Ukiona viashiria hivi, basi ujue mumeo anatoka nje ya ndoa……………!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Zifuatazo ni baadhi ya dalili ambazo endapo mwanandoa atazibaini kwa mwenzake, anapaswa kuanza uchunguzi au kujadili naye jambo hilo ili kujiondoa katika wasiwasi. Lakini nitahadharishe kwamba dalili za mtu anayetoka nje ya ndoa ziko nyingi sana, kiasi kwamba siwezi kuziweka zote hapa, ila hizi nitakazozitaja zimethibitika kuwa zinapojitokeza, uwezekano ni mkubwa kwamba, mhusika anatoka nje ya ndoa yake.

1. Kuongeza upendo ghafla: mwanaume anapoanza kutoka nje yandoa, kama ndoa yake haina vurugu , anaweza kuonesha upendo mkbwa hadi mkewe akashanaa na kujiuliza . inakuwa kama vile ndiyo amekutana na mkewe kwa mara ya kwanza. Hii ni kutokanana kushitakiwa na dhamira kwa sababu anajua anachokifanya ni makosa huku akijua ndoa yake haina matatizo, na mkewe hajawahi kumkosea na anatimiza wajibu wake. Hata hivyo haina maana kuwa kila upendo ukiongezwa na mwanaume ghafla mwanaume huyo anatoka nje ya ndoa…………. Na ndio maana nikasema awali kuwa ni vyema uchunguze.

2. Kuona kasoro nyingi za mke: kama mume anaanaza kuona kasoro nyingi za mkewe ambazo hapo nyuma alikuwa hazioni, basi ana lake jambo. Hii ni katika kujitetea nafsini mwake, na kuhalalisha kwamba kutoka kwake nje kuna sababu

3. Mabadiliko ya kipato: Kuna wakati mabadiliko ya kipato yanaweza kuwa ni kiashirio cha mwanaume kutoka nje ya ndoa. Mwanaume anaweza kuwa na ajira ile ile au shughuli zilezile lakini ikaonekana kwamba kipato hakitoshi. Suala la fedha linaweza kuanza kuwa ni tatizo kubwa kwa familia.

4. Kujibadili sana: Ingawa siyo lazima, lakini hutokea wakati mwingine mwanaume ambaye ameanza kutoka nje ya ndoa kuanza kujibadili sana pia. Anaweza kuanza kuvaa nguo nzuri nzuri, kujipulizia manukato tofauti , kunyoa kwa mitindo tofauti na mengine yanayofanana na hayo. Mara nyingi mabadiliko hayo hufanywa na hiyo nyumba ndogo akijaribu kumbadili huyo mwanaume kwa kadiri anavyotaka yeye.

5. Alama na harufu mpya: Kama mwanaume siyo makini sana, kupatikana kwa rangi ya mdomo kwenye shati au nguo zake za juu ni rahisi sana. lakini hata kama ni makini, harufu ya pafyumu tofauti na ile anayotumia mkewe inaweza kusikika sana kwenye nguo zake.

6. Mazungumzo ya simu: Kama mwanaume anaanza kuzungumza kwenye simu kwa kukatishakatisha au kusema tu, ‘nitakupigia baadae,' ama wakati mwingine kuonekana amebabaika baada ya kupokea simu, inaweza kuwa dalili. Kuna wakati anaweza kuwa anakata simu kila ikiita na kubadilika hata usoni kwa tahayari.

7.
Ratiba ya kazi kubadilika: Kazi huwa inatumiwa kama kisingizio na wanaume wengi sana, hasa wanapoanza kutoka nje ya ndoa zao. Dalili kubwa kabisa ni ile ya mwanaume kuanza kuchelewa kurudi nyumbani kwa kisingizio cha kazi, kusafiri sana kwa kisingizio cha kazi, kulala nje kwa kisingizio cha kulala kazini (Night Shift).

