UKAWA wamwandama Rais Magufuli

By wa Tanzania una Maana wewe,Mumeo na wanenu sio ?
 

Majina ya viti maalum wa chadema asilimia kubwa wanatoka kaskazini sijui wametumia vigezo gani? du kweli kazi ipo
 
swala la watumishi hewa ni hoja ya jmp sasa kama ameianza atashindwaje kuwachukulia hatua
 
Alifanya nini wakati akiwa utumishi??
 
maskini ukawa wamebakia kudandia gari kwa mbele
 
Hao wakurugenzi ndio wamejazana kwenye huu uzi baada ya kuona huu utawasababishia madhara ya kutumbuliwa . chama cha ccm ndio kimekua siku zote kikiwatumia hawa wakurugenzi kuiba pesa za kampeni ambapo hata wakati mwingine walilazimisha mishahra ya wafanya kazi kukatwa kugharamia kampeni. Hata kampeni ya Magu ambayo kiukweli ndio iliyotumia pesa nyingi kuliko watangulizi wake ambayo ni karibu trilioni mbili ilikusanywa kwa kiwango kukubwa kijinai na hawa hawa wakugenzi. Sasa yatawatokea puani maana waliyemsapoti anajifanya hizo pesa walizompeleka nazo ikulu hana habari nazo. Namtumbuiwe tu maana ndivyo 40 yenu ilivyowafikilia!
 
Kumbe ccm wakiambiwa ukweli wana kulupuka namna hii mi nazan ujumbe umefika hayo mengine kelele tu.
 
Hata mimi nilikua mkurugenzi je nilifanya nini?
 
Ukawa ndiyo alikuwa msanii gani vile maana nishasahau nyimbo zake?
 
katka hili naona anatafuta kiki tu
 
Hiali yake. Yeye ndiye aliagiza wasakwe hivyo anajua cha kuwafanya.
Huyu Mollel alikuwa katibu mkuu wa wizara hana alichokifanya. Aangalie wenzie wanachapa kazi. Huo mdomomdomo kutaka kujionesha kuwa na nyie mpo, kunaweza kufanya wasichukuwe hatua kwa hofu ya kuambiwa wanatekeleza matakwa ya chadema. Au ndio lengo ili kuwaokoa wenzenu watu wa dili.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…