"Ukishangaa ya Mussa subiri ya Firauni" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ukishangaa ya Mussa subiri ya Firauni"

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KAPONGO, Sep 12, 2012.

  1. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,310
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Waungwana naomba kufahamishwa falsafa ya msemo huo ( ama unaofanana na hao) ambao nimekuwa nikiusikia sana lakini sifahamu chimbuko na historia yake ni nini hadi kuwa na umaarufu huo!
     
  2. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,794
    Likes Received: 2,873
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la lugha lipo peleka huko.
     
  3. M

    MARK OB New Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo msemo umetokana na biblia pia upo na kwenye kuluani unahusisha pale mussa alipokuwa anafanya miujiza kwa uweza wa mungu na waganga wa firauni nao wakawa wanafanya miujiza kwa uweza wa kishetani so ukistaajabu ya mussa utaona ya firauni
     
  4. M

    MOODYGUY Member

    #4
    Feb 7, 2013
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mi nlikuaga cjui.
     
Loading...