Uko wapi uzalendo wa vyama vingine vya upinzani mbali na CHADEMA?

Uko wapi uzalendo wa vyama vingine vya upinzani mbali na CHADEMA?

Mulangila Mukuru

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Posts
1,945
Reaction score
729
Bunge la awamu ya pili ya Jk limegeuka kuwa ni mapambano ya vyama viwili bungeni CCM kama chama tawala kikiwa upande wa serikali na CHADEMA Kama chama pekee pinzani.

Sasa najiuliza hivi bungeni hakuna vyama vingine vya upinzani? Na je NCCR,CUF,TLP na UDP wanaridhika na yanayoendelea bungeni? Kama wanayaona wanakaa kimya nini mustakabali wa vyama vyao mbele ya uso wa watanzania wapenda haki?

Nawasilisha....
 
Mmeshaona mambo magumu mnaanza kuomba msaada tutani. Ninawahakikishieni wanachama wa CHADEMA hadi muda kama huu mwakani kila mwanachama atakuwa ameshairudia kazi/biashara yake ya zamani.

Hatuwezi kuruhusu watu waishi kijanja-janja mjini kwa kivuli cha CHADEMA.
 
Mmeshaona mambo magumu mnaanza kuomba msaada tutani. Ninawahakikishieni wanachama wa CHADEMA hadi muda kama huu mwakani kila mwanachama atakuwa ameshairudia kazi/biashara yake ya zamani.

Hatuwezi kuruhusu watu waishi kijanja-janja mjini kwa kivuli cha CHADEMA.

mkuu huu sio msaada tutani ni kutaka kujua kama hivi vyama ni vya upinzani kweli kama wanavyojinadi kwa jamii.Kumbka kuwa yanayoendelea bungeni yanawakera mpaka baadhi ya wana CCM wapenda haki.
 
Nadhani CDM ilikataa kuungana na vyama confine vya upinzani bungeni hasa CUF tofauti na bunge la 9 ambalo Hamad Rashid alikuwa mkuu wa kambi ya upinzani bungeni..Hvyo CDM itaendelea kusimama yenyewe bungeni na vyama vngne vya upinzani vtasimamia kutatua shida za wananchi badala ya kupiga porojo bungeni...
 
Sio ruzuku na makandokando yake imewalevya kweli???Si ajabu viongozi wao wa juu wanaichukulia ruzuku kama hisani kutoka magambani.Kama sivyo wangetimiza wajibu wao sio kukaa kimya kunapo minywa haki."KWA MWENENDO HUU TUNA CHAMA TAWALA CCM,CHAMA CHA upinzani(chama cha UKOMBOZI)CHADEMA HIVYO VILIVYOSALIA NI VYAMA VYA SIASA TU VISIVYOFANYA SIASA VIKISUBIRI WAKATI WOWOTE DEAL LA PESA LITAKAPOJITOKEZA,NA WAKO TAYARI KUSEMA NA KUFANYA CHOCHOTE KWA MASLAH YA VIONGOZI NA WATAWALA".CUF vipii???Mbona kama nikifuata track zenu naona maluweluwe!!!P.K.Mziray where ar you?
 
Mbona NCCR wapo nao wanakomaa,ila CUF naona bungeni hata kwenye vipindi vya TV ,TBC wanaitwa kila siku naona mada zao wameungana na CCM sasa sijui ni wapinzani wale wengine wazee wawili naona wamechoka hata kusema wanajionea Tabu
 
CCK wenyewe wamesema wana uhakika kuwa watachukua dola 2015
 
Nadhani CDM ilikataa kuungana na vyama confine vya upinzani bungeni hasa CUF tofauti na bunge la 9 ambalo Hamad Rashid alikuwa mkuu wa kambi ya upinzani bungeni..Hvyo CDM itaendelea kusimama yenyewe bungeni na vyama vngne vya upinzani vtasimamia kutatua shida za wananchi badala ya kupiga porojo bungeni...

Samahani lakini,inawezekanaje mtu ukawa na ndoa mbili???MTAWEZAJE KUPANGA MIKAKATI YENYE MAFANIKIO NA TIJA KWA PANDE ZOTE MBILI BILA KUATHIRI UPANDE MMOJA???CHA MUHIMU KWA CUF ILIKUWA KUKOSOA BILA KUCHOKA UTAWALA WA CCM BILA KUJALI NDOA YAO YA ZANZIBAR,CHA MSINGI KWAO NI MASLAH MAPANA YA WALALAHOI WA TANZANIA BARA NA VISIWANI.,HAPO NDIPO HIYO HOJA YA KUILAUMU CHADEMA INGEKUWA NA MASHIKO."NI MUHIMU SANA KWA UKOMBOZI WA WATANZANIA VYAMA VYA UPINZANI KUUNGANA KUMTETEA MNYONGE,lakini ni ngumu kwa style hii ya kupigiliana misumari wenyewe kwa wenyewe,tunachelewesha ukombozi wa mnyonge na inakuwa faraja kwa chama tawala na mkono wake U wazi dhahir shahir huku wakichekelea kwa pembeni.
 
Nadhani CDM ilikataa kuungana na vyama confine vya upinzani bungeni hasa CUF tofauti na bunge la 9 ambalo Hamad Rashid alikuwa mkuu wa kambi ya upinzani bungeni..Hvyo CDM itaendelea kusimama yenyewe bungeni na vyama vngne vya upinzani vtasimamia kutatua shida za wananchi badala ya kupiga porojo bungeni...

Samahani lakini,inawezekanaje mtu ukawa na ndoa mbili???MTAWEZAJE KUPANGA MIKAKATI YENYE MAFANIKIO NA TIJA KWA PANDE ZOTE MBILI BILA KUATHIRI UPANDE MMOJA???CHA MUHIMU KWA CUF ILIKUWA KUKOSOA BILA KUCHOKA UTAWALA WA CCM BILA KUJALI NDOA YAO YA ZANZIBAR,CHA MSINGI KWAO NI MASLAH MAPANA YA WALALAHOI WA TANZANIA BARA NA VISIWANI.,HAPO NDIPO HIYO HOJA YA KUILAUMU CHADEMA INGEKUWA NA MASHIKO."NI MUHIMU SANA KWA UKOMBOZI WA WATANZANIA VYAMA VYA UPINZANI KUUNGANA KUMTETEA MNYONGE,lakini ni ngumu kwa style hii ya kupigiliana misumari wenyewe kwa wenyewe,tunachelewesha ukombozi wa mnyonge na inakuwa faraja kwa chama tawala na mkono wake U wazi dhahir shahir huku wakichekelea kwa pembeni.
 
Wapo kwenye upembuzi yakinifu ili kuanza mchakato wa kubuni njia mbadala za kuchagiza hatua mbali mbali zinazoweza kuleta majibu chanya wakati muafaka mpango huo wa utekelezaji utakapoanza kwa kasi mpya ili kukamilsha azma ya kufikia malengo ya milenia kama ilivyo pia kwenye mkukuta na 2 uliofanyiwa tathmini kwa ufadhili wa world bank unaokamilika awamu ya pili!Iwapo si kweli basi waje wakanushe!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
cuf sio chana ni mke wa ccm lipumba kavuliwa nguo na ccn na kulawitiwa
 
Mmeshaona mambo magumu mnaanza kuomba msaada tutani. Ninawahakikishieni wanachama wa CHADEMA hadi muda kama huu mwakani kila mwanachama atakuwa ameshairudia kazi/biashara yake ya zamani.

Hatuwezi kuruhusu watu waishi kijanja-janja mjini kwa kivuli cha CHADEMA.

unganeni na chadema chama cha wachaga muone

Nadhani CDM ilikataa kuungana na vyama confine vya upinzani bungeni hasa CUF tofauti na bunge la 9 ambalo Hamad Rashid alikuwa mkuu wa kambi ya upinzani bungeni..Hvyo CDM itaendelea kusimama yenyewe bungeni na vyama vngne vya upinzani vtasimamia kutatua shida za wananchi badala ya kupiga porojo bungeni...


Benaire umewaona hawa?!!.. Ni wana CCM kwakuwa JK yupo!.. Lowasa/membe/magufuli/6/mwakyembe wakigombea URAIS basi wanaiacha CCM!!
 
cuf sio chana ni mke wa ccm lipumba kavuliwa nguo na ccn na kulawitiwa

nikiona post kama hizi huwa sishangai pia na kuona wabunge wenu wanatukana bungeni na kuwatetea.....matusi yote ya nini image baba yako nyumbani nae anaambiwa hivi hivi kama ambavyo unamwabia huyu baba wa mwenzio jaribu kujiheshimu
 
nikiona post kama hizi huwa sishangai pia na kuona wabunge wenu wanatukana bungeni na kuwatetea.....matusi yote ya nini image baba yako nyumbani nae anaambiwa hivi hivi kama ambavyo unamwabia huyu baba wa mwenzio jaribu kujiheshimu

Hao ndio wanaitwa makamanda au ma GT hapa jukwaani kisa wanatetea CDM
 
cuf sio chana ni mke wa ccm lipumba kavuliwa nguo na ccn na kulawitiwa

Yani wewe umekosa cha kuandika mpaka uandike matusi ?

Aliyelawitiwa ni wewe na Baba yako shoga mkubwa wewe....
Mmesharikoroga Bungeni halafu mnataka msaada wa CUF....
Si mshasema CUF sio Chama chama cha upinzani...
Na pia mliikataa kuwajumuisha katika kambi ya Upinzani...sasa mnataka msaada wao wa nini...
We ***** kweli ...mbwa mmoja....Kila tusi unalolijua wewe duniani jua nimeshakutukana

Na bado mpaka mtamuomba POO mwigulu....
Yani nyinyi wote mnahangaishwa na mtu mmoja anaitwa MWIGULU halfu mnajiita makamanda ....
 
Back
Top Bottom