UKAWA umeua CUF na NCCR, unanufaisha CHADEMA

UKAWA umeua CUF na NCCR, unanufaisha CHADEMA

Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr
chaguzi wa 2010 ukawa ilikuwepo?mbona cdm ndio iliyokuwa inasikika pia !
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

unaFERWOOOO ww
 
umoja huu lazima uwashike pabaya ccm tumbo joto lazima waweweseke .kikao chao cha kamati kuu vichwa vimewauma wameshindwa kutoka na ufumbuzi wafanyeje na umoja huu. Mwisho wa wezi umekaribia
 
Hilo lipo wazi Mkuu. Hasa NCCR imebaki Kigoma tu

Hivi Kile chama cha yule mzee Mkaidi aliyesaini makubaliano pale jangwani kwa mbwembwe na kutoa hotuba za kutia matumaini kwa wanachama wake na akatokwa povu kushambulia serikali, nadhani ni mzee wa NLD, hivi chama hicho kimepata viti vingapi?
 
Divide and rule is our official policy, strategy and tactic! - CCM

Hatupendi kuona hawa wanabaki pamoja, na ni lazima tuwasambaratishe tu.
 
Mungu hakuumba mwanadamu awe mchonganishi. Hiyo ni kazi ya shetani aliyeanzisha mada ya kumchonganisha Mungu na Adamu bustanini Edeni. Hiyo kazi unayofanya si kwamba siyo yako tu bali si ya binadamu yeyote.

Ukawa wanajua walivyokubaliana na walivyoratibu na kutekeleza maagano yao. Wameridhika ma matokeo ya ndani na ndiyo maana mshikamano wao unazidi kuimarika na wote pamoja wana malalamiko dhidi ya ccm na serikali yake.

Kama wewe unawatakia mema ukawa, ulitakiwa ukemee uhayawani na ufirauni unaofanywa na ccm pamoja na serikali yake kuhujumu watanzania na ukawa.

Na kama una mapenzi ya dhati ya kuimarisha vyama vinavyokufa, peleka ushauri wako mzuri lumumba ni nini kifanyike ili ccm iliyopoteza zaidi ya 50% ya viti vyake ifufuke. Moyo wa dhati ulitakiwa kumhurumia ccm anayekufa, badala ya cuf na nccr vyama ambavyo vimeongeza viti vingi tu ukilinganisha na 2009.

Kama nia yako ingelikuwa ukawa uMASHROOM ungetoa mbinu mbadala badala ya unafiki wa nyoka.

Wasalimie msibani Lumumba.




Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr
 
Dalili zinaonyesha ukimaliza uchonganishi utaanza umbea
 
ifweero naskia umepandishwa cheo hapo lumumba baada ya kutoswa BAVICHA.
 
Last edited by a moderator:
Umejaribu kuja na propaganda ambayo haina msaada mkubwa sana kwa sasa kwa chama chako. Ukijaribu kuangalia kwenye vyama vyote kuanzia ccm, nccr, cuf nk vyote kwa pamoja vimezidiwa na cdm kwa kufanya kazi ya kisiasa kwa kutembelea wapiga kura wengi. Kwa hiyo cdm inavuna matunda ya kazi yake ya kisiasa kwa kuwapa elimu ya uraia wapiga kura wengi kuliko chama chochote. Kwa kukusaidia ili jitihada zako ziwe ni za kukisaidia zaidi chama chako ulipaswa useme hivi, nguvu kubwa iliyofanywa na cdm kuwafikia wapiga kura hatimaye imezaa matunda, vyama vingine vinangoja nini kufanya kama cdm?

Nguvu ipi unayoizungumzia mkuu...
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr
"Ukiiva chongezi hijo"
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

Ukweli ni kwamba UKAWA yaweza kuiua CHADEMA na kunufaisha vyama vingine visivyo maarufu kama CDM.

Kubailika kwa matokeo mwaka huu ni matokeo ya kampeni isiyosisima ya CDM na haishangazi hata kidogo kwani hawa jamma wanachapa kazi haswa.

Wanaoichukia CDM kuweni na uhakika 100% kwa mwendo wa CDM lazima wataikamata nchi tu hata kama ni baada ya miaka 20!

CDM idumu!!!
 
ukisiki kilio ujue limempata, ukiona manyoya ujue kaliwa .tulia uzae watoto
 
..siyo kweli.

..tangu Ukawa ije, vyama vya CUF na NCCR navyo vimeanza kuchangamka kama wenzao wa CDM.
 
Ifweero kwa kule kwetu ni bweha kweli nimeamini mleta mada ni bweha tena bweha jike!
 
Back
Top Bottom