Ukweli kuhusu Mabilioni ya NIDA: Kulinganisha NEC na NIDA Kimantiki

Ukweli kuhusu Mabilioni ya NIDA: Kulinganisha NEC na NIDA Kimantiki

Wewe ndo hauko makini .... wewe ni mzee wa kukurupuka... kuwa informed kabla hujaja na shutuma mkuu.... zilizonpelewa NIDA ni laptop na camera tu maana printers za NIDA ni centralized....
Umewahi kuifanyia analysis bvr??? Nimezunguka na bvr for 4 months zimeandikwa vitu vinavyoweza kufanya na bvr zikiwemo national identity, driving licences ma mengine vipo vitano na kwa maelezo ya maofisa waamdamizi wa tume walisha sema ni baada ya uchaguzi bvr zinahamia Nida kwaajili ya national id.
 
Kitendo cha kujadili jina tu inedhihilisha upeo wako ni zirooo.. Kwani jina JF hubatizwa kanisani? ww mwenye jina zuri mbona ubongo wako ni Mdogo Kama punje ya mchele? Minyoo nipo Tumboni mwako nakutia njaa mpaka umeamua kukariri kuwa wakuu wa NIDA ni mungu hawawezi kuiba pesa billion 176.
Mnyoo tumboni..... ha haaa.... tembe moja ya Zentel kwishnie..... jiongeze na chambua kwa hoja, usilete hoja na chuki binafsi hapa....
 
Umewahi kuifanyia analysis bvr??? Nimezunguka na bvr for 4 months zimeandikwa vitu vinavyoweza kufanya na bvr zikiwemo national identity, driving licences ma mengine vipo vitano na kwa maelezo ya maofisa waamdamizi wa tume walisha sema ni baada ya uchaguzi bvr zinahamia Nida kwaajili ya national id.
Note nilicho kueleza ndo ukweli au fanya utafiti mkuu... usibishe bila kuwa na data...
 
NIDA mmekula pesa hata kama utaleta hesabu zako za kisanii haitasaidia kujua kuwa pesa ilitafunwa kwenye kampeni kuwahujumu Ukawa, NIDA hata mjitetee vipi hamuwezi kukwepa Ufisadi wa billion 176 .

Sijatetea baba.Umenisoma vibaya.Kunanuka ufisadi humu.Kuna tetesi hawa wakuu wa NIDA wamepata utajiri wa ghafla wa kufa mtu.
 
Nyie pigeni kelele hapa JF kuhalalisha wizi wenu lakini mwisho wa siku hao waliotuhumiwa watafungwa tuu , wamekula hela za walipa kodi, na hio sio rocket science kujua pesa ililiwa au ilitumika kwa kazi yake...Ni mwenda wazimu tu ndio anaweza kukuubali hizi nyimbo za huyu bwege Tanzania njema yaja,... kiufupi hii imekula kwenu subirini mfungwe na mfilisiwe hii ni awamu ya Ngosha chapa ng'ombe .
 
N
Sijatetea baba.Umenisoma vibaya.Kunanuka ufisadi humu.Kuna tetesi hawa wakuu wa NIDA wamepata utajiri wa ghafla wa kufa mtu.
poa mkuu Membe na Jack Gotham ni matajiri wakubwa kupitia pesa za NIDA hata nyumba za mkapa ukilinganisha na zao za mkapa zitaonekana ni vibanda.
 
Kama sikosei wanapeleleza kama kuna rushwa au la...tunapanic nini? Nchi hii sio tajiri. Kwanini NIDA na NEC wametoa vitambulisho tofauti tena kwa gharama kubwa sana?
 
N

poa mkuu Membe na Jack Gotham ni matajiri wakubwa kupitia pesa za NIDA hata nyumba za mkapa ukilinganisha na zao za mkapa zitaonekana ni vibanda.
Kama umekuja kwa hoja tuendelee mkuu..... Gothan ni mshauri mwelekezi na sio NIDA.... yeye ni consultant... (soma gazeti la mtanzania la jana).... kwa kifupi Gotham alikuwepo hata kabla NIDA haijaanza....... ndo aliye kuwa consultant wa mradi.... yeye sio NIDA.... kama anapata pesa basi ni kwa mkataba alio nao.... zaidi ya hapo sijui.... ni vizuri kujiridhisha kuliko kuhukumu kwa ujumla jumla tu..
 
