Ukiona teuzi zote muhimu zimekupita ujue wewe........


ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,867
Likes
1,204
Points
280
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,867 1,204 280
kama kusoma hujui hata kuangalia picha huwezi. babu yako hakushiriki kupigania uhuru wa nchi hii ndio maana teuzi zote zinakupita. wakati wazee wenzake wanaandamana kwa ajiri ya kumpiga mkoloni babu yako anachukua mbwa kwenda kuwinda sungura. usiilaumu serikali kwa kutokukuona mlaumu babu yako kwa uwoga wake . Babu yangu angekuwa hai ningemuuliza aliogopa nini kupambana na wakoloni na kujipatia umaarufu mkubwa kama wenzake
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,562
Likes
123
Points
160
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,562 123 160
We unamfahamu babu yake na Paul Makonda au Lameck Madelu?
 
M

mkemwafrank

Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
21
Likes
5
Points
5
Age
48
M

mkemwafrank

Member
Joined Jun 15, 2016
21 5 5
Hahahha ase post zingine ni comedy tu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,872