8. Mbele ya wanawake wengine: Tafiti nyingi zinaonesha kwamba, wanaume huchukua wanawake ambao wako karibu nao, au wamewazoea kwa njia ya kukutana mara kwa mara. Ni rahisi mwanaume kuwa na hawara ambaye ni jirani, mfanyakazi mwenzie, mshiriki wake kibiashara, rafiki wa familia, au hata mwanafunzi wake. Kwa kawaida mwanamke mbaye anatembea na mume wa mtu anaweza kujionesha kirahisi anapokuwa na mwanaume huyo. Kwa hiyo mwanamke asijidanganye kwamba, kwa kuwa mwanamke fulani ni rafiki wa familia, ni jirani, ni mwanafunzi wa mumewe, hawezi kuwa na uhusiano naye, hapana. Kwa mwanaume, hao ni mawindo rahisi sana.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Umefikwa na haya? Ama unahisi!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,425
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,425 280
asanteee, uje na ya mwanamke anayatoka pia
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Good one mtambuzi... lakini there are alot of other factors to consider coz pretenders could skew expectations
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Good one mtambuzi... lakini there are alot of other factors to consider coz pretenders could skew expectations
Yeah... Nilishasema hapo mwanzoni kwamba dalili ziko nyingi kutegemana na aina ya mwanaume, maana kuna wengine ni silent killer, wala huwezi kuwagundua kirahisi labda utumie mbinu za kiintelijensia.....................
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,385
Likes
7,433
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,385 7,433 280
no comments.
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,279
Likes
1,340
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,279 1,340 280
Na wewe hujaacha tu kuchukua sample ya familia yako...
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Na wewe hujaacha tu kuchukua sample ya familia yako...
Mkwe... hujaacha tu utundu wako, nilijua tu hutakosa la kusema, nimefurahi kuwa leo umejifunza jambo jipya...............
 
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
1,284
Likes
64
Points
145
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2007
1,284 64 145
Wanaume watakukoma mwaka huu!!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mkuu ni sawa usemayo ila kuna uwalakini maana kuna tabia nyingine si kwamba wanaume anaweza kuwa anatoka ila anaweza kuwa anakwepa maudhi ya nyumbani.. si unajua sie wanaume huwa tunaamini kuchelewa kurudi home au kuwa na muda mdogo wa kuwa na familia ni kukimbia tatizo au ndo suluhu yake
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,279
Likes
1,340
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,279 1,340 280
Mkwe... hujaacha tu utundu wako, nilijua tu hutakosa la kusema, nimefurahi kuwa leo umejifunza jambo jipya...............
Wewe naona umetumwa na mwovu kuondoa amani kwenye ndoa za watu, sasa unataka mtu aanze kumuhisi mumewe anatoka nje ili iweje jamani
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Wewe naona umetumwa na mwovu kuondoa amani kwenye ndoa za watu, sasa unataka mtu aanze kumuhisi mumewe anatoka nje ili iweje jamani
Haki ya Mungu unanisingizia.................!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Mweee asante kwa somo zuri baba,wakati ukifika nitalifanya kazi!
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,653
Likes
499
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,653 499 180
Zifuatazo ni baadhi ya dalili ambazo endapo mwanandoa atazibaini kwa mwenzake, anapaswa kuanza uchunguzi au kujadili naye jambo hilo ili kujiondoa katika wasiwasi. Lakini nitahadharishe kwamba dalili za mtu anayetoka nje ya ndoa ziko nyingi sana, kiasi kwamba siwezi kuziweka zote hapa, ila hizi nitakazozitaja zimethibitika kuwa zinapojitokeza, uwezekano ni mkubwa kwamba, mhusika anatoka nje ya ndoa yake.

1. Kuongeza upendo ghafla: mwanaume anapoanza kutoka nje yandoa, kama ndoa yake haina vurugu , anaweza kuonesha upendo mkbwa hadi mkewe akashanaa na kujiuliza . inakuwa kama vile ndiyo amekutana na mkewe kwa mara ya kwanza. Hii ni kutokanana kushitakiwa na dhamira kwa sababu anajua anachokifanya ni makosa huku akijua ndoa yake haina matatizo, na mkewe hajawahi kumkosea na anatimiza wajibu wake. Hata hivyo haina maana kuwa kila upendo ukiongezwa na mwanaume ghafla mwanaume huyo anatoka nje ya ndoa…………. Na ndio maana nikasema awali kuwa ni vyema uchunguze.

2. Kuona kasoro nyingi za mke: kama mume anaanaza kuona kasoro nyingi za mkewe ambazo hapo nyuma alikuwa hazioni, basi ana lake jambo. Hii ni katika kujitetea nafsini mwake, na kuhalalisha kwamba kutoka kwake nje kuna sababu

3. Mabadiliko ya kipato: Kuna wakati mabadiliko ya kipato yanaweza kuwa ni kiashirio cha mwanaume kutoka nje ya ndoa. Mwanaume anaweza kuwa na ajira ile ile au shughuli zilezile lakini ikaonekana kwamba kipato hakitoshi. Suala la fedha linaweza kuanza kuwa ni tatizo kubwa kwa familia.

4. Kujibadili sana: Ingawa siyo lazima, lakini hutokea wakati mwingine mwanaume ambaye ameanza kutoka nje ya ndoa kuanza kujibadili sana pia. Anaweza kuanza kuvaa nguo nzuri nzuri, kujipulizia manukato tofauti , kunyoa kwa mitindo tofauti na mengine yanayofanana na hayo. Mara nyingi mabadiliko hayo hufanywa na hiyo nyumba ndogo akijaribu kumbadili huyo mwanaume kwa kadiri anavyotaka yeye.

5. Alama na harufu mpya: Kama mwanaume siyo makini sana, kupatikana kwa rangi ya mdomo kwenye shati au nguo zake za juu ni rahisi sana. lakini hata kama ni makini, harufu ya pafyumu tofauti na ile anayotumia mkewe inaweza kusikika sana kwenye nguo zake.

6. Mazungumzo ya simu: Kama mwanaume anaanza kuzungumza kwenye simu kwa kukatishakatisha au kusema tu, ‘nitakupigia baadae,’ ama wakati mwingine kuonekana amebabaika baada ya kupokea simu, inaweza kuwa dalili. Kuna wakati anaweza kuwa anakata simu kila ikiita na kubadilika hata usoni kwa tahayari.

7.
Ratiba ya kazi kubadilika: Kazi huwa inatumiwa kama kisingizio na wanaume wengi sana, hasa wanapoanza kutoka nje ya ndoa zao. Dalili kubwa kabisa ni ile ya mwanaume kuanza kuchelewa kurudi nyumbani kwa kisingizio cha kazi, kusafiri sana kwa kisingizio cha kazi, kulala nje kwa kisingizio cha kulala kazini (Night Shift).

8. Mbele ya wanawake wengine: Tafiti nyingi zinaonesha kwamba, wanaume huchukua wanawake ambao wako karibu nao, au wamewazoea kwa njia ya kukutana mara kwa mara. Ni rahisi mwanaume kuwa na hawara ambaye ni jirani, mfanyakazi mwenzie, mshiriki wake kibiashara, rafiki wa familia, au hata mwanafunzi wake. Kwa kawaida mwanamke mbaye anatembea na mume wa mtu anaweza kujionesha kirahisi anapokuwa na mwanaume huyo. Kwa hiyo mwanamke asijidanganye kwamba, kwa kuwa mwanamke fulani ni rafiki wa familia, ni jirani, ni mwanafunzi wa mumewe, hawezi kuwa na uhusiano naye, hapana. Kwa mwanaume, hao ni mawindo rahisi sana.
umejitahidi katika utafiti wako lakini nyingine mwanaume huwa anapanic anapoulizwaulizwa alipo au utarudi sa ngapi leo?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
umejitahidi katika utafiti wako lakini nyingine mwanaume huwa anapanic anapoulizwaulizwa alipo au utarudi sa ngapi leo?
lazima kutakuwa na tofauti mkuu...............
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,137
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,137 280
Mhhhhh......interesting...lol
 

Forum statistics

Threads 1,235,533
Members 474,641
Posts 29,225,795