Ukiwa 'fair' unachelewa, ukiwa 'rough' unawahi. Kwanini?

Ukiwa 'fair' unachelewa, ukiwa 'rough' unawahi. Kwanini?

The higher the risk, the higher the return.

Akili kumkichwa tu
Mi hata sielewi..

Ukiamua uuze biashara yako kihalali ikiwemo kulipa kodi na mengineyo unaishi kuumia lakini wale wenzio wanaokwepa kodi wanawin

Ukiamua kutafuta pesa kihalali inachukua muda mrefu kufanikiwa lakini gangsters, drug dealers, biashara za magendo wanafanikiwa ndani ya muda mfupi

Ukiamua kuishi kwa kiajira chako unachelewa, lakini wenzio wadangaji wanatusua huku wanakuacha nyuma

Walio rough wanafanikiwa mapema kuliko walio fair.
 
Kila mmoja anatafsiri ya mafanikio
Bro kama huna hela ya kula, yakupeleka mtoto shule, ukiumwa una sua sua malipo ya Afya etc, bro ujafanikiwa...
Hii kila mtu anatafsiri yake ya mafanikio tuwaachie tu wazungu
 
Binafsi naamini kwenye kujituma sana na kulipa kodi.... Dawa ya kodi ni kujituma na kufanya kwa malengo kwa kila hatua.
 
Kwenye maisha fanya kile ambacho moyo wako unapata furaha huku ukimuamini mungu na kutofanya yote anayokataza,hayo ndio mafanikio ya kweli. Hata masogange,binti kiziwi,mpakanjia,etc walikua ma drug dealers wazuri sana.

Lakini Kuna watu tangu mwaka 1980 hawajawahi shika millions 1 Tsh ya pamoja,lakini wanafuraha tu wala hawaoni ugumu wowote wa haya maisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Milion moja tangu 1980🙄
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom