Ukiacha salio katika simu yako mtandao wa vodacom umeliwa

Ukiacha salio katika simu yako mtandao wa vodacom umeliwa

sijanyaka vizuri mada yako na ukilaza wangu huu
 
Jumatano niliweka 5000 nikajiunga na internet bila kikomo shs 1000 siku ya pili naangalia salio ni ziro ikabidi niweke tena 5000 nikajiunga hivyo hivyo jana nimeangalia muda nikakuta muda umeisha nilipotaka kujiunga sikuruhusiwa baadaye nakuta wamekomba kidogo nandio nikaruhusiwa kujiunga yaani ni wezi kupita maelezo bora ya Tigo kwa upande wangu
 
Jana nimeongeza salio kama 3000; nikaona ninunue bundle ya siku ya unlimited. Nikaswitch on internet connection baadaya ya kama dakika 30 yaani walikomba hadi buku mbili zilizokua zimebaki. Kwakweli hatuna mamlaka inayosimamia kwa dhati haya makampuni ya mawasiliano. Wapo kupiga hela tu, mfano ukitaka ziku hizi kuongea na mtu ukiwa na salio lazima ujiunge na vifurushi vinginevyo utajuta.
 
hili kampuni la lowasa litatufilisi
 
sijanyaka vizuri mada yako na ukilaza wangu huu

kaka amavubi yani ukiongeza muda wa maongezi ktk simu mtandao wa vodacom baada ya dakika tano inaibwa kama hukuitumia au kujiunga haraka
 
Hili kampuni kweli ni wezi yamenikuta jana hayo,inatabidi tuanzishe operesheni tokomeza vodacom
 
Mkuu radica, kabla hujaongeza salio inabidi uka_uncheck kwenye mobile data na especially kama simu yako inatumia huduma za internet.

Uki_uncheck mobile data maana yake hautotumia internet kwa wakati huo, so salio lako utalitumia kwa calls za kawaida na sms.

Kwa upande mwingine ni kwamba Apps za internet zilizomo ktk simu yako zinazoendelea ku_run kwenye background ndio zinazokula salio lako.

Mkuu, hua unazima data (Internet) ukiweka salio? If not and kama unatumia smartphone lazima Ile salio lako

Mimi natumia simu ya nokia tochi isiyo na acces ya internet lakini jana niliweka salio la 1,200/= kwa m-pesa baada ya nusu saa nataka kununua cheka ya elfu naambiwa salio halitoshi...kuuliza nakuta 640/=……

Samahani kusema, hawa jamaa na tcra siwapendi kabisa...

Tafakari...
 
Someni hii,

Saa 3:34 asubuhi nimenunua dakika ishirini za cheka, kwa Sh. 1000. Sikupiga simu hadi saa 3:55 ambapo nilipiga simu na kuongea kwa dakika tatu. Nilipomaliza kuongea, ikajd sms toka Voda ikisema kwamba kifurushi changu kimekwisha. Hata ningepiga simu bila kununua cheka sidhani kama sh 1000 ingekwisha kwa dakika tatu. Kwa ufupi hili ni janga mabalo ni muhimu TCRA wakaingilia kati kabla hali haijawa mbaya zaidi.
 
radika alafu ukiwapigia wanakwambia "data iko on(internet)" sasa jiulize nokia tochi nayo ina hiyo data wanayoisema?? huu wizi sio vodacomtanzania tu, airtel, tigo kote upo ila vodacomtanzania naona wamebobea katika huu wizi!!! sijui TCRA wamelala wapi maskini!!!
 
Last edited by a moderator:
sijanyaka vizuri mada yako na ukilaza wangu huu
huajwahi kuacha vocha kwenye simu ukakuta imekatwa? kama hujawahi acha salio lolote kwenye simu alafu baada ya siku moja ndio utaelewa nini mleta mada namaanisha!!
 
Cku hz cwek vocha vda kbsaaa ni weeeez uuuuuuh!
Wakekuw mamba haswaaa
 
mimi pia imeshatokea...

ninachoshangaa jambo hili linakuwa la kawaida pale TCRA wanaposhindwa kujua na kuchukua hatu...
 
Radika,

Vodacom ni kiboko kwa wizi. Tatizo hilo linanikabili kila siku. Kosa nililofanya likaongeza matatizo ni kwamba nilijifanya kutuma SMS ya JAY MILLIONS. Hapo ndiyo nilifungua pandora box. Naibiwa kila siku hata siku ambayo sijatuma SMS.

Mchezo huo wa JAY ndio utapeli uliokithiri. Toka waanze wametoa zawadi ambazo hazizidi mara tano. Lakini ukisoma tangazo lao wansema kuna mshindi wa Milioni Mia Moja kila siku, Milioni kumi na milioni mkoja sijui wangapi wangapi. Ni uongo mtupu.

