100 others
JF-Expert Member
- Aug 5, 2017
- 10,760
- 38,562
Hahahhhhh anasemaga kikubwa hela tu... hana mambo mengi.Ni kisikia manen ya realmamy labda nitaèewa hoja iliyopandishwa n mdau hapa
Hahahhhh mkuu bora ungeweka hata bando ukaperuz JF tu... vocha imeliwa kimasihara tu!Kuna mmoja hapa kaniomba vocha namtumia ananiamby ajaniomba wagekuwa wanaludisha vocha haki asigeamini.
Hahahhhhhh bora tu niwe namtumia mama kama kwa hari hii tu!Ni ukweli mtupu kama huna bora tu ulale nyumbani
Mtumie tu kama ni 3000Hahahhhhhh bora tu niwe namtumia mama kama kwa hari hii tu!
Sio hiyo tu zote! kwanza mapenzi ni ubatili mtupu... nsije nkuta ka yakina kweka kupiga risasi...Mtumie tu kama ni 3000
mm mwenyewe nimejishagaa sijui kwanin nimemtumia nimeonekana najipendekeza.Hahahhhh mkuu bora ungeweka hata bando ukaperuz JF tu... vocha imeliwa kimasihara tu!
Wana jf wanasema haiombwi hivyo, ila mimi mpaka sikumbuki hata kama kuna girlfriend ameshawahi kula hela yangu hata 100 sijui ni msimamo au ubahiri..mm mwenyewe nimejishagaa sijui kwanin nimemtumia nimeonekana najipendekeza.
Ni kweli kabisa shukrani mwanaume huwa inatoka ndani kabisa bila ya kujali uzito wa sababu
Mkuu inategemeana na uchumi wa mtu!Unatuma 3000 au 5000 ni za vocha au maana utatoa ngapi hapo, mi akitaka kutuma hizo hela Huwa namwambia aache tu
ukimnunulia chipsi mwanamke atasema asantUKIMTUMIA MWANAMKE HELA
3,000 hawajibu
5,000 ok
10,000 nimeona
20,000 Tnx
50,000 Asante
100,000 asante ba mpenzi chibaba wangu🥰 jioni nakuja kukuona🤩
UKIMTUMIA MWANAUME HELA
3,000 kaka asante💪🏿
5,000 kaka umetisha🔥
10,000 unyama sana mwanangu🤝🏾
20,000 umetisha mwenyekiti📌🔨
50,000 Mungu akubariki kaka sina cha kukulipa
100,000 umebadilisha siku yangu kaka. Respect🙏🏿🙏🏿🙏🏿💥
kidada chochote kinachowikaDuh hapo unakuwa una mtumia mke au mpenzi tu mkuu?
Mimi mzaburi sina hua mda bora nikatoe sadaka tu mkuu.kidada chochote kinachowika