KWA MUKTADHA HUU NADHANI KULIKUWA HAKUNA HAJA YA SERIKALI KUINGIA GHARAMA YA KUNUNUA BVR NA KUCHAPISHA MA VITAMBULISHO ambayo yana expire in three years. huu ni ufisadi. ina maana uchaguzi ujao itabidi wa print vingine? ? kwa gharama gani? ? hela ya walipa kodi? ? namkumbuka mbunge mmoja aliuliza kwanini serikali ilipoteza pesa za kuipa NEC badala ya kuipa NIDA ili ikamilishe usajili nchi nzima na kwamba vitambulisho vyao vina faida mara dufu, kisiasa, kiuchumi na kiusalama. ID ambayo imeshinda tuzo mara mbili barani Afrika. ni nani mwerevu ambaye hataipa credit NIDA! nadhani watu waache kumpotosha mheshimiwa Rais wetu na kumharibia sifa yake nzuri aliyojijengea. namwomba na mh. Rais aingie humu apitie comment zetu.
tunajua kuna watu wanatafuta njia mbalimbali za kutafuta labda ulaji lakini isiwe at the expense of jirani yake. msema ukweli ni mpenzi wa Mungu.
masuala kuhusu matumizi ya pesa na jinsi pesa ilitumikaje hilo ni hoja na ifanyiwe uchunguzi kama rais alivyoagiza. safi kabisa. ila masuala yanayohusu teknolojia makamanda lazima tujipe sifa kwa kulinganisha na vitambulisho vya nchi nyingine.
hivi NIDA wenyewe wako wapi watupe hali halisi?? jitokezeni mjitetee
 
Wadau, inawezekana kweli alichokichambua jamaa ni kweli lkn kabla uamuzi wa rais, inasemekana preliminary investigation ilifanyika na jamaa wamekutwa na mali nyingi sana. Pili, ajira nida ni za kujuana, watu wameajiriwa pale ndugu, halafu mkuu wa kaya wa NIDA inasemekana kila mzuri ilikuwa halali yake. je utampata mzuri bila chenji? Tusidanganyane, mimi namwamin sana Magufuli, wanaodai anakurupuka hawajamwelewa utendaji wake wa kazi. Unajua kunusa, kuhisi, kusogea na kuangalia na kuchukua hatua. ndo maana wale hawajawekwa mahabusu kama mafisadi wa Bandarin. Tusubir tuone.....
 
NIDA ilitumika kama channel ya vibaka kukwapua fedha za umma wa watanzania.PERIOD!!
Wewe unayekuja kutetea ujinga hapa tunakuona unapiga blah blah tu.
 
NIDA ilitumika kama channel ya vibaka kukwapua fedha za umma wa watanzania.PERIOD!!
Wewe unayekuja kutetea ujinga hapa tunakuona unapiga blah blah tu.
Kujiongeza kwenyewe ni kwa kuonyesha hapa mleta mada sio kweli na ukweli ni huu la sivo umeandika kama kwenye fecebook na whatsapp tu....
 
Kujiongeza kwenyewe ni kwa kuonyesha hapa mleta mada sio kweli na ukweli ni huu la sivo umeandika kama kwenye fecebook na whatsapp tu....
Hakuna u great thinker sijui upuuzi gani wizi ni wizi tu. au mzee kitumbua chako nacho kimemwagiwa mchanga nini? mbona haya ni madogo bado yanakuja makubwa na ukweli ukidhihirika hata utakuja kuandika blah blah kama hizi humu JF.subiri panya wataumbuliwa soon
 
Hakuna u great thinker sijui upuuzi gani wizi ni wizi tu. au mzee kitumbua chako nacho kimemwagiwa mchanga nini? mbona haya ni madogo bado yanakuja makubwa na ukweli ukidhihirika hata utakuja kuandika blah blah kama hizi humu JF.subiri panya wataumbuliwa soon
Ahsante mkuu nimekuelewa.....
 
Back
Top Bottom