Ukubwa wa lips za mdomo wa mwananamke ni sawa Uke ?

Ukubwa wa lips za mdomo wa mwananamke ni sawa Uke ?

Mashavu. Akivaa suruali kitumbua kimevimba tu mubashara!
kinachoonekana kwenye suruali ni kinena/kitumbua. Mashavu ni kuta za mbunye kuanzia mlangoni nje mpaka ndani, yana misuli inayobana dushe au misuli iliyolegea kutokana na umri kuwa mkubwa
 
kinachoonekana kwenye suruali ni kinena/kitumbua. Mashavu ni kuta za mbunye kuanzia mlangoni nje mpaka ndani, yana misuli inayobana dushe au misuli iliyolegea kutokana na umri kuwa mkubwa
Dah! Asante mtaalamu kwa kunielekeza.

Sasa nimeelewa na nitakwenda kuwaelimisha na wengine kijiweni.
 
alafu mhe. no reform ndo anatetea vijana wa aina hii aisee bora atulie ale bata tu kuliko kujitesa
 
Kwa kweli umbo la mdomo/lips lina determine uke ulivyo. Kuna mbunye hazina nyama nyingi pale mlangoni. Angalia midomo ya mwanamke na uke wake uko hivyo no matter ni mwembamba au mnene
 
Kuna ukweli ndani yake
Ila ngozi iliyotumika kuunda mdomo ndio hiyo iliyotumika kuunda mku......nd.

Hata rangi ya mdomo ndio hiyo hiyo rangi ya mku.......

Hii hatua inaitwa Gastrulation kipindi mtoto anatengenezwa hatua ya Zygote
 
Kuna ukweli ndani yake
Ila ngozi iliyotumika kuunda mdomo ndio hiyo iliyotumika kuunda mku......nd.

Hata rangi ya mdomo ndio hiyo hiyo rangi ya mku.......

Hii hatua inaitwa Gastrulation kipindi mtoto anatengenezwa hatua ya Zygote
ulishawahi kuona mbunye zenye rangi ya zambarau na pinki?
 
Back
Top Bottom