ukitaka kura nyingi za wananchi njoo na sera za sembe

ukitaka kura nyingi za wananchi njoo na sera za sembe

upendo_20

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Posts
1,433
Reaction score
55
Ukitaka upewe kura chama chako toa kauli kama utauondosha mtandao wa sembe tanzania na watu wote utawapeleka jela kwenye ile list ilokuwepo ikulu hapo utapata kura nyingi sana na kushika dola
 
Ukitaka upewe kura chama chako toa kauli kama utauondosha mtandao wa sembe tanzania na watu wote utawapeleka jela kwenye ile list ilokuwepo ikulu hapo utapata kura nyingi sana na kushika dola

peleka facebook utoto wako tuachie jukwaa kwanza kakuruhusu nani kuingia huku kwako ni mmu na facebook haya upesi ondoka aalah
 
Back
Top Bottom