Ukeketwaji.

Madewa

JF-Expert Member
Mar 17, 2012
405
225
Habari zenu waungwana? Naomba msaada wenu kwa wenye mautaalamu ktk hili...
Je,ni kwa vp nitajua kuwa demu amekeketwa,kwa kuangalia kitu gani hasa na nini madhara yake ktk maisha ya mahusiano na mapenzi?
 

Kaunga

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
12,564
2,000
Unatafuta aliyekeketwa? Bandika tangazo Love Connect ili usipate tatizo la kuchunguza na kupekenyua. Life Made Simple, thanks to Technology and JF Founders!
 

waubani

JF-Expert Member
Nov 21, 2012
526
250
Mbona mnakuwa wakali hamjibu swali la mtoa mada.au ni Wahanga?
wewe mkague kama kine mb (kiutamu) chake kimekatwa au kuondolewa kabsa,wengine wanaondoa mpaka labia. wanawake wa aina hii wana complication nyingi sana za uzazi na suala zima la mihemko ya kusex.ndio maana kuna taasisi kibao zinapambana na hili janga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom