Ukishangaa ya Jaji Warioba utajionea ya Kinana!!

Ukishangaa ya Jaji Warioba utajionea ya Kinana!!

Samwel Meleka

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2014
Posts
601
Reaction score
269
Wana -JF kuna tetesi kua kamati kuu ya chama cha mapinduzi imeitaka kamati ya maadili ya chama hicho kuwahoji Jaji Warioba na Mzee Butiku juu ya mienendo yao ya kua kinyume na mapendekezo ya CCM na serikali katka suala la katiba.
Hoja yangu iko hapa
Kwa nini wasimuhoji kwanza bwana Kinana??ambae amekua mkosoaji mkubwa wa ccm maana kila jukwaa akipanda lazma aje na jipya mara ccm ni wala rushwa mara sisiemu sisi wajinga??au kinana yupo juu ya sheria za chama hiki na kinana sasa hivi anawakilisha chama gan maana anawasema sana ccm!!
Nawasilisha..
 
Waanze kwanza kuwahoji wanaCCM wenye tuhuma nzito za kutishia mustakabali wa Tembo katika mbuga zetu kiasi cha kututia aibu kubwa ndunia nzima.

Wote ni viongozi waandamizi wa CCM. Wanajulikana kwa majina, sura, kauli na mienendo yao hata Kama wanafanyia gizani!

Kushindwa kuanza na hao maana yake ni kwamba hao ndiyo wanaiweka CCM mjini hivyo chama hicho kinaishi Kwa kutegemea uharamia Kama huo ambao ndiyo ule ule uliofanyika kwenye Bunge la Cut Bar...
 
Wana -JF kuna tetesi kua kamati kuu ya chama cha mapinduzi imeitaka kamati ya maadili ya chama hicho kuwahoji Jaji Warioba na Mzee Butiku juu ya mienendo yao ya kua kinyume na mapendekezo ya CCM na serikali katka suala la katiba.
Hoja yangu iko hapa
Kwa nini wasimuhoji kwanza bwana Kinana??ambae amekua mkosoaji mkubwa wa ccm maana kila jukwaa akipanda lazma aje na jipya mara ccm ni wala rushwa mara sisiemu sisi wajinga??au kinana yupo juu ya sheria za chama hiki na kinana sasa hivi anawakilisha chama gan maana anawasema sana ccm!!
Nawasilisha..

Mkuu hizo kauli za kinana ni zuga tu na kutafuta huruma ya wananchi coz wameshindwa lkusimamia wanayoubiri majukwanii.si unajua uchaguzi ni mwakani
 
Waanze kwanza kuwahoji wanaCCM wenye tuhuma nzito za kutishia mustakabali wa Tembo katika mbuga zetu kiasi cha kututia aibu kubwa ndunia nzima.

Wote ni viongozi waandamizi wa CCM. Wanajulikana kwa majina, sura, kauli na mienendo yao hata Kama wanafanyia gizani!

Kushindwa kuanza na hao maana yake ni kwamba hao ndiyo wanaiweka CCM mjini hivyo chama hicho kinaishi Kwa kutegemea uharamia Kama huo ambao ndiyo ule ule uliofanyika kwenye Bunge la Cut Bar...

Mbavu zangu mkuu "cut bar"
 
Hakika hizi ni dharau kubwa nmeanza kuamni kua kweli iq zetu watz zpo chini ingekua Kenya Kinana lazma angekua anashushwa majukwaani.
 
Wana -JF kuna tetesi kua kamati kuu ya chama cha mapinduzi imeitaka kamati ya maadili ya chama hicho kuwahoji Jaji Warioba na Mzee Butiku juu ya mienendo yao ya kua kinyume na mapendekezo ya CCM na serikali katka suala la katiba.
Hoja yangu iko hapa
Kwa nini wasimuhoji kwanza bwana Kinana??ambae amekua mkosoaji mkubwa wa ccm maana kila jukwaa akipanda lazma aje na jipya mara ccm ni wala rushwa mara sisiemu sisi wajinga??au kinana yupo juu ya sheria za chama hiki na kinana sasa hivi anawakilisha chama gan maana anawasema sana ccm!!
Nawasilisha..
Upeo wako mdogo sana kama wa lema na dr slaa tu.
 
Waanze kwanza kuwahoji wanaCCM wenye tuhuma nzito za kutishia mustakabali wa Tembo katika mbuga zetu kiasi cha kututia aibu kubwa ndunia nzima.

Wote ni viongozi waandamizi wa CCM. Wanajulikana kwa majina, sura, kauli na mienendo yao hata Kama wanafanyia gizani!

Kushindwa kuanza na hao maana yake ni kwamba hao ndiyo wanaiweka CCM mjini hivyo chama hicho kinaishi Kwa kutegemea uharamia Kama huo ambao ndiyo ule ule uliofanyika kwenye Bunge la Cut Bar...
Wewe ni miongoni mwa waliohalibiwa sana hapo chadema nyuma hukuwa hivyo lakini umeharibika kabisa.
 
Upeo wako mdogo sana kama wa lema na dr slaa tu.
Mkuu
Mawazo yako yote unaona wote wakosoaji wa ccm ni wapinzani tu,njoo na hoja juu ya maada hii kama hawez pita kakojoe ulale!
 
Wana -JF kuna tetesi kua kamati kuu ya chama cha mapinduzi imeitaka kamati ya maadili ya chama hicho kuwahoji Jaji Warioba na Mzee Butiku juu ya mienendo yao ya kua kinyume na mapendekezo ya CCM na serikali katka suala la katiba.
Hoja yangu iko hapa
Kwa nini wasimuhoji kwanza bwana Kinana??ambae amekua mkosoaji mkubwa wa ccm maana kila jukwaa akipanda lazma aje na jipya mara ccm ni wala rushwa mara sisiemu sisi wajinga??au kinana yupo juu ya sheria za chama hiki na kinana sasa hivi anawakilisha chama gan maana anawasema sana ccm!!
Nawasilisha..
Mtu pekee aliyependekeza Wahojiwe akina warioba ni Mr Bonge yaani Komba !
 
Back
Top Bottom