Ukweli kuhusu maisha ya sanaa na wasanii

pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,534
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,534 2,000
Mada nzuri tatizo ni ndefu sana sijaisoma yote
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,285
Points
2,000
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,285 2,000
nibip beibee nimekumiss saana honey...
😀😀😀 acha kabisa hizo ngoma..daah miaka hiyo ilikua raha sana..kweli muda unakwenda mbio sana!! hawa wasanii wazamani inabidi wajue ngoma zao bado zinaishi...huwezi kulia huna hela akati wana ngoma zinazoweza leta amsha amsha...
 

Forum statistics

Threads 1,304,892
Members 501,583
Posts 31,530,921
Top