Ukweli kuhusu binadamu na Mungu

Ukweli kuhusu binadamu na Mungu

Msomi hewa

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Posts
768
Reaction score
1,067
Kwa muda mrefu binadamu amekua akijiuliza maswali ama angependa kufahamu mambo yafuatayo:

*_Nini chanzo cha uhai?_*

*_Nani mwanzilishi wa ulimwengu?_*

*_Dhumuni la kuishi ni lipi?_*

*_Je kifo ndio mwisho wa bin adam?_*

*_Je kuna maisha baada ya kifo_*

Kutoka na bin adam kuwa na ukomo katika kufikiri kwake akaja na majibu ya fuatayo:

*Lazima ulimwengu unacho chanzo, Na hicho chanzo ndicho tunachokisoma kwenye Genesis(Katika Uumbaji)*

*Uhai ni zawadi*

*Dhumuni la kuishi ni kuabudu*

*Kifo si mwisho wa uhai bali ni Mwanzo wa Maisha mapya*

*Ndio kuna maisha baada ya kifo, Na ni Eternal life*

_Katika kuzielezea hizo nadharia bin adamu akasema ya kwamba Vyote vilivyopo ulimwenguni Chanzo chake ni 'MUNGU'_

*Shida iko hapa*:

*_Katika kumuelezea huyo 'MUNGU', bin adam akajikuta anatengeneza kiumbe cha hovyo kuwahi kuwepo Ulimwenguni_*

_Alijikuta akiweka matamanio yake katika kumuelezea huyo 'MUNGU'_, Yaan labda alitakiwa awe hivi ama awe vile, *Na ndio maama Upo mkanganyiko juu Ya Tabia na hulka ya 'MUNGU' Kila dini inajaribu Kuonyesha 'MUNGU', alitakiwa aweje Kulingana na Mitazamo yao*


*_NIONAVYO BINAFSI_*:

_Ulimwengu unacho chanzo japo hakithibitishiki_

_Dhumuni la maisha ni kutafuta furaha yako_

_Ulimwengu unae kiongozi, Probably anaweza kuwa 'MUNGU', ila kwenye sifa za 'MUNGU' waandishi walikosea kumtafsiri_

_Sina hakika kama kuna maisha baada ya Uhai_

GREEN.
 
Dhumuni la maisha nikutumika na huyo aliyetuweka hapa kwaajili ya mipango yake anayoijua yeye Mwenyewe ..

sio kutafuta furaha Yako wala kumuabudu huyo aliyetuweka "... Kila binaadamu aliyehai yupo hapa kwaajili ya kutumika kama mzalishaji wa binaadamu wengine " na tukifa tunaenda kuendeleza huo uzalishaji ".. ifahamike kuwa tunakula tuna kunywa mwili unapata nishati na madini toka kwenye ardhi na mwisho wa siku ardhi inayahitaji tena hayo madini ili iendelee (ndio maana lazima tufe ) kuwahudumia watu wengine watakao endelea kuwepo na watakao zaliwa ".. Inshort tuna tumika bila ya kujijua "

so sad nimezaliwa bila ruksa yangu " laiti kama pangekuwa na options ya kuulizwa kuhusu kuja duniani nisinge kubali
 
Dhumuni la maisha nikutumika na huyo aliyetuweka hapa kwaajili ya mipango yake anayoijua yeye Mwenyewe ..

sio kutafuta furaha Yako wala kumuabudu huyo aliyetuweka "... Kila binaadamu aliyehai yupo hapa kwaajili ya kutumika kama mzalishaji wa binaadamu wengine " na tukifa tunaenda kuendeleza huo uzalishaji ".. ifahamike kuwa tunakula tuna kunywa mwili unapata nishati na madini toka kwenye ardhi na mwisho wa siku ardhi inayahitaji tena hayo madini ili iendelee (ndio maana lazima tufe ) kuwahudumia watu wengine watakao endelea kuwepo na watakao zaliwa ".. Inshort tuna tumika bila ya kujijua "

so sad nimezaliwa bila ruksa yangu " laiti kama pangekuwa na options ya kuulizwa kuhusu kuja duniani nisinge kubali
Sawa huo ni mtazamo wako binafsi, Ila nionavyo mimi Dhumuni la uhai ni kuitafuta hiyo Furaha unayoikataa wewe.

