Ukoo wa Stiven Kanumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukoo wa Stiven Kanumba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MAWAZO UJENZI, May 10, 2012.

  1. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,734
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Ukoo wa Stiven Charles Kanumba unazid kupotea baada ya Baba yake mkubwa na Marehemu Stiven, Mzee Alan Kanumba kufariki dunia usiku wa kuamukia jana huko Shinyanga Mjini!
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo tufanyeje?
    Hapa ni siasa tu hatutaki haya peleka fb
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ukoo hateketeagi wewe kijana wanakufa na wanazaliwa wengine
     
  4. ram

    ram JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 6,224
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Apumzike kwa amani
     
  5. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    RIP mzee Alan

    lakini hapa si mahala pake. imuvuzishe ktk jukwaa husika
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 11,651
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    Hili ni jukwaa la siasa , hii peleka kuleeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,716
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sote tu wasafiri tunapita kwenda ule mji utufaao haya sio makazi yetu, ametangulia sio tuko nyuma yake
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kunauwezekano wamempiga ndumba si unajua alikataza mali za kanumba asichukue mtu yeyote. Mungu amuweke mahali pema peponi.
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​inatuhusu nini sisi huku kwenye siasa?
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona umeiweka hapa? Alikuwa na wadhifa gani kati siasa?
     
  11. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 781
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Baba yake Eunice wa passion FM?anaishi majengo au?poleni wafiwa
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,513
    Likes Received: 19,932
    Trophy Points: 280
    Mavumbini tutarudi
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwani we hufiiii!
    Si pahala pake haapa
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,278
    Trophy Points: 280
    Na wewe ukoo wenu wamekufa wangapi? weka orodha hapa. watu wengine hovyo kwelikweli!!
     
Loading...