UKAWA umeua CUF na NCCR, unanufaisha CHADEMA

UKAWA umeua CUF na NCCR, unanufaisha CHADEMA

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Posts
7,957
Reaction score
1,341
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

Tumekusikia msemaji wa ukawa!...
Hivi toka lini wana-CCM (kama wewe) mkawa na uchungu na vyama vnavyounda UKAWA?
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

Unawashwa nini wewe juha? Mdogo mdogo fahamu zinaanza kuwarudia; sio Kaskazini tena ni Mtwara! Au Mtwara Kaskazini?
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

Pilipili usizokula zinakuwasha nini ? Kama CHADEMA na UKAWA zimekufa kamnavyodai kila siku uchonganishi wote huu wa nini? hii inaonyesha dawa imewaingia sawasawa ndo maana mnawayawaya na kubingirabingira namna hii. Hata mfanyeje UKAWA iko palepale na dose ndo inaandaliwa ya kufa mtu.
 
Mleta Mada Hujatuchonganisha bado, tunga post ingine hiyo umelamba buku 7 ya watu bure! tunga ingine hyo ila usiwachaji wenzio utakuwa hufanyi haki! ok nasubr hyo ya pili fanya fasta
 
Cuf na nccr itakula kwao;muungano upi umeuona wa mchaga na muislam? Walienda kuomba fedha wakaambiwa operesheni zote tulizowapa hela zimeishia kupigwa tu na ccm kila uchaguzi safari hii unganeni ndo wakawatongoza cuf na nccr bado hali mbaya serikali za mitaa wamepigwa kipigo cha paka mwizi. Labda waje sasa na movement for re-change phase two
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

UKAWA ulipoanzishwa wewe na wenzio mlisema ndio mwisho wa CHADEMA, sasa umebadilika tena, such a U-turn
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

toilettes thread brought by mental blindness!!ur like a chichidodo!!!
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

Umejaribu kuja na propaganda ambayo haina msaada mkubwa sana kwa sasa kwa chama chako. Ukijaribu kuangalia kwenye vyama vyote kuanzia ccm, nccr, cuf nk vyote kwa pamoja vimezidiwa na cdm kwa kufanya kazi ya kisiasa kwa kutembelea wapiga kura wengi. Kwa hiyo cdm inavuna matunda ya kazi yake ya kisiasa kwa kuwapa elimu ya uraia wapiga kura wengi kuliko chama chochote. Kwa kukusaidia ili jitihada zako ziwe ni za kukisaidia zaidi chama chako ulipaswa useme hivi, nguvu kubwa iliyofanywa na cdm kuwafikia wapiga kura hatimaye imezaa matunda, vyama vingine vinangoja nini kufanya kama cdm?
 
kwahiyo mwana sisiemu inakuhusu nini au inakukera nini ??!!
 
Kwa sasa jina linalovuma ni ukawa na chadema. Hata katika uchaguzi wa serikali za mitaa uliomalizika hvi karibuni, chama cha upinzania kikichosikika kidogo ni machadema.

cuf na nccr wamekosea kuchanga karata zao.. Wamelamba joka. Chadema inachekelea. Hata kwenye maeneo ambayo cuf na nccr wanakubalika, chadema walisimamisha wagombea. Walikiuka makubaliano ya ukawa..mfano mzuri ni huko mtwara ambapo cuf wanakubalika sana lakini chadema wameshinda vijiji kadhaa.
note: ukawa ni kaburi kwa cuf na nccr

CCM mmeanza a porojo zenu eehh!
 
We kunguni wa Lumumba unaweza kutuwekea Matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa kwa mwaka 2009 kwa Cuf na Nccr ili tujue wamepanda au wameshuka?? Wenzako wanavyodanganya huwa wanakuwa na hoja ya kusimamia, wewe hapa unasimamia hoja gani?

Kamwambie Nepi akufundishe propaganda mpya hii ilishachuja tangu kwenye mabaraza ya Lumumba huko.

BACJ TANGANYIKA
 
Unawashwa nini wewe juha? Mdogo mdogo fahamu zinaanza kuwarudia; sio Kaskazini tena ni Mtwara! Au Mtwara Kaskazini?

Taratiibu inaanza kuwaingia, watakubali punde tu! Muda c mrefu walituambia na kutuaminisha kuwa CHADEMA ni Chama cha Wachaga, Wakristo-Wakatoliki na kwamba kinapatikana huko Kaskazini tu, sasa imekuwaje tena huko Mtwara!? Au amekosea kuripoti!?
 
Back
Top Bottom