UKIMWI ulikuwa zamani 1990+

UKIMWI ulikuwa zamani 1990+

Mimi UKIMWI siuelewi kuna mama flani mwaka 1992 nikiwa bado mdogo kabisa sema najitambua alikuwa jirani yetu mumewe alifariki kwa huu ugonjwa akamuacha huyo mama akiwa mjamzito.
Huyo mama akajifungua kwa njia ya operation pale aliposhonwa ilichukua sana muda kupona naye walidhani atakufa maana mtoto aliyemzaa alifariki baada ya miezi kadhaa.
Lakini huyo mama mpaka leo yupo na afya tele watu wanakufa wanamuacha na habari za kuwa ana ngoma zilikwisha sahaulika
Na watu wanajitafunia tuu hawana muda
 
Aaaaiiiseeeeee 2004 tulikua na mwalimu wetu huyo inasemekana alikua anaumwa huo,aliisha vibaya sana.Halafu kulikua na unyanyapaa,mpaka walimu wenzie walimnyanyapaa,wakija darasani wanatuambia,msiwe mnanunua bagia za mwalim fulani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom