Uko tayari Ku-'dance'?

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Najua watu walionjeshwa muziki kidogo mapema leo na CD ikatolewa kwa haraka. Hata hivyo kwa wale wapenda miziki ya JF wasikose kesho kwani kuna burudani ambayo inatarajiwa kupakuliwa straight from "studios". Hivyo kwa wapenda muziki you better put your dancing shoes, na vaa gauni lako la mapambo na kina baba suti yako ya tuxedo huku mmeshikana wawili wawili.. for tomorrow (barring matatizo ya kiufundi) we will have another dance; like end of the year dance.. !


Waambie na wengine wasikose mapema kesho a new music (not the one posted here earlier today)..
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Sasa Mzee Mwanakijiji, sisi wengine tunaomba usituumbue kwa 'kuzima' muziki mapema, in case tukiwa latecomers. Tunaomba angalau iwe ni 24 hours music au hata 12 hours. Alafu iwe time ya kawaida (normal hours) isije ikawa tena usiku wa manane Bongo time!
Mi shajikwatua na niko tayari ku-dance weka CD tuburudike!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,336
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,336 280
He he he...Where are my dancing shoes?...:)
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
As a hakuna kiingilio, wahudhuriaji tutakuwa wengi, hata kama kucheza hatuwezi basi tutashangilia watakao toa staili za funga mwaka!

wacha nikasafishe miwani yangu kabisa tayali kwa ushuhudiaji!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Huu ni muziki ambao ulitakiwa usikike miaka michache uliyopita lakini tatizo mwenye bendi hakutaka usikike, lakini sasa kutokana na kutokana na bendi mpya kuanzishwa kabla hawajarekodi kibao chao kipya tunataka tuone bendi ya zamani mziki wake ulikuwaje. Msiwe na wasiwasi mwenye CD hiyo atawawekea hapa kesho usiku wa manane kwenye ambao mko mabundi kama mimi mnaweza kujikuta mnaiona usiku usiku na wale wengine ambao hulala wasiwe na shaka wakiamka watakuta mziki unastream live!

I'm tapping my toeas to the beat!
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Huu ni muziki ambao ulitakiwa usikike miaka michache uliyopita lakini tatizo mwenye bendi hakutaka usikike, lakini sasa kutokana na kutokana na bendi mpya kuanzishwa kabla hawajarekodi kibao chao kipya tunataka tuone bendi ya zamani mziki wake ulikuwaje. Msiwe na wasiwasi mwenye CD hiyo atawawekea hapa kesho usiku wa manane kwenye ambao mko mabundi kama mimi mnaweza kujikuta mnaiona usiku usiku na wale wengine ambao hulala wasiwe na shaka wakiamka watakuta mziki unastream live!

I'm tapping my toeas to the beat!
Naweza kubashiri kibao hicho kitatoka albamu ya Ripo....na jina la kibao kitakuwa Madi....si unajua tena huu uundaji wa bendi zingine unaoendelea bila kwanza kuziba nafasi bendi za zamani?

Nasubiria kwa hamu Asha miye niji mwaye mwaye, nshajifunga kibwebwe
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
Asha, hata mimi siwezi kutabiri licha ya kwamba rhythm yake ni kama naifahamu hivi si unajua tena "bolingo" zote zinafanana fanana?
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Asha, hata mimi siwezi kutabiri licha ya kwamba rhythm yake ni kama naifahamu hivi si unajua tena "bolingo" zote zinafanana fanana?
Swadakta babu weeh, nitawakaribisha Masha, Mboma, Kipokola au Mang'enya mmoja wao tuje kujivinjari naye. Mwanzo wa ngoma ni lele..

Asha
 
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
2,739
Likes
17
Points
135
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined Nov 27, 2007
2,739 17 135
Counterfeiters wa santuri wakijitokeza nitawapa vidonge vyao!!
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
So where is the the CD?
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Mwanakijiji,huo muziki uloahidi umefia wapi???????????
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
it is coming, kuna tatizo la kuweka hapa bado ma DJ wanatafuta player nzuri.. !
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,321
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,321 280
it is coming, kuna tatizo la kuweka hapa bado ma DJ wanatafuta player nzuri.. !
I want to request Charlie, Last Name Wilson-by Charlie Wilson and Let's Get It On-by my all time favorite Marvin Gaye...
 
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2007
Messages
274
Likes
9
Points
35
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2007
274 9 35
it is coming, kuna tatizo la kuweka hapa bado ma DJ wanatafuta player nzuri.. !

Huu muziki ukitoka, shurti ukae muda takribani usiopungua masaa 24. Maana watu tumekesha ndani ya huu ukumbi kusubiria muziki na sasa wengine tunakaribia kwenda kulala. Tusijeamka kesho tukaambiwa kuwa tulikosa sebene kwani lilipigwa wakati siye tunakula mbonji. Tulolala nasi tupate nafasi ya kuamka na kulicheza sebene. Kazi na dawa, ati.....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,321
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,321 280
Hivi nyi mnamwamini Mwanaki-jei-jei? Kweli wabongo ni wepesi kusahau!! Yaani mnamwamini mtu aliyewagandisha hapa kwa masaa kibao akiwaambia atabandika picha za Kikwete na totoz halafu hewa.....kweli nyi mnacheza
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
usiwe na wasiwasi Nyani..
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Tunakesha kusubiri, maana isije ikawa "matatizo ya kiufundi" kama yaliyowakuta ndugu zetu wa Raia Mwema na Tanzania Daima leo, hadi usiku huu tena baada ya KELELE za Mwana Kjj... Haya twasubiri huku tunasinzia......... Maana wengine mabundi, sujui wanga...
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Kuna post Mwanakijiji alisema muziki tunaosubiri kwa hamu unaendana na makala/habari zilizo kwenye magazeti ya jana ya Tanzania Daima na Raia Mwema. Magazeti hayo tayari yako mtandaoni tunaomba basi huo muziki .... sisi wengine tayari ni alfajiri na sioni dalili ya kuwepo kwa huo muziki!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
uswahili kwa kwenda mbele...why? why?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,027
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,027 280
poleni kwa kusubiri, DJ kaniambia atajitahidi leo kwa sababu tatizo ni mrefu kidogo na sehemu fulani fulani hazisikiki vizuri..
 

Forum statistics

Threads 1,236,807
Members 475,284
Posts 29,268,627