ukawa ndio mpango mzima
Ukawa hadi mjumbe wa nyumba kumi
Hahahahaa! Naona Invisible kapotea kabisa.
Nitaiweka hapo juu mpaka mtu apate mshipa wa ngiri
Nimem PM Invisible kuhusu kuifanya hii thread sticky hadi nimechoka, hata Active na Moderator nao wamepiga kimya;True... ila MODS wote ni CCM siku hizi.. ndio tatizo... JF is gone these days to dogs...!!!
Ila ingekuwa Magufuli anaongoza hapa wangeweka sticky hapo juu...
MODS ni CCM wote... very annoying...
Lowassa, Ukawa ni mpango wa Mungu...
Mtakoma, mbona hapa bado hajaanza rasmi kampeni
Kabisaaa... Lowassa, Ukawa.. ndio chaguo letu, sie TUNAITWA MAPUMBAVU NA MALOFAAAAAAAAAA
WATAJUA SASA, SISI NI NANI... inauma sana...
Na iweke ikae hapo juu, wakomee..
Mods wanatufanyia ndivyo sivyo
Nimem PM Invisible kuhusu kuifanya hii thread sticky hadi nimechoka, hata Active na Moderator nao wamepiga kimya;
Nilim Cc hadi Maxence Melo lakini naona wamekataa kabisa kuifanya hii thread sticky, sijui tatizo liko wapi!!!