UKUTA wakosa waandamanaji

Naona ngoma ya UKUTA imenoga kweli kweli, wale jamaa wengine wanakata mauno kweli kweli huku chadema wakizidi kuchochea fimbo kwenye ngoma ya UKUTA.
 
Naona ngoma ya UKUTA imenoga kweli kweli, wale jamaa wengine wanakata mauno kweli kweli huku chadema wakizidi kuchochea fimbo kwenye ngoma ya UKUTA.
Sowing the seeds of destruction, CHADEMA inachungulia self destruction yenyewe.
 
Reactions: MC7
Asiyesikia la mkuu, inaelekea atavunjwa miguu!
 
Viongozi wa dini wamewaonya viongozi wa CHADEMA juu ya UKUTA

Wasanii nao wamesema No to UKUTA.

Machinga waliokuwa wanawatumia nao wamegeuza kisogo hasa baada ya Rais Magufuli kuonekana kuwajali

Bodaboda nao hawapo tayari kuiingiza kwenye UKUTA hasa baada ya baadhi yao kutumia bodaboda kufanya uhalifu.

Wabunge wa UKAWA nao wameapa kutoshiriki kwenye UKUTA na kwamba wapo tayari kurudi Bungeni

Vyama washirika wa UKAWA na ACT nao wamesema hawatashiriki UKAWA.

Ni wapi hasa CHADEMA wamekosea? Hii ni Opersheni ambayo imeshindwa kabla hata haijaanza kutekelezwa.
 
Kama imeshindwa vitisho vya nini mkalale.
 
Serikali kuweni makini,fuatilieni vijana mitandaoni wanaochochea na kutia utambi wa jambo kama huyu lizaboni.
Huyu anachochea jambo litokee
 
Sasa mazoezi yote ya nini? Si msubiri? Mpaka mnaua Polisi wasio na hatia ili kupata sababu ya kuuzuia UKUTA!
 
Hakuna mjinga atakayeshiriki maandamano yasiyo na tija kwa maendeleo ya nchi yetu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…