Ukiweka app yako playstore unalipwa?

Ukiweka app yako playstore unalipwa?

Gulio Blog

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Posts
3,056
Reaction score
4,124
Naombeni msaada wenu mnaojua na mpango wakutengeneza app nakuweka playstore sasa sijui kama unalipwa na kama unalipwa pesa kiasi gani kutokana na watu waliodownlod app yako?
maana naonaga ukidownlod app zinakuwaga na matangazo sasa sijafahamu ndo wanaokulipa
 
Naombeni msaada wenu mnaojua na mpango wakutengeneza app nakuweka playstore sasa sijui kama unalipwa na kama unalipwa pesa kiasi gani kutokana na watu waliodownlod app yako?
maana naonaga ukidownlod app zinakuwaga na matangazo sasa sijafahamu ndo wanaokulipa

Mkuu kama una mpango wa kutengeneza app? Je wewe ni developer? if yes utakua unajua jibu ya swali lako if no unatengeneza vipi app?

Anyway Wewe utatakiwa kuwalipa google subscription fee ambauo ni one time payment

google hawakulipi wewe kuweka app yako playstore wewe unawalipa wao

Hela utapata iwapo utakua na account ya admob, fbads au kampuni yoyote inayohusika na kutoa matangazo kwenye mobile apps na ukiwa umeruhusu matangazo yao yaonekane kwako.
 
Back
Top Bottom