Ukiwa chama tawala una haki ya kuvunja sheria?

Ukiwa chama tawala una haki ya kuvunja sheria?

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Posts
8,596
Reaction score
5,584

Je hivi vitisho kwa watekelezaji sheria vitatufikisha wapi?
Kwanini mahakama isichukue mkondo wake?
Je tunahitaji viongozi wanaotisha watendaji?
Je baada ya hapo nini kinafuata?
Je RPC nae atahitaji kupanda majukwaani?
Je hasara iliyotokea anaweza kuilipa ama mgodi ukitathminisha hasara ni zaidi ya gawio nini kitatokea!

Vyeti feki aliishia kuandika kwenye basi lake hakutoa ushahidi je wa RPC ataweza.

Mh. Msukuma apunguze mhemko! Mambo hutokea, ajue hayo ndiyo yanayowakuta wabunge wa upinzani. Aache kulialia apambane na hali yake
 
kanaonekana kanajiamini sana haka kajamaa, sijui ni kitu gani kanachompa kiburi.
 
kanaonekana kanajiamini sana haka kajamaa, sijui ni kitu gani kanachompa kiburi.
Amesema yeye ni mwenyekiti wa chama kinachotawala (nadhani anamaanisha yuko juu ya sheria, kama alivyomaanisha!!)
Nataraji tume ya maadili ya viongozi inaweza kuhusika na suala hili ama tusubiri kuona majibu ya chama chao ndipo tutaujua ukweli.
Nina shaka RPC anaweza kuhamishwa kama sio kutumbuliwa!!!
 
Aseme sasa; kiongozi gani unaona maovu kwa viongozi wenzako then unaacha tu kuvisema hadi na wewe uamshiwe dude... RPC usitishwe na huyo weka sero huyo hana usafi wa kukutisha. Angekuwa ni mtu msafi asingesubiri mpaka kukamatwa ndo aanze kutisha watu.

Mtu msafi akiona uchafu huwa anasema hapo ni pachafu au hapo ni pasafi. Huwa hasubiri mpaka unataka kulipa visasi ndo aseme uovu. Kama kiongozi ukiona uovu unasema.

Kama wewe ni msafi sema uovu wa wengine kwa nguvu zako zote bila woga wowote..

Kwa hiyo RPC akimuomba msamaha ndo basi tena; "business as usual"


Ndo maana LISU ataendelea kuwa jembe tu; MUNGU amponye huko alipo.
 
Huyu ni mjinga na mshamba kweli sasa kufanyiwa hivo ndio kunamfanya RPC kuwa ni chadema...!!?
 
ukiwa kiongozi wa ccm unakuwa na jeuri na kiburi kikubwa,unaweza kufanya kosa na uka-demand kuombwa radhi badala ya kupewa adhabu,unaweza kumtisha mtu kumfunga jela au kumsingizia mtu kitu chochocte na ikawa kweli kwenye sheria zetu na vyombo vyetu vya nchi.

kwa ufupi unakuwa uanaishi kwa amani na kuwadharau watu wote, ni sawa na kuwa mtu mchawi mtaani kwenu anakuwa na jeuri na vitisho kwa kutegemea watu waogope uchawi wake
 
ukiwa kiongozi wa ccm unakuwa na jeuri na kiburi kikubwa,unaweza kufanya kosa na uka-demand kuombwa radhi baada ya kupewa adhabu,unaweza kumtisha mtu kumfunga jela au kumsingizia mtu kitu chochocte na ikawa kweli kwenye sheria zetu na vyombo vyetu vya nchi.

kwa ufupi unakuwa uanaishi kwa amani na kuwadharau watu wote, ni sawa na kuwa mtu mchawi mtaani kwenu anakuwa na jeuri na vitisho kwa kutegemea watu waogope uchawi wake
Hivi ile kesi ya Dito iliisha vipi sikumbuki!?
 
Ngojeni niwashtue nyie watu. Huyu mtu anatumika kustabilize mambo ili ionekane kuwa serikali haina upendeleo. Thats it nothing else. Huu mchezo tu
 
Ngojeni niwashtue nyie watu. Huyu mtu anatumika kustabilize mambo ili ionekane kuwa serikali haina upendeleo. Thats it nothing else. Huu mchezo tu
Hakuna anaeweza kulikataa hili lakini Je taarifa yake inaleta picha gani kwa jamii hususan wale wanaomuabudu kule Geita? Nini athari yake kwa vyombo vya dola? Je walitathmini watendaji katika vyombo vya dola watalipokeaje licha ya wananchi wale wa kada zetu ambao hawajui uhuru wa maoni na hawana muda wa kuisoma katiba ya nchi yetu?
 

Je hivi vitisho kwa watekelezaji sheria vitatufikisha wapi?
Kwanini mahakama isichukue mkondo wake?
Je tunahitaji viongozi wanaotisha watendaji?
Je baada ya hapo nini kinafuata?
Je RPC nae atahitaji kupanda majukwaani?
Je hasara iliyotokea anaweza kuilipa ama mgodi ukitathminisha hasara ni zaidi ya gawio nini kitatokea!

Vyeti feki aliishia kuandika kwenye basi lake hakutoa ushahidi je wa RPC ataweza.

Mh. Msukuma apunguze mhemko! Mambo hutokea, ajue hayo ndiyo yanayowakuta wabunge wa upinzani. Aache kulialia apambane na hali yake

Hilo povu veeeepe??
 
Wana tema nyongo zao mbwa huwezi kumkataza kubweka na umkimkataza ndiyo anaongeza makelele
 
This MP does not have a head, with a brain that is thinking?
 
Back
Top Bottom