Ukimya wa milard ayo blog award za mtv

Ukimya wa milard ayo blog award za mtv

baba anjela

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Posts
431
Reaction score
310
Milard ayo unataka kuniambia huna habari zozote kuhusu MTV AWARD na hujui Diamond na Vanesa Mdee ni nominees kutoka Tanzania..... au ndio mambo ya bifuuuuuu
mbona blog nyingine zinaendelea kupost kila siku, kulikoni milard ayo... unatuangusha bwana.Husiweke habari kwautashi wako....weka habari kwaajili ya jamii, kama kuna mambo binafsi yafanyike nnje ya kazi.
 
muwekee hyo comment kwenye account yake ya Instagram.
 
Anabifu na yupi sasa kati ya hao? Usimuhukumu mapema, pengine alikuwa anaumwa. Otherwise kama habari nyingine anaendelea kuupdate
 
Hajapost :what:😱 inakuaje asipost habari ambayo ndo habari ya mjini kwa sasa embu ngoja nikachungulie!
 
Sasa kuna haja gani ya yeye kupost kama tayari unajua nini kinaendelea?unataka utaarifiwe habari unayoijua?
 
Milard ayo unataka kuniambia huna habari zozote kuhusu MTV AWARD na hujui Diamond na Vanesa Mdee ni nominees kutoka Tanzania..... au ndio mambo ya bifuuuuuu
mbona blog nyingine zinaendelea kupost kila siku, kulikoni milard ayo... unatuangusha bwana.Husiweke habari kwautashi wako....weka habari kwaajili ya jamii, kama kuna mambo binafsi yafanyike nnje ya kazi.

kwahiyo mpaka yeye apost wewe ndio utapiga kura au?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom