UKAWA na Operation "Hakuna tume huru hakuna uchaguzi".

UKAWA na Operation "Hakuna tume huru hakuna uchaguzi".

Maalim Seif aliyaona mbali haya lakini wengi wetu tulishindwa kumuelewa. Nina hakika mkakati huu umekuja baada ya mazungumzo ya majuzi kati ya Maalim na uongozi wa Chadema. Kwa wakati ule Maalim alikuwa akijibu hoja kuwa si suala la.kushinda au kuwa serikalini (SUK) ni suala la principles na sheria kufatwa..

As things go, 2020 election, tume itaamua wabunge gani wa upinzani wapite na wale wote wenye msimamo na nguvu bungeni, to wit; Mbowe, Lissu, Heche, Mnyika, Kubenea, Sugu, Mdee, Mchungaji, Easter to name the few, hawataingia bungeni hata kampeni wafanye kwa Dreamliner!

Mind you, hii ilikuwa ni intro tu, ngoma yote imekuwa reserved for 2020 na iwe practised mpaka Zanzibar.

Tusidanganyane, uchaguzi Tanzania bila ya CDM na CUF (halali ya Maalim), hauwezi kutambulika kimataifa. Huwezi kumng'ang'ani mwanamke anayepigwa nje kwa sababu eti mkaka anayempiga atafaidi. Muwache na uone kama watadumu! CCM watachijana wenyewe kwenye kura zao za maoni na michujo. Walioshiriki katika wizi huu na wao watatendwa tu katika chaguzi zao za ndani. Hawawezi wote wakafaidika na uovu huu. We are to wait and see!
Kwa sasa ukimwondoa Mbowe naweza kusema Maalimu Seif ndiye mwanasiasa mwenye msimamo thabiti Tanzania hana tamaa wala njaa kama za kina Mrema, Cheyo na Lipumba vinginevyo hadi leo angekuwa ndani ya SUK.

Hata mimi naamini kabla ya Chadema kujitoa lazima Mbowe alipata ushauri wa Seif na kupanga mikakati ya kuwa na nguvu moja kuelekea 2020..

Bila Chadema na CUF kuja na mikakati ya kuishinikiza tume come 2020 sijui kama watapata hata mbunge mmoja. Nisome hapa.

CHADEMA, CUF mahesabu makali kuelekea uchaguzi Mkuu wa 2020. - JamiiForums
 
Naunga mkono hoja, kifo cha taasisi zetu kimetimia, hakuna taasisi inayoaminika tena. Watu wanafanya cheating bila woga wowote, kituo kina waliojiandikisha 40 wanatangaza 700!!, kuendelea kushiriki upuuzi huu ni kupoteza muda. Wasusie tutapata shida kwa muda lakini nina imani tutavuka salama.
Ni ukweli mtupu. Pesa za chaguzi hizi ni kufuru kwa Mungu!
 
Watu mnafurahisha sana
Mnadai tume huru na katiba,wakati ndani ya vyama vyenu hakuna uhuru wa la demokrasia
Toa kwanza boriti kwenye jicho lako,ndipi uone kibanzi kwa mwenzako
Mnapoteza muda bure,hayo hayawezekani kwa upinzani huu wa ujanja ujanja
 
Watu mnafurahisha sana
Mnadai tume huru na katiba,wakati ndani ya vyama vyenu hakuna uhuru wa la demokrasia
Toa kwanza boriti kwenye jicho lako,ndipi uone kibanzi kwa mwenzako
Mnapoteza muda bure,hayo hayawezekani kwa upinzani huu wa ujanja ujanja
Hayawezekani kwako, katiba ni mali ya wananchi siyo mali ya CCM au Magufuli kuwa lazima yeye akubali ndipo iandikwe ameikuta ataiacha, hata aliyoikuta hakuiandika yeye, hiyo ni fact huwezi kubishana na facts.

Halafu usilinganishe katiba ya CCM na katiba ya nchi ni vitu viwili tofauti kabisa, katiba ya chama ni mali ya wanachama wenye itikadi moja usipokubaliana nao unaweza kuhama muda wowote kama alivyohama karai, tofauti na katiba ya nchi ambayo ni mali ya wananchi zaidi ya 50m wakiamua kuibadilisha wanaibadili na hakuna mwenye nguvu wala jeshi la kuzuia.
 
Halafu usilinganishe katiba ya CCM na katiba ya nchi ni vitu viwili tofauti kabisa, katiba ya chama ni mali ya wanachama wenye itikadi moja usipokubaliana nao unaweza kuhama muda wowote kama alivyohama karai tofauti na katiba ya nchi ambayo ni mali ya wananchi zaidi ya 50m.
Chama dhaifu huzaa serikali dhaifu
Hatuwezi kuwapa nchi wahuni hawaheshimu hata katiba za vyama vyao
Mbowe alichomoa kinyemela kipengele cha ukomo wa uongozi chadema,mtapata wapi nguvu za kumwambia Magufuli asiongeze muda?
Sawa katiba ni mali ya wananchi,lakini wananchi hao sio chadema peke yao shekhe?wengi wape ndio msingi wa haki popote pale
 
Tuanze na tume huru katiba itafuata, wapinzani wakiendelea kuingia kwenye uchaguzi huu wa kiini macho wanainufaisha CCM kwa siasa za ndani na kimataifa.

Wabunge wa upinzani ni msaada mkubwa kwa maendeleo ni kama jicho la pili la serikali, hebu turudi kwenye Bunge la chama kimoja tuone kama CCM itasalimika.
Wapinzani gani watakaoweza kudai tume huru? Hawahawa wasaliti wenye tamaa na pesa za kampeni? Hakuna kitu km hicho! Bongo hakuna upinzani ni geresha tu.
 
Chama dhaifu huzaa serikali dhaifu
Hatuwezi kuwapa nchi wahuni hawaheshimu hata katiba za vyama vyao
Mbowe alichomoa kinyemela kipengele cha ukomo wa uongozi chadema,mtapata wapi nguvu za kumwambia Magufuli asiongeze muda?
Sawa katiba ni mali ya wananchi,lakini wananchi hao sio chadema peke yao shekhe?wengi wapi ndio msingi wa haki popote pale
Ni kweli wengi wape wachache wasikilizwe, lkn inategemea hao wengi ni akina nani, je wote wakiwa vichaa na kiongozi wao ni kichaa utawapa kwa misingi gani.

Hakuna mtu hapa aliyeongelea kuwapa Chadema nchi hiyo ni topic nyingine hata hivyo wewe huna uwezo wa kugawa nchi kwa chama, Ila ukitaka tuongelee kipi ni chama cha kihuni kati ya Chadema na CCM nipo tayari.
 
Tume huru na katiba kwa sasa kuwezekana ni vigumu maana huyu jamaa hawezi kutoa gogo ambalo linamkata aweke panga lililonolewa sawasawa hawezi na wala hata weza kukubali icho na mbowe na chadema hawawezi kupambana peke yao bila sisi kuonyesha tunataka nn tutoke tudai mambo yanayotukera dada mange alijaribu tukamwacha kwe mataa,kama sisi hatuwezi kuwa wakali kupigania nchi yetu sasa tunawapa mzigo mkubwa sana vizazi vyetu na vitatushangaa sana
Tume huru ya uchaguzi sio swala la nani kukubali au kutokubali swala ni shinikizo mpaka iletwe tume mpya
 
Watu mnafurahisha sana
Mnadai tume huru na katiba,wakati ndani ya vyama vyenu hakuna uhuru wa la demokrasia
Toa kwanza boriti kwenye jicho lako,ndipi uone kibanzi kwa mwenzako
Mnapoteza muda bure,hayo hayawezekani kwa upinzani huu wa ujanja ujanja

Upinzani huu huu wa ujanjaunjanja ndo mkifanya uchaguzi mnaweka askari 700 ! kama upinzani hauna nguvu ya nini uweke kura feki kwenye masanduku? mnajitekenya na kucheka!! Pathetic
 
Maalim Seif aliyaona mbali haya lakini wengi wetu tulishindwa kumuelewa. Nina hakika mkakati huu umekuja baada ya mazungumzo ya majuzi kati ya Maalim na uongozi wa Chadema. Kwa wakati ule Maalim alikuwa akijibu hoja kuwa si suala la.kushinda au kuwa serikalini (SUK) ni suala la principles na sheria kufatwa..

As things go, 2020 election, tume itaamua wabunge gani wa upinzani wapite na wale wote wenye msimamo na nguvu bungeni, to wit; Mbowe, Lissu, Heche, Mnyika, Kubenea, Sugu, Mdee, Mchungaji, Easter to name the few, hawataingia bungeni hata kampeni wafanye kwa Dreamliner!

Mind you, hii ilikuwa ni intro tu, ngoma yote imekuwa reserved for 2020 na iwe practised mpaka Zanzibar.

Tusidanganyane, uchaguzi Tanzania bila ya CDM na CUF (halali ya Maalim), hauwezi kutambulika kimataifa. Huwezi kumng'ang'ani mwanamke anayepigwa nje kwa sababu eti mkaka anayempiga atafaidi. Muwache na uone kama watadumu! CCM watachijana wenyewe kwenye kura zao za maoni na michujo. Walioshiriki katika wizi huu na wao watatendwa tu katika chaguzi zao za ndani. Hawawezi wote wakafaidika na uovu huu. We are to wait and see!
Umeona mbali, uchambuzi makini.
 
Wapinzani gani watakaoweza kudai tume huru? Hawahawa wasaliti wenye tamaa na pesa za kampeni? Hakuna kitu km hicho! Bongo hakuna upinzani ni geresha tu.
Kuna wapinzani damu hata upenyeze rupia huwezi kuwabadilisha mfano Mbowe na Maalimu Seif huwezi walinganisha na Cheyo au Mrema.
 
Kuna wapinzani damu hata upenyeze rupia huwezi kuwabadilisha mfano Mbowe na Maalimu Seif huwezi walinganisha na Cheyo au Mrema.
Mkuu Mbowe sio mpinzani kabisa. No Mjasilia siasa
 
Back
Top Bottom