Halafu kuhusu kumtumikia aliyetuleta waweza kuwa sahihi kwa upande mmoja na kwa upande mwingine ukawa unakosea.

Ina semekana(Kwa wanao amini), Wapo viumbe watiifu wanaomtumikia kwa uadilifu na utii wa hali ya juu, Sasa kwanini sisi(Bin adam) tusio waadilifu wala watiifu Tumtumikie yeye aliyetuleta(Kama ulivyopenda atambulike), Huoni anatengeneza mazingira ya kutuonea, Kwa sababu sisi sio wakamilifu, Tunayo mapungufu ya kibin adam.
 
Sawa huo ni mtazamo wako binafsi, Ila nionavyo mimi Dhumuni la uhai ni kuitafuta hiyo Furaha unayoikataa wewe.

Halafu kuhusu kumtumikia aliyetuleta waweza kuwa sahihi kwa upande mmoja na kwa upande mwingine ukawa unakosea.

Ina semekana(Kwa wanao amini), Wapo viumbe watiifu wanaomtumikia kwa uadilifu na utii wa hali ya juu, Sasa kwanini sisi(Bin adam) tusio waadilifu wala watiifu Tumtumikie yeye aliyetuleta(Kama ulivyopenda atambulike), Huoni anatengeneza mazingira ya kutuonea, Kwa sababu sisi sio wakamilifu, Tunayo mapungufu ya kibin adam.
kwani unapoambiwa na wafia dini kuwa amekuumba ili umuabudu huo sio uonevu mkuu !!? ... halafu kuhusu suala la furaha duniani wanaoipitia furaha ni wachache mnoo" na hiyo furaha ingekuwa na mantik kama pasinge kuwa na kifo
 
kwani unapoambiwa na wafia dini kuwa amekuumba ili umuabudu huo sio uonevu mkuu !!? ... halafu kuhusu suala la furaha duniani wanaoipitia furaha ni wachache mnoo" na hiyo furaha ingekuwa na mantik kama pasinge kuwa na kifo
Nadhani mimi na wewe tuko Upande mmoja.
 
Nakwanini Usingependa kuwepo ulimwenguni(Kama kungekua na Chaguo?)
Dunia imejaa maovu yanayo pelekea kumuweka binaadamu na viumbe wengine mashakani " ... Imagine magonjwa kama Ebola.HIV cancer , achilia mbali vita na milipuko ya volcano " matetemeko ya ardhi vimbunga vya baharini na nchi kavu " vyote hivi vipo kwaajili ya kuzorotesha ustawi wa mwanadamu na viumbe hai wengine ".. na vipi kuhusu suala la kifo annals huwa linawaacha ndugu.jamaa .na marafiki kwenye dimbwi la simanzi kubwa mnooo kiasi ambacho hupelekea wengine nao kujiua kwa sababu tu wameondokewa na watu wao wa karibu
 
huo ukweli kuhusu binadamu na Mungu umeapata wapi? Ni nina alikuhakikishia kwamba ndio ukweli?..Biblia inasema Mungu hautawali huu ulimwengu bali ni Shetani...
 
kwani unapoambiwa na wafia dini kuwa amekuumba ili umuabudu huo sio uonevu mkuu !!? ... halafu kuhusu suala la furaha duniani wanaoipitia furaha ni wachache mnoo" na hiyo furaha ingekuwa na mantik kama pasinge kuwa na kifo
Hujawahi kufa mkuu unawezaje kuona kifo ni kikwazo cha furaha?
 
