Ukimfanyia hivi mwanamke mpenda hela wallah hatakusahau

kweleakwelea

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
2,769
2,000
Aisee!We noma!Unaanzaje kunusa?
Aisee unakuta demu k yake inapumua harufu ya mpira wa baiskeli...yaani anatumika.hovyo

Na mungine anaechanganya changanya ovyo (anaitwa survival)..unakuta inatoa harufu ya samaki mbichi wa matopeni...

Hawa huwa napata tabu sana hata kusimamisha...mara nyingi nagonga kimoja kisha nacouncel habari ya kulala...

K ya mwanamke anaejielewa inatakiwa kunukia harufu ya maini mabichi..kama pumzi ya mtoto.mdogo anaenyonya...full flavour hadi kulamba ni sawa tu
 

AlphaMale

JF-Expert Member
Oct 26, 2019
421
1,000
Mtoa mada ww hujui, ukitaka mdatisha vizuri mdada mpenda hela, sharti uwe tajiri, ukiwa kwenye mahusiano nae, MPE bata za kutosha, mpeleke Dubai kwa ajili ya shopping ya nguo, vacation aende ibiza, au ugiriki santorini, mnunulie gari yake, mpangishie nyumba masaki, MPE lifestyle ya juu, mzoeshe hio lifestyle Kwa mda wa miaka 2 hivi, mgegede hlf umuache

Ukimuacha, ata-miss zile lifestyle ulizompa, maana hatopata wanaume watakaompa ile lifestyle, na status yake ya kipesa mbele ya jamii itakuwa imeshuka, atachanganyikiwa na in some cases anaweza kuwa mtumiaji wa madawa ya kulevya, au anaweza anza bwabwaja na media kama kylln wa bwana machache Bonde la Baraka
 

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,603
2,000
Mtoa mada ww hujui, ukitaka mdatisha vizuri mdada mpenda hela, sharti uwe tajiri, ukiwa kwenye mahusiano nae, MPE bata za kutosha, mpeleke Dubai kwa ajili ya shopping ya nguo, vacation aende ibiza, au ugiriki santorini, mnunulie gari yake, mpangishie nyumba masaki, MPE lifestyle ya juu, mzoeshe hio lifestyle Kwa mda wa miaka 2 hivi, mgegede hlf umuache

Ukimuacha, ata-miss zile lifestyle ulizompa, maana hatopata wanaume watakaompa ile lifestyle, na status yake ya kipesa mbele ya jamii itakuwa imeshuka, atachanganyikiwa na in some cases anaweza kuwa mtumiaji wa madawa ya kulevya, au anaweza anza bwabwaja na media kama kylln wa bwana machache Bonde la Baraka
Nimekupata
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
121,681
2,000
Nacheka na comments za wanaume hawataki kufata ushauri wa mleta mada
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,131
2,000
Huwezi kumkomoa ng'ombe kwa kuacha kula nyama mezani.
Katika mizunguko yako ikiwa umeonana na mwanamke nawe ukajiongeza juu yake.

Mwanamke naye akaamua kujiongeza juu yako kwa kukufanya ATM machine huku akikizuga kwa vimeseji vya I love you na wakati mwingine hata kukutumia picha zake za ndani ilimradi tu ukamilishe muamala.

Huyo demu muhuni mpenda pesa dawa yake ni kutumia gharama yoyote umwingize guest house kisha mpange aanze kuvua. Akivua mwangalie kunako huku simu umeitega alarm ikilia unajifanya kuipokea unatokomea mazima abaki na papuchi yake.

Kama kwao mbali mtumie nauli kwa simu kisha umpotezee mazima.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
2,145
2,000
Dunia ni ndogo sana, hii silaha kubwa kwa ''ke'' ajabu ita kudhuru mtumiaji, sawa kuua panya kwa Bunduki!!!! Ukimfanyia ke'' mabaya , nawe mabaya yatakupata tu, ana nyege? umvue chupi! umwachehivo? kabisaa?

Utamkapo chupi ya ''ke'' ni stim tosha! kwa mwenye fimbo! kinapwita, sembuse kuiona akiiteremsha kunako vipaja, na anapindapinda km nyoka!!

Watu ni tofauti , fikiria atawazaje kwa kitendo hiki! .... Usijidhanie uko sahihi! atajua umemuogopa? ataamini u-mlegezo, unaogopa atatangaza! ndiyosababu ulimpa hela! .. walahi atakusimulia mpaka ulie poo!! hadi usafishe Nyota!! Baba mkuu! heee!

Mwanaume onyesha kazi, mchapie ki-BK, akikuona siku anasisimka, na ki-baby juu, akumbuke uzuri, majibu atatoa! Uume ukisimama hauna aibu ati! huo wako una aibu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom