Ukiwa chama tawala una haki ya kuvunja sheria?

Ukiwa chama tawala una haki ya kuvunja sheria?

Kanyea debe mahabusu hadi kashika adabu yake
RPC alishaomba msamaha? au walishakutana kwenye kikao cha usuluhishi na machifu? Kesi ilishafutwa? Naomba kujuzwa ili nijue ni Msuku au RPC aliyekuwa sawa!
 
Aseme sasa; kiongozi gani unaona maovu kwa viongozi wenzako then unaacha tu kuvisema hadi na wewe uamshiwe dude... RPC usitishwe na huyo weka sero huyo hana usafi wa kukutisha. Angekuwa ni mtu msafi asingesubiri mpaka kukamatwa ndo aanze kutisha watu.

Mtu msafi akiona uchafu huwa anasema hapo ni pachafu au hapo ni pasafi. Huwa hasubiri mpaka unataka kulipa visasi ndo aseme uovu. Kama kiongozi ukiona uovu unasema.

Kama wewe ni msafi sema uovu wa wengine kwa nguvu zako zote bila woga wowote..

Kwa hiyo RPC akimuomba msamaha ndo basi tena; "business as usual"


Ndo maana LISU ataendelea kuwa jembe tu; MUNGU amponye huko alipo.
Huyu Msukuma bhana sasa anasema RPC kwake ni mdogo sana wakati huo huo huyo ndyo anae mweka sero [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wafanye mabadiko RPC awe mkubwa kwa RC kwasabu anamiliki lock up
 
Amesema yeye ni mwenyekiti wa chama kinachotawala (nadhani anamaanisha yuko juu ya sheria, kama alivyomaanisha!!)
Nataraji tume ya maadili ya viongozi inaweza kuhusika na suala hili ama tusubiri kuona majibu ya chama chao ndipo tutaujua ukweli.
Nina shaka RPC anaweza kuhamishwa kama sio kutumbuliwa!!!
Bado saa chache tu utasikia!
 
Hakuna anaeweza kulikataa hili lakini Je taarifa yake inaleta picha gani kwa jamii hususan wale wanaomuabudu kule Geita? Nini athari yake kwa vyombo vya dola? Je walitathmini watendaji katika vyombo vya dola watalipokeaje licha ya wananchi wale wa kada zetu ambao hawajui uhuru wa maoni na hawana muda wa kuisoma katiba ya nchi yetu?

Mkuu hao watendaji wanatumikia tumbo, hata wakitiwa kidole cha jicho hawana lolote watafanya.
 
Aliapa kuilinda katiba!!
Katiba gani anayoilinda kwa kudharau mamlaka nyingine? Kwanini anataka matumizi ya nguvu badala ya mazungumzo kwenye anachosema wanadai? Hivi nani asiyejua wanaokula kwa hao wazungu ndio hao hao wana siasa?
 
Ukiwa ndani ya CCM, hasa ukiwa mfadhili wa chama, unakuwa juu ya sheria. Hapa ndipo magufuli alipoifikisha nchi hii. Tutasikia mengi sana safari hii.
 
Katiba gani anayoilinda kwa kudharau mamlaka nyingine? Kwanini anataka matumizi ya nguvu badala ya mazungumzo kwenye anachosema wanadai? Hivi nani asiyejua wanaokula kwa hao wazungu ndio hao hao wana siasa?
....na wanasiasa wanaopinga nchi isiliwe wanasemwa si wazalendo ndio wanatetea wazungu!!!
Mungu Ibariki Tanzania
 
Tunaishi Nchi ya ajabu kabisa! Inabidi kucheka tu wakati mwingine maana hakuna namna tena Mkuu.
Tunatafuta sana sifa bila sababu. GGM hawajakuja kuchimba dhahabu kwa mtutu wa bunduki. Wana mikataba.

Mwenyekiti wa Chama na madiwani wanaanzaje kuzuia uchimbaji wakati serikali iliyoingia huo mkataba ipo?

Nchi zinaharibika sababu ya kutoheshimu sheria na taratibu.

Msukuma ni muongeaji mzuri ila kwa hili amechemsha. Hana mamlaka nalo.

Halafu sio kila kiongozi anatoa amri ambayo ni lazima iheshimike. Hayo mambo yanafanyika kwenye mkutano wa kambale tu ambao kila mhusika na sharubu....tuache masihala na tuache siasa za maji taka.
 
Tunatafuta sana sifa bila sababu. GGM hawajakuja kuchimba dhahabu kwa mtutu wa bunduki. Wana mikataba.

Mwenyekiti wa Chama na madiwani wanaanzaje kuzuia uchimbaji wakati serikali iliyoingia huo mkataba ipo?

Nchi zinaharibika sababu ya kutoheshimu sheria na taratibu.

Msukuma ni muongeaji mzuri ila kwa hili amechemsha. Hana mamlaka nalo.

Halafu sio kila kiongozi anatoa amri ambayo ni lazima iheshimike. Hayo mambo yanafanyika kwenye mkutano wa kambale tu ambao kila mhusika na sharubu....tuache masihala na tuache siasa za maji taka.
Maneno mazima sana haya; Ila wengi "wetu" Tutayapita kama vile hatuyaoni!!!
Nasisitiza mwisho wa siku tusijesikia WAPINZANI ndio waliowafanyia fujo wawekezaji!!!
 
Amesema yeye ni mwenyekiti wa chama kinachotawala (nadhani anamaanisha yuko juu ya sheria, kama alivyomaanisha!!)
Nataraji tume ya maadili ya viongozi inaweza kuhusika na suala hili ama tusubiri kuona majibu ya chama chao ndipo tutaujua ukweli.
Nina shaka RPC anaweza kuhamishwa kama sio kutumbuliwa!!!

Inaitwa ni serikali ya Chama Tawala- kwa maana Chama ndicho kinachoweka serikali madarakani
 
Ndio c wamsikia msukuma anasema rpc hawez shindana nae sababu yeye ni ccm
Ni zaidi ya CCM picha limejitokeza wazi sasa... hata wanaposema "...wakubwa wenu wananitambua..." hatupaswi kuhoji aisee...
 
Back
Top Bottom