Ukikutana na simba ghafla, fanya haya..

Ukikutana na simba ghafla, fanya haya..

Kusema rahisi sana jamani, wewe utakuwa umeishia kuona simba kwenye video tu , lakini kama umeshaona simba kwa macho yako porini achana na hao wa kwenye zoo au wale wakufungwa , huwezi sema eti umemuona simba ulale chini , kwanza kama ulivyo sema tu kwamba kama amekugeuzia mgongo kwamba hajakuona hapo hapo hutasubiri eti akuone lazima utatoka nduki sana bila kujali atasikia vishindo vya speed ya yako au laah, au hata kujali eti atakuona ukikimbia , eti usubiri akuguse guse na ndevu zake ,,,, weeeeee

Simba wewe msikie tu kwenye radio au kuona kwenye tv , kwa ushauri hio hujanipata aiseeee …
 
Uwapo porini au sehemu yoyote ya wazi, halafu ghafla ukamwona simba (akiwa amekupa mgongo) na wakati yeye akiwa hajakuona na wakati huo ukijua kabisa muda wowote atakapogeuka anakuona, LALA CHALI KIFUDIFUDI!

Simba atakapogeuka na kuona umelala, atakusogelea na kuanza kukugusa-gusa kwa miguu yake na masharubu. Jikaze tu usitikisike.Kwa kufanya hivyo, atafikiri wewe n mzoga, na simba halagi mzoga, anakula fresh kitu kinachotoa damu!

Atakaa hapo pembeni yako kwa muda kadhaa akiwa kama anakusubiria,we jikaze tu, usikohoe,kupiga chafya, kujigeuza au kucheka!

Baadae taratibu ataanza kuondoka zake, huyoooo...
Kwa jicho la wizi, unamcheck tu taratibu akiwa anatokomea,akishapotea mbali, unanyanyuka zako na kwenda zako nyumbani huku nguo yako ikiwa imelowana...
Labda ulimaniisha Simba mtani wa Yanga au simba Diamond
 
Duuh, kwa hayo masharubu yake na jinsi alivyo na sura ngumu, haki ya nani nkifungua jicho nkiona jinsi anavyodondosha udenda ntaachia kicheko aseeh...
 
Jamaa acha unamzungumzia simba wa kuchora au labda awe hana njaa simba mm nilisha ona anakula mzoga usiwadanganye watu solution ni nduki panda mti tu.

Mkuu uliponaje??? Au ulitumia njia ya mleta uzi.....?????

Maana naona scenario yako ndo anayoisemea mleta uzi.
 
Uwapo porini au sehemu yoyote ya wazi, halafu ghafla ukamwona simba (akiwa amekupa mgongo) na wakati yeye akiwa hajakuona na wakati huo ukijua kabisa muda wowote atakapogeuka anakuona, LALA CHALI KIFUDIFUDI!

Simba atakapogeuka na kuona umelala, atakusogelea na kuanza kukugusa-gusa kwa miguu yake na masharubu. Jikaze tu usitikisike.Kwa kufanya hivyo, atafikiri wewe n mzoga, na simba halagi mzoga, anakula fresh kitu kinachotoa damu!

Atakaa hapo pembeni yako kwa muda kadhaa akiwa kama anakusubiria,we jikaze tu, usikohoe,kupiga chafya, kujigeuza au kucheka!

Baadae taratibu ataanza kuondoka zake, huyoooo...
Kwa jicho la wizi, unamcheck tu taratibu akiwa anatokomea,akishapotea mbali, unanyanyuka zako na kwenda zako nyumbani huku nguo yako ikiwa imelowana...
"LALA CHALI KIFUDIFUDI" Hapo sijakupata mkuu.
 
ifike mahali tuangalie uhalisia... simba kweli ulale chini? kwanza hiyo flow ya adrenallin kwa wakati huo utakachofanya ni mbio tu.. labda uwe mfanyakazi wa range na mtaalamu wa wanyama pori.. Ingekuwa hivyo wale watumishi wa kwenye ndege wanaotoa maelekezo namna ya kujiokoa inapotokea ajali basi kila ndege inayoanguka baharini tungesikia wao wamepona... mbona ndo wanatoa maelekezo kwa abiria lakini hawaponi?
 
Kuna jamaa moja kule kijijini aliua simba jike peke yake! Kweli duniani kuna wanaume na wavulana
 
Kwanza mleta mada rekebisha kauli yako ya kusema simba hali mzoga. Simba anapiga kila kitu mradi ana njaa mnyama pekee dunuani asiyekula mzoga au mnya ambaye hajaua mwenyewe ni cheetah. Lakin simba na wala nyama wengine wanapiga kiporo kama kawaida.
 
pia usijikojolee, kujinyea wala kutetemeka kwa hofu hadi aondoke!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom