Fabian Vitus
JF-Expert Member
- Jul 18, 2022
- 6,347
- 8,250
Tupe darasa sio kuongea kwa mafumboFUPA LA NGURUWE KIBOKO [emoji1787]
Kama vile kweli kuna kulogwa
Tupe darasa sio kuongea kwa mafumboFUPA LA NGURUWE KIBOKO [emoji1787]
Kama vile kweli kuna kulogwa
kuna baadh ya comment mpaka unajiuliza huyu jamaa kawaza nin kuandika hv ila ngoja kwanza nimuulize: mzee baba umesemaje? Mmmh kwakweli noo noo tena nakukemea kwa kiswahili na kwa herufi kubwa HAPANA HAPANA humu ndan sisi ni watu wa zima tutake radhi tunaweza tukatoa laana usipate hela hadi mwakanMimi nimeshashuhudia na kuamini mbauda Arusha kwa warangi na wanyiramba uchawi huko. Dogo alifaulu la saba wakamaindi eti kwa nini kafaulu wengine wanadai ni freemasons wakampiga kimbola asee. Dogo alikuwa anajirusha hewani kima cha spika nakujiangusha kichwa chini tena kwenye kokoto na wala hafi wala shingo kuvunjika.
Chief kila kitu kipo labda useme halijakukuta jambo tu Mshukuru Mungu kwa ka jamboKwenye maisha hakuna kitu kinaitwa kulogwa, ukiona mambo yanaharibika t kila jamnambua akili yako haifanyi kazi vizuri.
Kuamini kuna uchawi na vilevile kuna mungu hiyo ni pyschological dysfunction.Chief kila kitu kipo labda useme halijakukuta jambo tu Mshukuru Mungu kwa ka jambo
Tuache iwe Ivo maana mmbo ya kiroho na Giza hua mengi zaidiKuamini kuna uchawi na vilevile kuna mungu hiyo ni pyschological dysfunction.
Hayo mambo yanaishi ndani ya akili za watu, nje ya hapo hayapo. Ugumu wa maisha na ukosefu wa elimu bora ndo husababisha hayo mambo yatawale vichwani mwa watu.Tuache iwe Ivo maana mmbo ya kiroho na Giza hua mengi zaidi
Unajiita Dr.sijui nani lakini unaonekana wewe ni zuzu naomba niishie hapaHakuna kitu kinaitwa kulogwa ni ubongo wako tu unakuchezea trick na uoga wako tu...
Mbona hujawahi kusikia Rais kalogwa au Mo Dewji kalogwa daily wanaologwa ni maskini...
Na hujawahi Kuona wanaoanguka na majini matajiri siku zote wanaoonekana ni maskini kwa sababu maskini hujiprogram kila akianguka basi lazma atafute mtu wa kumlaumu ....
ILa ukiiweka akili yako kwa kujilaumu mwenyewe kwa makosa yako na kuamka kuyacorrect na kusonga mbele hakuna swala la kulaumu eti umelogwa...
UMejiloga mwenyewe
Umeona ulichoandika lakini..Unajiita Dr.sijui nani lakini unaonekana wewe ni zuzu naomba niishie hapa
Mchawi na mganga siyo marafiki bali wanatumikia bwana mmoja hata kama hawajuani.Kama hujawahi kulogwa huwezi elewa anchosema mtoa mada...
Yupo sahihi...
Mchawi na Mganga ni marafiki...