Hydrobenga
JF-Expert Member
- Jun 24, 2012
- 1,127
- 212
Benaire umewaona hawa?!!.. Ni wana CCM kwakuwa JK yupo!.. Lowasa/membe/magufuli/6/mwakyembe wakigombea URAIS basi wanaiacha CCM!!
Acha POROJO wewe...
Nyinyi mshasema CUF si chama cha Upinzani...
Sasa mnataka wawape suport kivipi....
Matatizo yenu Na mwigulu mnataka CUF wawahurumie ?
CUF wameongoza Kambi ya UPINZANI Bungeni zaidi miaka kumi...
na mara zote walijumuisha vyama vyote vya Upinzani.....
Nyinyi kuipata tu nafasi ..mkasema CUF si chama Cha UPINZANI...
Muombeni POO MWIGULU