Ukiulizwa hawa wanafanya nini utajibuje?

Ukiulizwa hawa wanafanya nini utajibuje?

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
11,451
Reaction score
10,031
aibuu.jpg
 
Wanachokifanya ni matumizi mabaya ya mwili ndani ya gari
 
Wanachokifanya ni matumizi mabaya ya mwili ndani ya gari
Matumizi mazuri hasa kama gari ni la kwao au la mmojawapo wa wahusika. Gari haliharibiki na wahusika wanapata raha ( Uroda)
 
gari linapoharibikia ndipo linapotengenezewa, so wanafanya matengenezo!!
 
Back
Top Bottom