Ukimpa Binti Ujauzito ni Lazima Umuoe? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimpa Binti Ujauzito ni Lazima Umuoe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Godwishes, Mar 12, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kuna madada wengi huwa wanajiimanisha kuwa,akishapewa UJAUZITO ndo tiketi ya moja kwa moja ndani Shela?Je ni lazima au unaweza lea mimba mpaka mtoto,bt anaendelea kuwa mtu wako?.
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuwa mtu wako una maana gani? yaani wewe uoe mke mwingine na yeye aendelee kuwa mtu wako???
     
  3. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio lazima lkn kama huna mpango wa kumuoa mimba unampa yanini? Na ningekuwa mimi hata mtoto sikupi yaani unamchezea mtoto wa watu na kumdanganya ukisha mpa mimba unajataa kumuoa ili amuoe nani huku ushampotezea mda wake
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kabla hujauliza swali kama hili hebu jiulize dada/binti yako akifanyiwa hivyo wewe utajisiake?
    Ingawa nina hakika mtu mwenye mawazo kama haya hawezi kuwa na binti
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukipenda boga mkuu si lazima upende na ua lake?
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ukioa unakuwa umetimiza ule msemo wa kuwa 'take responsibility of your action'
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Siyo lazima kuoa. subiria mwanao akishaweza kula ugali amishia kwako.
    MP.
     
  8. P

    Praff Senior Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemeana, mtu anaweza akawa ana mke halafu anatoka nje ya ndoa, kisha anampachika mimba mtu mwingine je ni lazima amuoe? Ataoa wangapi?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,259
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    ndio ni lazima umuoe....
    tena kwa sherehe na matarumbeta.....
    bye
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    inategemea
    mimi ukinipa mimba wala hutokaa unione tena kwanza nakukana kabisa
     
  11. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,769
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Ni kweli madame, lakini kuna kuteleza katika mapenzi. Mlikuwa mnapass time na mlikuwa hamna malengo ya kuoana. ni bora kulea mtoto kuliko kukosa furaha maisha yako yote kwa kuoa mke usiempenda. to me,.. MUNGU apishe mbali aiseeee.
     
  12. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,769
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Dah, thats not fair SMILE,... humpi hata nafasi ya kuamua!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kuamua nini? mimba isiwe sababu ya ndoa.kama ni wa kunioa atanioa tu hata kama sina kizygote
     
  14. huzayma

    huzayma Senior Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala haina ulazima, kwanza mkioana mnachokana haraka, ai! yani kila siku asubuhi na jioni mmegandana tu, mie ayo maisha ata siyawezi, kuna wakati huwa nataka kuishi mwenyewe .
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hii mada wanawake wote watasema mimba ndo tiketi ya kuingia ndani ya shela wakati ni uongo.
     
  16. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Cio lazima bhana.....mie niliyempa mimba ctamuoa and she knows that!
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio vizuri ku-comment story inayo kutach kwakweli.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Its complicated!!!
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa mpaka umempa mimba ulikuwa huna malengo nae au?
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    It's complicated.

     
Loading...