Ukimfanyia hivi mwanamke mpenda hela wallah hatakusahau

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,603
2,000
Katika mizunguko yako ikiwa umeonana na mwanamke nawe ukajiongeza juu yake.

Mwanamke naye akaamua kujiongeza juu yako kwa kukufanya ATM machine huku akikizuga kwa vimeseji vya I love you na wakati mwingine hata kukutumia picha zake za ndani ilimradi tu ukamilishe muamala.

Huyo demu muhuni mpenda pesa dawa yake ni kutumia gharama yoyote umwingize guest house kisha mpange aanze kuvua. Akivua mwangalie kunako huku simu umeitega alarm ikilia unajifanya kuipokea unatokomea mazima abaki na papuchi yake.

Kama kwao mbali mtumie nauli kwa simu kisha umpotezee mazima.
 

Mr Devil

JF-Expert Member
Jul 7, 2019
2,558
2,000
Asanteh kwa ushauri ..lakini wanaume wa ivyo awa exist dunia ii.labda kama ume tokea ww tuku peleke labaratory kwa uchunguzi zaidi

Time is a drug. Too much of it kills you
 

libeva

JF-Expert Member
Mar 25, 2015
3,172
2,000
Aisee!Mi nikishaona papuchi huo ujasiri sina,hata akili ya kuvaa mpira huwa inapotea sembuse hiyo ya kuacha mzigo mezani!!!Kama mtihani nishapa sufuri!
Mi niliweza kuacha kumtafuna mwanamke baada ya kumpima oil nikanusa kidole kikawa uke ukawa unanuka zile comdom za 3 bomba ndizi, chocolate nikamwambia wazi katoka kutumika akakataa nikavaa zangu nikaondoka hakuamini macho yako
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
12,662
2,000
Mi niliweza kuacha kumtafuna mwanamke baada ya kumpima oil nikanusa kidole kikawa uke ukawa unanuka zile comdom za 3 bomba ndizi, chocolate nikamwambia wazi katoka kutumika akakataa nikavaa zangu nikaondoka hakuamini macho yako
Aisee!We noma!Unaanzaje kunusa?
 

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,603
2,000
Mi niliweza kuacha kumtafuna mwanamke baada ya kumpima oil nikanusa kidole kikawa uke ukawa unanuka zile comdom za 3 bomba ndizi, chocolate nikamwambia wazi katoka kutumika akakataa nikavaa zangu nikaondoka hakuamini macho yako
Umebikumbusha demu fulani alikuja nimtie nilipompapasa nikakutana na ubaridi ishara ya kuiosha K baada ya kumwato.
Daaah stimu ikakata nikamwambia nenda tu mama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom