Ukweli kuhusu binadamu na Mungu

Ukweli kuhusu binadamu na Mungu

Dhumuni la uhai ni kuendeleza uhai.....regeneration
Sasa mie nikifa hapo huo uhai unaendelezwa vp? akizaliwa mtu mwengine huo ni uhai mwengine na si mwendelezo wa uhai wangu. Hapo mwanzo sikuwa na uhai,nikajakuwa na uhai na baadaye ukaondoka huo uhai. Hapo hakuna kiendeleacho.
 
Sasa mie nikifa hapo huo uhai unaendelezwa vp? akizaliwa mtu mwengine huo ni uhai mwengine na si mwendelezo wa uhai wangu. Hapo mwanzo sikuwa na uhai,nikajakuwa na uhai na baadaye ukaondoka huo uhai. Hapo hakuna kiendeleacho.

Brother hujaelewa...maana yake ni kuwa...kama wewe ni nyoka mfano, dhumuni kuu la kuzaliwa aina hiyo ya nyoka (specie) ni kuendeleza aina ya huyo nyoka...unapoona kiumbe chochote duniani....nyuma yake kuna millions ya viumbe kama hicho vilikuwepo na vishakufa...so unapozaliwa ukakua, ukazaa, umetimiza dhumuni la maisha, just wait for ur day and go....but watoto wako wanaendeleza aina ya uhai wa kiumbe hicho....hii formula ipo kwa viumbe vyote duniani no matter ukubwa wake, aina au mfumo wa uzazi, nothing last forever....uwe mti, mnyoo, nzi na binadamu hana utofauti, ni kiumbe tuu na wewe, kila kiumbe kimebeba historia ya kizazi cheki miaka hata 10000 nyuma....simenti tunayojengea ni mabaki ya Wanyama hasa mifupa walioshawahi ishi wakafa....sasa imerundikana hadi inajenga mwamba.....regeneration...is true purpose of life....
 
Brother hujaelewa...maana yake ni kuwa...kama wewe ni nyoka mfano, dhumuni kuu la kuzaliwa aina hiyo ya nyoka (specie) ni kuendeleza aina ya huyo nyoka...unapoona kiumbe chochote duniani....nyuma yake kuna millions ya viumbe kama hicho vilikuwepo na vishakufa...so unapozaliwa ukakua, ukazaa, umetimiza dhumuni la maisha, just wait for ur day and go....but watoto wako wanaendeleza aina ya uhai wa kiumbe hicho....hii formula ipo kwa viumbe vyote duniani no matter ukubwa wake, aina au mfumo wa uzazi, nothing last forever....uwe mti, mnyoo, nzi na binadamu hana utofauti, ni kiumbe tuu na wewe, kila kiumbe kimebeba historia ya kizazi cheki miaka hata 10000 nyuma....simenti tunayojengea ni mabaki ya Wanyama hasa mifupa walioshawahi ishi wakafa....sasa imerundikana hadi inajenga mwamba.....regeneration...is true purpose of life....
Unaweza kuwa sahihi, Hiyo regeneration yaweza kuwa purpose of life kwa yule tu aliyetuleta ''MUNGU'(Kama yupo), Ila purpose ya wewe kuwepo ulimwenguni ni kuitafuta furaha yako kwa gharama yoyote ile.

It doesn't matter in whatever we do, at the end of days Tunahitaji Furaha katika Maisha na hilo ndo dhumuni la bin adam.

Hiyo ya kuendeleza uhai yaweza kuwa sababu ama dhumuni la kuwepo ulimwenguni kwa minajili ya aliye tuleta kwa manufaa na Sababu zake Mwenyewe anazozijua yeye.
 
Dhumuni la maisha nikutumika na huyo aliyetuweka hapa kwaajili ya mipango yake anayoijua yeye Mwenyewe ..

sio kutafuta furaha Yako wala kumuabudu huyo aliyetuweka "... Kila binaadamu aliyehai yupo hapa kwaajili ya kutumika kama mzalishaji wa binaadamu wengine " na tukifa tunaenda kuendeleza huo uzalishaji ".. ifahamike kuwa tunakula tuna kunywa mwili unapata nishati na madini toka kwenye ardhi na mwisho wa siku ardhi inayahitaji tena hayo madini ili iendelee (ndio maana lazima tufe ) kuwahudumia watu wengine watakao endelea kuwepo na watakao zaliwa ".. Inshort tuna tumika bila ya kujijua "

so sad nimezaliwa bila ruksa yangu " laiti kama pangekuwa na options ya kuulizwa kuhusu kuja duniani nisinge kubali
Nakuunga mkono hapo kwenye option ya kuchagua kuja duniani. Mi kweli kabisa kutoka moyoni, sipendi kuwa mnafiki yaani NISINGEKUBALI KUZALIWA.
Sitaki kukufuru kwa maana nauogopa huo moto unaosemwa lakini huu ndio ukweli wangu.
 
Kwa muda mrefu binadamu amekua akijiuliza maswali ama angependa kufahamu mambo yafuatayo:

*_Nini chanzo cha uhai?_*

*_Nani mwanzilishi wa ulimwengu?_*

*_Dhumuni la kuishi ni lipi?_*

*_Je kifo ndio mwisho wa bin adam?_*

*_Je kuna maisha baada ya kifo_*

Kutoka na bin adam kuwa na ukomo katika kufikiri kwake akaja na majibu ya fuatayo:

*Lazima ulimwengu unacho chanzo, Na hicho chanzo ndicho tunachokisoma kwenye Genesis(Katika Uumbaji)*

*Uhai ni zawadi*

*Dhumuni la kuishi ni kuabudu*

*Kifo si mwisho wa uhai bali ni Mwanzo wa Maisha mapya*

*Ndio kuna maisha baada ya kifo, Na ni Eternal life*

_Katika kuzielezea hizo nadharia bin adamu akasema ya kwamba Vyote vilivyopo ulimwenguni Chanzo chake ni 'MUNGU'_

*Shida iko hapa*:

*_Katika kumuelezea huyo 'MUNGU', bin adam akajikuta anatengeneza kiumbe cha hovyo kuwahi kuwepo Ulimwenguni_*

_Alijikuta akiweka matamanio yake katika kumuelezea huyo 'MUNGU'_, Yaan labda alitakiwa awe hivi ama awe vile, *Na ndio maama Upo mkanganyiko juu Ya Tabia na hulka ya 'MUNGU' Kila dini inajaribu Kuonyesha 'MUNGU', alitakiwa aweje Kulingana na Mitazamo yao*


*_NIONAVYO BINAFSI_*:

_Ulimwengu unacho chanzo japo hakithibitishiki_

_Dhumuni la maisha ni kutafuta furaha yako_

_Ulimwengu unae kiongozi, Probably anaweza kuwa 'MUNGU', ila kwenye sifa za 'MUNGU' waandishi walikosea kumtafsiri_

_Sina hakika kama kuna maisha baada ya Uhai_

GREEN.
Kama kufa ni mwanzo wa maisha mapya, na kuzaliwa ni nini?
 
Vipi kama siamini katika biblia?
basi hoja yako ni dhaifu tena sana...tena huwezi kusema ukweli kati ya Mungu na wanadamu na uache kitabu hicho wanachokitumia...
pili sikukuambia uamini bali niliandika Biblia inamesema ayo ya kuamini na kutoamini ni mambo binafsi
 
Back
Top Bottom