Uzuri ni kwamba wenzao wa kampuni ya Airtel wamekuja kuwaumbua. Wameanzisha mchezo wa kweli unaochezwa kwa uwazi na zawadi zinatolewa na hata wale wanaopata unaweza kugundua kwamba hawakutegemea na wala hawakuandaliwa kiujanja ujanja.

Lakini wasipo angalia wataharibu sifa ya kampuni yao bila kujua. Kuna uzi ulianzishwa kwenye jukwa la Habari Mchanganyiko ambapo aliyeanzisha alijifanya kuwa ana hisi kwamba mwanzilishi wa JAY MILLIONS ni James Rugemalila. Nachelea kusema kwamba aliye anzisha uzi ule ni wakala wa Airtel aliyekuwa na nia ya kuwadanganya watanzania ili washiriki kwa wingi kutokana na ukweli kwamba wengi tuna jua kwamba Rugemalila alipata mabilioni mengi kutoka kwenye account ya ESCROW. Naamini kwamba wanamuonea Rugemalila. Ni wajanja walio amua kutumia nafasi hiyo kuwaibia watanzania kutokana na dhiki zao na mahitaji ya pesa.

Nimefanya uchunguzi na kugundua kwamba huu ni mradi wa CCM kutafuta mapesa ya uchaguzi. Kwa kuwa share holders wa Vodacom ni makada, waliwahadaa na wao wakakubali kuhadaika jambo ambalo ni hatari kwa ustawi wa kampuni yao. TCRA hawana ubavu wa kuwa bana kwani nao wanajua huu ni mradi wa nani kwa lengo gani.

Hebu fikiria uwekezaji ambao wamefanya. Mtangazo kwenye media nyingi za kielektronic na zile za printing. Mabango nchi nzima. Vizuri watanzani wamewashtukia na wengi hawachezi, hivyo wamekula hasara.

Kilangila


Mie mwenyewe nikiweka hela tu wanaanza kukata na kila jioni natumiwa message kwamba sijashinda JAY milllionaire. Naona kama wanalzimisha watu wacheze hiyo JAY millionare yao na hakuna hata option ya kujitoa.
 
unapoongeza salio au kuliacha kwa muda ktk simu yako hasa mtandao wa vodacom lazima uibiwe kisirisiri tumekuwa tukilalamika kitendo cha kampuni hii ya simu za mkononi kwa hujuma wanazofanyiwa watanzania lakini malalamiko yetu yanakuwa ni sawa na kumpigia mbuz gitaa.

je pesa zinakusanywa kwa minajili ipi? hiv hao tcra kwa nn wameminywa na hii mitandao? lazima kuna kitu kinafanywa na hii serikali yetu kila mtanzania ukimuibia shilingi mia kwa siku hao jamaa wanaiba pesa ngapi jamani kadirio la chini watumiaji wa huu mtandao wapo million mbili na bado hayo makampuni hayalipi kodi stahiki kwa serikali inauma sna uwezo wangu ni mia tano na bado inaibwa.

Wote mnaoibiwa na vodacom mnipm nimefungua kesi High Court zidi yao na TCRA; niwekeeni kisa kamili na anwani zenu/simu namba niwasainishe hati ya kiapo
 
unapoongeza salio au kuliacha kwa muda ktk simu yako hasa mtandao wa vodacom lazima uibiwe kisirisiri tumekuwa tukilalamika kitendo cha kampuni hii ya simu za mkononi kwa hujuma wanazofanyiwa watanzania lakini malalamiko yetu yanakuwa ni sawa na kumpigia mbuz gitaa.

je pesa zinakusanywa kwa minajili ipi? hiv hao tcra kwa nn wameminywa na hii mitandao? lazima kuna kitu kinafanywa na hii serikali yetu kila mtanzania ukimuibia shilingi mia kwa siku hao jamaa wanaiba pesa ngapi jamani kadirio la chini watumiaji wa huu mtandao wapo million mbili na bado hayo makampuni hayalipi kodi stahiki kwa serikali inauma sna uwezo wangu ni mia tano na bado inaibwa.

Nami imekuwa ikinitokea. Niliongeza salio nikasahau kujiunga kwenye Cheka. Baada ya saa 3 kupita, simu inasoma 0Tsh.
Kucheki DATA, iko off. Sijajiunga kwenye huduma yoyote iwe ya bure au kulipia, au kujibu message ya JAY MILLIONS.
Miezi ya nyuma kabla hawajapunguza MB kufika 8, tatizo hili halikuwepo.
 
​

Nami imekuwa ikinitokea. Niliongeza salio nikasahau kujiunga kwenye Cheka. Baada ya saa 3 kupita, simu inasoma 0Tsh.
Kucheki DATA, iko off. Sijajiunga kwenye huduma yoyote iwe ya bure au kulipia, au kujibu message ya JAY MILLIONS.
Miezi ya nyuma kabla hawajapunguza MB kufika 8, tatizo hili halikuwepo.

saiv tanzania imekuwa shamba la bibi mkuu.
 
Back
Top Bottom