Ukimya wa Mke wa Magufuli unatia shaka

Ukimya wa Mke wa Magufuli unatia shaka

Yuko shule ya msingi Mbuyuni analitumikia Taifa...Anawafundisha watoto...

Kipi bora...Kukaa shuleni na kuwafundisha watoto wetu ama kuzunguka mikoani kutafuta kura?...

Inamaana Miezi miwili hii atakua akiwapiga akina Linah, Wema-Sepetu na Zari
 
Jamani Mke wa Magufuli mbona haonekani kwenye Campaign kama ilivyokua kwa Mama Salma, Mama Anna Mkapa na Mama Regina Lowassa. Kuna nini hapa katikati.

Kimsingi waalimu hawapendi siasa. Nina hakika hata mama salma ilichukua muda na juhudi kumtransform. Ujana nao ulimsaidia. Walimu ni watendaji zaidi na hawana bla bla sana. Ndio maana hata Magufuli anakiri yeye si mwanasiasa.
 
Yuko shule ya msingi Mbuyuni analitumikia Taifa...Anawafundisha watoto...

Kipi bora...Kukaa shuleni na kuwafundisha watoto wetu ama kuzunguka mikoani kutafuta kura?...
Ina maana kama Mume wake atakuwa Rais, bado ataendelea kuwa Mwalimu !! Alipaswa kuomba likizo isiyokuwa na malipo ili amsaidie kampeni mume wake kama alivyofanya Mama Salma, tena na yeye alikuwa anafundisha shule hiyo hiyo ya Mbuyuni.
 
Yuko shule ya msingi Mbuyuni analitumikia Taifa...Anawafundisha watoto...

Kipi bora...Kukaa shuleni na kuwafundisha watoto wetu ama kuzunguka mikoani kutafuta kura?...
Ujumbe wako mfikishie mama Salma Kikwete aliyeacha ualimu pale Mtendeni na kuanza kuzunguka mitaani.
 
Jamani Mke wa Magufuli mbona haonekani kwenye Campaign kama ilivyokua kwa Mama Salma, Mama Anna Mkapa na Mama Regina Lowassa. Kuna nini hapa katikati.

.Ana Uchungu sana Moyoni,kwa aliyotendewa na mumewe,Magufuli.
 
Nimeona mawasiliano ya kamati ya kampen wa ccm akina Jm,kairuki,na wengne kwenye group lao walikua wanajadili ilo.. Wakasema wiki hii watamshawishi Mkapa akaongee nae ili na yeye apge kampeni

Ni kosa la jinai kuingilia mawasiliano ya mwingine. Cybercrime Act 2015
 
Jamani Mke wa Magufuli mbona haonekani kwenye Campaign kama ilivyokua kwa Mama Salma, Mama Anna Mkapa na Mama Regina Lowassa. Kuna nini hapa katikati.


Mke wa mtu sumu!

Jina la Mke wa Magufuli haliko kwenye ballot paperm Unamtakia nini mke mtu?
 
Jamii forum raha, hahahahahaha.... Nakaa nacheka mwenyewe..... JF forever
 
Ha ha haaa yupo first lady wa moyoni wa Magufuli Huyu kasaini tu cheti ndo maana anamsahau.
 
Jamani Mke wa Magufuli mbona haonekani kwenye Campaign kama ilivyokua kwa Mama Salma, Mama Anna Mkapa na Mama Regina Lowassa. Kuna nini hapa katikati.
In maana hatafanya kaorokocho kama ya ulowataja. Tumwache akampokee mumewe akitoka katika kampeni. Swala la kuingiza familia katika kampeni na katika utendaji tumeliona lilivyovuruga serikali.
 
Kwa habari za kati ni kwamba TB J alisha waeleza wana familia hao kwamba Magufuli hawezi kuwa Rais . Huyu mama anaimani na Joshua na inasemekana ni kibri ya Magufuli kuendelea na kampeni lakini hata yeye anafahamu wazi kwamba hajai kwa Lowassa.
 
Back
Top Bottom