kwa miaka miwili.
Yanga imemsainisha kwa miaka miwili na Bin Kleb AMETHIBITISHA.
Tayari ITC ya Okwi imetua maana yake sasa ni mchezaji halali wa Yanga.

Saleh Jembe
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Na Mahmoud Zubeiry, Dar es Salaam
KLABU ya Yanga SC ya Dar es Salaam imemsajili mshambuliaji wa zamani wa Simba SC, Emmanuel Arnold Okwi raia wa Uganda kwa Mkataba wa mia miwili na nusu.
Mwenyekiti wa Kamati ya Mashindano ya klabu ya Yanga, Abdallah Ahmed Bin Kleb amesema jioni hii mjini Dar es Salaam kwamba wamemsajili Okwi na ataanza kuichezea timu hiyo mzunguko wa pili wa Ligi Kuu ya Bara na michuano ya Afrika.[TABLE="class: tr-caption-container"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
siamni macho yangu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
[TABLE="class: tr-caption-container"]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: left"]Okwi (katikati) akitia dole gumba kwenye fomu za Yanga.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: left"]Ametua Jangwani; Emmanuel Okwi ataitumikia Yanga SC kwa misimu na nusu ijayo. Chini ni Bin Kleb kushoto akiwa na viongozi wenzake wa Yanga SC, Mussa Katabaro na Seif Magari.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Etoile du Sahel ya Tunisia ilimnunua Okwi kutoka Simba SC Januari mwaka huu kwa dola za Kimarekani 300,000, lakini mchezaji huyo akaamua kuachana na klabu hiyo na kurejea kupumzika kwao Uganda, kwa madai hakulipwa mishahara kwa miezi mitatu.
Wakati huo huo, Etoile hadi sasa haijailipa Simba SC fedha zake za kumnunua mchezaji huyo na sakata lake limefikishwa Shirikisho la Soka la Kimataifa (FIFA).
Baada ya Okwi kukaa bila kucheza kwa miezi sita, Shirikisho la Soka la Uganda (FUFA) lilimpigania aruhusiwe kurejea nyumbani kuichezea SC Villa ya huko ili kunusuru kiwango chake.
Hata hivyo, baada ya kung'ara na timu ya taifa ya Uganda ‘The Ceanes' nchini Kenya kwenye Kombe la Mataifa ya Afrika Mashariki na Kati, CECAFA Challenge mwezi huu , Okwi anasajiliwa Yanga SC.
Bin Kleb amesema kwamba walimsajili Okwi tarkiban siku sita zilizopita, lakini Hati yake ya Uhamisho wa Kimataifa (ITC) imepatikana leo na ndiyo maana wameamua kumtangaza.
"Amesaini mkataba kiasi cha siku sita zilizopita, ila taratibu za uhamisho zimekamilika leo. Atakuwa nasi kwa misimu miwili na nusu ijayo,"alisema Bin Kleb.
Alipoulizwa kuhusu utata wa sakata lake ambalo limefika hadi FIFA, Kleb alisema; "Tumefuatilia kote, hadi kwa wanasheria, na tumefanikiwa kupata hadi ITC yake, nawaambia mashabiki wa Yanga wajue viongozi wao wanafanya kazi, hatuna stori nyingi, sisi tunafanya vitendo, tunafanya kazi kwa siri sana,".
"Na tumepitia sehemu zote, tumeona kabisa tuko sahihi katika kumsajili mchezaji huyu na hakutakuwa na tatizo lolote upande wetu,"alisema.
Bin Kleb alisema lengo la Yanga SC ni kufanya vizuri katika Ligi ya Mbingwa Afrika mwakani na ndiyo maana wameamua kuimarisha timu kwa kusajili wachezaji wazuri.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
[TABLE="class: tr-caption-container"]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: left"]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: left"]Ametua Jangwani; Emmanuel Okwi ataitumikia Yanga SC kwa misimu na nusu ijayo. Chini ni Bin Kleb kushoto akiwa na viongozi wenzake wa Yanga SC, Mussa Katabaro na Seif Magari.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Etoile du Sahel ya Tunisia ilimnunua Okwi kutoka Simba SC Januari mwaka huu kwa dola za Kimarekani 300,000, lakini mchezaji huyo akaamua kuachana na klabu hiyo na kurejea kupumzika kwao Uganda, kwa madai hakulipwa mishahara kwa miezi mitatu.
Wakati huo huo, Etoile hadi sasa haijailipa Simba SC fedha zake za kumnunua mchezaji huyo na sakata lake limefikishwa Shirikisho la Soka la Kimataifa (FIFA).
Baada ya Okwi kukaa bila kucheza kwa miezi sita, Shirikisho la Soka la Uganda (FUFA) lilimpigania aruhusiwe kurejea nyumbani kuichezea SC Villa ya huko ili kunusuru kiwango chake.
Hata hivyo, baada ya kung'ara na timu ya taifa ya Uganda ‘The Ceanes' nchini Kenya kwenye Kombe la Mataifa ya Afrika Mashariki na Kati, CECAFA Challenge mwezi huu , Okwi anasajiliwa Yanga SC.
Bin Kleb amesema kwamba walimsajili Okwi tarkiban siku sita zilizopita, lakini Hati yake ya Uhamisho wa Kimataifa (ITC) imepatikana leo na ndiyo maana wameamua kumtangaza.
"Amesaini mkataba kiasi cha siku sita zilizopita, ila taratibu za uhamisho zimekamilika leo. Atakuwa nasi kwa misimu miwili na nusu ijayo,"alisema Bin Kleb.
Alipoulizwa kuhusu utata wa sakata lake ambalo limefika hadi FIFA, Kleb alisema; "Tumefuatilia kote, hadi kwa wanasheria, na tumefanikiwa kupata hadi ITC yake, nawaambia mashabiki wa Yanga wajue viongozi wao wanafanya kazi, hatuna stori nyingi, sisi tunafanya vitendo, tunafanya kazi kwa siri sana,".
"Na tumepitia sehemu zote, tumeona kabisa tuko sahihi katika kumsajili mchezaji huyu na hakutakuwa na tatizo lolote upande wetu,"alisema.
Bin Kleb alisema lengo la Yanga SC ni kufanya vizuri katika Ligi ya Mbingwa Afrika mwakani na ndiyo maana wameamua kuimarisha timu kwa kusajili wachezaji wazuri.
 
X

Xamada

Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
38
Likes
1
Points
15
X

Xamada

Member
Joined Aug 27, 2013
38 1 15
ITC katoa nani? cha muhimu ni Okwi kutua Yanga iwe kwa mkopo au kumnunua au hata bure.
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,139
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,139 121 160
Hahahahahaha.
Ngoja niende pale msimbazi nikifika naanza kucheeeeeeeeeeeka kama zuzu huku nikiwa nimetinga t shirt nyeuuuuuuuuusi bila kutamka lolote kisha narudi home!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,006
Likes
1,628
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,006 1,628 280
Yanga inatisha aisee..........
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,050