Ukipigwa mimba na msela ndo matokeo yake haya

Ukipigwa mimba na msela ndo matokeo yake haya

chakufia nini

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Posts
692
Reaction score
456
12019941_975286835877350_3159528832741715653_n.jpg
 
Ngoja niiweke kiswahili tucheke wengi, (japo kunawatakao jifanya walishaelewa bila ya msaada wangu )"kwahiyo siku zako huzioni na unadhani mimi nimezificha hapa nyumbani kwangu" ?????????????

Acha ujinga wewe watu wame-coment wewe unasema "watakaojifanya wameelewa bila msaada wangu". Kwa kiingereza gani hasa. We mwenyewe umekopi ukapesti, ACHA MASHAUZI.
 
Mbona umetumia nguvu nyingi sana, kwani ungepita kimya ungepata mimba????????
Acha ujinga wewe watu wame-coment wewe unasema "watakaojifanya wameelewa bila msaada wangu". Kwa kiingereza gani hasa. We mwenyewe umekopi ukapesti, ACHA MASHAUZI.
 
Ahh.... Kumbe ni hiyo tu
Mi nilijua ni Anti Ezekiel!
 
Ngoja niiweke kiswahili tucheke wengi, (japo kunawatakao jifanya walishaelewa bila ya msaada wangu )"kwahiyo siku zako huzioni na unadhani mimi nimezificha hapa nyumbani kwangu" ?????????????

umetusaidia sana tunaotumia visimu
 
Back
Top Bottom