Dunia imejaa maovu yanayo pelekea kumuweka binaadamu na viumbe wengine mashakani " ... Imagine magonjwa kama Ebola.HIV cancer , achilia mbali vita na milipuko ya volcano " matetemeko ya ardhi vimbunga vya baharini na nchi kavu " vyote hivi vipo kwaajili ya kuzorotesha ustawi wa mwanadamu na viumbe hai wengine ".. na vipi kuhusu suala la kifo annals huwa linawaacha ndugu.jamaa .na marafiki kwenye dimbwi la simanzi kubwa mnooo kiasi ambacho hupelekea wengine nao kujiua kwa sababu tu wameondokewa na watu wao wa karibu
Ok, nimekuelewa mkuu Ila mimi nafurahia kuwepo kwenye Dunia iliyojaa changamoto. Na nafikiri kungekua na chaguo la kuja Duniani au kubaki bado ningechagua kuja
 
if God is all powerful and mighty why would he care whether we worship him or not? why create anything at all? why allow sins? who did he sacrifice his son (Jesus) to? himself? or Satan? why allow so much suffering on earth? why not get rid of Satan at once? why he is not showing up now? I've so many questions and unfortunately the bible rises even more questions instead of providing answers!
 
Hujawahi kufa mkuu unawezaje kuona kifo ni kikwazo cha furaha?
kina waachia watu wengi waliobaki wakikulilia " kwa uchungu mkubwa hilo tu latosha kuwa na walakin na kifo
 
if God is all powerful and mighty why would he care whether we worship him or not? why create anything at all? why allow sins? who did he sacrifice his son (Jesus) to? himself? or Satan? why allow so much suffering on earth? why not get rid of Satan at once? why he is not showing up now? I've so many questions and unfortunately the bible rises even more questions instead of providing answers!
*_Katika kumuelezea huyo 'MUNGU', bin adam akajikuta anatengeneza kiumbe cha hovyo kuwahi kuwepo Ulimwenguni_*

_Alijikuta akiweka matamanio yake katika kumuelezea huyo 'MUNGU'_, Yaan labda alitakiwa awe hivi ama awe vile, *Na ndio maama Upo mkanganyiko juu Ya Tabia na hulka ya 'MUNGU' Kila dini inajaribu Kuonyesha 'MUNGU', alitakiwa aweje Kulingana na Mitazamo yao*


NADHANI SHIDA IKO HAPO KWENYE HIZO AYA MBILI,

ILA NAAMINI ULIMWENGU UNAE KIONGOZI.
 
kina waachia watu wengi waliobaki wakikulilia " kwa uchungu mkubwa hilo tu latosha kuwa na walakin na kifo
Laiti huo uchungu wa kufiwa ungekuwa hauishi basi kweli kifo kingekuwa tatizo ila kiuhalisia huwa tunasahau na kuondokewa na uchungu na maisha yanaendelea.
 
Dhumuni la maisha nikutumika na huyo aliyetuweka hapa kwaajili ya mipango yake anayoijua yeye Mwenyewe ..

sio kutafuta furaha Yako wala kumuabudu huyo aliyetuweka "... Kila binaadamu aliyehai yupo hapa kwaajili ya kutumika kama mzalishaji wa binaadamu wengine " na tukifa tunaenda kuendeleza huo uzalishaji ".. ifahamike kuwa tunakula tuna kunywa mwili unapata nishati na madini toka kwenye ardhi na mwisho wa siku ardhi inayahitaji tena hayo madini ili iendelee (ndio maana lazima tufe ) kuwahudumia watu wengine watakao endelea kuwepo na watakao zaliwa ".. Inshort tuna tumika bila ya kujijua "

so sad nimezaliwa bila ruksa yangu " laiti kama pangekuwa na options ya kuulizwa kuhusu kuja duniani nisinge kubali

Dhumuni la uhai ni kuendeleza uhai.....regeneration
 
That process ni kama circle...na ipo kwa kila kilicho hai, mti, paka, samaki, kuku etc...ni kuzaliwa kuzaa kufa....waliozaliwa...kama mti utazaaaa...then utafa...hiyo ndiyo true process
 
Back
Top Bottom