Philipo Kidwanga
JF-Expert Member
- Jul 12, 2012
- 2,042
- 604
mke wa hasira mjamzito lakini anaendekeza pombe na mtindi wake.kakuruvi ... sio beberu tu ... ila wanyama wengi hupenda kunywa bia!
![]()
mke wa hasira mjamzito lakini anaendekeza pombe na mtindi wake.kakuruvi ... sio beberu tu ... ila wanyama wengi hupenda kunywa bia!
![]()
halani kago..![]()
Mbuzi Mzee unaitwa huku ... watu wanakutania ... eti kakuruvi anadai na wewe siku hizi unapenda Laga!Una utani na Mbuzi Mzee
Mbuzi Mzee unaitwa huku ... watu wanakutania ... eti kakuruvi anadai na wewe siku hizi unapenda Laga!
.