UKAWA wakubali kuwa CCM itashinda kwa Tsunami

UKAWA wakubali kuwa CCM itashinda kwa Tsunami

Vijana wengi waliokuwa wakiunga mkono ukawa wengi wamesema kuwa kweli CCM ni chama dola na kitapata ushindi wa Tsunami baada ya kugundua kuwa mafuriko ya mgombea wa UKAWA yalikuwa yakiandaliwa. Wengine wamesema kuwa UKAWA ni Muunganiko wa vyama vinne lakini CCM ni kimoja ila watu kwenye mikutano ya CCM bado ni wengi sana karibu kila kona.

Kwa kweli tuache ubishi CCM mbele kwa mbele.


UKAWA hawa hapa wamenyoosha vidole viwili kuashiria ushindi wa kishindo kwa upande wao:-

 
Acha ropo ropo wewe kijana wa kikurya....unaroporopo sababu moja ya ndugu yako anagombani ubunge!!
 
asante sana wana ukawa kwa kuliona hlo mapema kuwa Magufuli ndie raisi wa awamu ya tano
HAPAKAZITU
 
Vijana wengi waliokuwa wakiunga mkono ukawa wengi wamesema kuwa kweli CCM ni chama dola na kitapata ushindi wa Tsunami baada ya kugundua kuwa mafuriko ya mgombea wa UKAWA yalikuwa yakiandaliwa. Wengine wamesema kuwa UKAWA ni Muunganiko wa vyama vinne lakini CCM ni kimoja ila watu kwenye mikutano ya CCM bado ni wengi sana karibu kila kona.

Kwa kweli tuache ubishi CCM mbele kwa mbele.


Tume imesitisha na kuwasimamisha wote waliokuwa wanaandaa karatasi za majumuisho ya matokeo ya upigaji kura. Inavyoonekana ni katika mikakati ya bao la mkono. Tume kwa sasa wengi hawaelewani kutokana na baadhi ya wakubwa kufanya mambo waliyoelekezwa na MaCCM tofauti na ilivyokuwa mwanzo na bila kufuata utaratibu wa Tume. Hawa wasimamizi wa Tume waliokuwa wanatakiwa wakasimamie upigaji kura wamesimamishwa na kuzuiwa kwenda kwenye vituo vya kupigia kura licha ya kupewa mafunzo ya siku mbili juu ya usimamizi wa kura. Sababu ya kusimamishwa kwao ni kutokana na wengi wao kuuliza inakuwaje unapoingiza matokeo ya waliopiga kura, kwenye system inatoa idadi tofauti??? Hamwoni kuwa mtatuletea matatizo tutakapokuwa vituoni??

Hawa wafanyakazi wa Tume wanadai malipo yao ya mishahara ya miezi mitatu mpaka sasa hawajalipwa na wamesimamishwa mpaka January 2016 bila kujua watalipwaje pesa zao. Kumbuka tume ilivyopewa mabilioni lakini wameshindwa kuwalipa hata hawa wafanyakazi wao. Wanafanya kazi katika mazingira magumu huku viongozi wao wakijilipa maposho kibao na wengine kuhama kwenye nyumba zao na kuishi mahotelini eti kwa kazi maalum. Mfano:- Waliopiga kura ni 100, Kinachotakiwa ukiingiza namba isomeke 100. Tofauti yake inasomeka 150,160, 200 na kuendelea.

Hivyo System inakuwa tofauti na namba ya uliyempigia kura. Yani inakuwa tofauti na makaratasi anayojaza mawakala. Karatasi inasema vingine na kwenye computer inasema vingine. Mfano kwenye ubao wa matangazo inaonyesha waliompigia Lowassa ni 50, Magufuli 45. Kwenye system ya Tume itaonyesha Lowassa 50, Magufuli 150. Wakaweka kuwa kila msimamizi wa Tume kwenye kituo cha kupigia kura atakuwa "Administrator"na anao uwezo wa kubadilisha kama kuna makosa kama hayo. Kitu ambacho hakiwezekani na haijawahi kutokea.

Huwezi kuruhusu kila moja kuwa na uwezo wa kuingilia system. Hii system ya Tume haitawezekana kwa sababu nijuavyo nchi yangu hatuna huduma za Internet nchi nzima watarudia kuhesabu kura kama kawaida. Ndio kisa cha kuagiza kuwa watu wasikae umbali wa mita 200. Kwa sababu wataona matokeo na kuwasiliana na wenzao kabla Tume hawajafanya yao.-Ndio maana yameingizwa magari 777 kwa kitu cha siku moja. Wapinzani wamefanya kampeni zao kwa amani bila matusi wala kumwaga damu. Jiulize fujo zitatoka wapi kama sio maCCM na Polisi wao ndio watakaoanzisha.

Kikwete hajiulize tangu alivyoingia madarakani 2005 watu walikaa mita 200 na mwaka 2010 ilikuwa hivyo hivyo. Jiulize iweje leo anaficha nini?? Anaficha siri ya Ritchmond, Escrow, Mikataba na wachina na wale wafanyabiashara wa Kihemen. Sheria inasema kuwa kaa mita 200 kusubiri matokeo. Na ni uamuzi wako kusubiri matokeo au kuondoka. Jiulize kwani wakati wa kuangalia matokeo vituoni utakuja peke yako na hata kama utakuja peke yako si mtakutana na wengine hata zaidi ya 100 wanaotaka pia kujua matokeo/kuona matokeo.-Mtashangilia wapi baada ya matokeo, uchaguzi unafanyika siku moja na watu kupata matokeo baada ya muda wa kumaliza kupiga kura.

NINACHOWASHAURI WAPINZANI MSIKUBALI MATOKEO, KATAENI ILI KURA IRUDIWE KUHESABIWA UPYA KUTOKA KWENYE KARATASI HALISI ZA VITUO ILIPOPIGIWA KURA.

Uchaguzi huu utakuwa siyo huru na haki na wengi watakufa yani watauwawa na Polisi CCM kwa kulinda utawala wao. Wananchi hawatakubali haki yao kuporwa.

MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
Presedaa magufuli
 

Attachments

  • 1445589991008.jpg
    1445589991008.jpg
    35.6 KB · Views: 150
wewe hujajua hao wanamaanisha ni CHADEMA LAKINI KURA wanampa MAGUFULI maana wanaogopa kumpa mzee huyo na mpo wengi ambao mnamdanganya mzee EL ila 25oct mnamkenukia MAGUFULI acheni unafiki.

halafu umeshindwa kuelewa kuwa haojamaa wamenyoosha vidole vinne kulia \/na kushoto \/ ambapo tukijumlisha tunapata \/\/watu wa /\/\magufuli
 
Ushindi ccm upo, lowassa anajua ndo mana kapanga vijana wamzomee magufuli,
 
Farijianeni sisi vijana tunawacheki na drama zenu tunasubiri muda tu maamzi tulishafanya siku nyingi semeni yote mnayoweza lakini october 25...........
 
Vijana wengi waliokuwa wakiunga mkono ukawa wengi wamesema kuwa kweli CCM ni chama dola na kitapata ushindi wa Tsunami baada ya kugundua kuwa mafuriko ya mgombea wa UKAWA yalikuwa yakiandaliwa. Wengine wamesema kuwa UKAWA ni Muunganiko wa vyama vinne lakini CCM ni kimoja ila watu kwenye mikutano ya CCM bado ni wengi sana karibu kila kona.

Kwa kweli tuache ubishi CCM mbele kwa mbele.

Haya tumeacha ubishi..
 
bmbalamwezi hadithi njoo urongo njoo...hebu rejea haya maneno yako "mafuriko ya mgombea wa UKAWA yalikuwa yakiandaliwa" halafu rejea na haya " CCM ni kimoja ila watu kwenye mikutano ya CCM bado ni wengi sana karibu kila kona"....halafu kawaambie vituo vyote vya luninga na redio zilizokuwa zikituonyesha mafuriko ya lowassa kuwa walikuwa wanatengeneza.
Vijana wengi waliokuwa wakiunga mkono ukawa wengi wamesema kuwa kweli CCM ni chama dola na kitapata ushindi wa Tsunami baada ya kugundua kuwa mafuriko ya mgombea wa UKAWA yalikuwa yakiandaliwa. Wengine wamesema kuwa UKAWA ni Muunganiko wa vyama vinne lakini CCM ni kimoja ila watu kwenye mikutano ya CCM bado ni wengi sana karibu kila kona.

Kwa kweli tuache ubishi CCM mbele kwa mbele.
 
Yamebaki masaa machache upuuzi wenu utaisha. Tunawanyoosha jumapili na kuweka historia Afrika
 
Back
Top Bottom